Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

Unapochat na mume/mke wa mtu usiku mzito

ila mwenye matatizo ni huyo mke wa mtu au mme wa mtu ambayeana -entertain hivyo vitu....nachukia mtu ambaye yuko kwenye ndoa au relationship alafu anatafuta relief nje

You said it all Dr.
Wewe unajijua una mke/mume ila uko busy usiku ku chat na mtu kwa means yoyote ile ujue una tatizo,ina maana huyo unaye chat nae anakupa faraja na amani kuliko uliye nae ndani usiku huo!
Nikikukamataaa,sitataka kujua unaye chat nae anafananaje ila wewe hakuna rangi utaacha kuona!!!!
 
eti ukiulizwa kirahisi tu unajibu sisi ni marafiki wa kawaida. Jamani urafiki gani huo na mke/ mume wa mtu usiku wa matisa?

Unamwambia yuko abroad hivyo mida hii ndio anakuwa free na kule kwao ni mchana😄😄😄😄😄
 
You said it all Dr.
Wewe unajijua una mke/mume ila uko busy usiku ku chat na mtu kwa means yoyote ile ujue una tatizo,ina maana huyo unaye chat nae anakupa faraja na amani kuliko uliye nae ndani usiku huo!
Nikikukamataaa,sitataka kujua unaye chat nae anafananaje ila wewe hakuna rangi utaacha kuona!!!!

Dah kama nakuona vile aisee, unaeza ondoka na dushelele yake eh? Ka ndio ivyo mpe atakacho
 
Tatizo ndoa zetu zimekuwa za kuvumiliana mno, baadhi ya nchi za wazungu walishavuka hiyo stage! Unakuwa open, "am chatting with a bitch" basi kama ni kulala lala, ka kuachana basi download form jaza peleka kwa magistrate thats all.


Sisi ndoa zetu watu kibao hawako happy wanaishi tu with heaps of stress!
Kuwa open ni vzr ila sio culture yetu so VUMILIA TU BUBUji
 
Last edited by a moderator:
unashauri nini kifanyike sasa...:A S 39:

sio mambo ya kuendekeza.....halafu ukute anakwambia mambo ambayo

anakwambia mwenza wako maara ya mwisho kukwambia sijui ilikuwa lini

uwezekano wa kuwa caarried away ni mkubwa sana
 
Haitaisha hiyo hali kwa wanaojiita wanandoa. Unakuta mtu ana ndoa ya miaka 2 tu lakini bado anataka kuchat x-boy friend wake. Sms au call usiku wa manane inaingia, unashangaa mume wake yupo wapo. Ukitumbukiza na maneno ya kuchombeza, unakuta anafurahi..................Kazi wanayo wanandoa
 
Kwasisi tuliokwenye mtuambie salsa kuchat mwisho SAA ngap tafadhali
 
Kama anayechati naye ni single basi...hapo ni most likely wote ni married but available....

Ila mi huo naita uzembe kwa wenza wa wahusika...who on earth anaweza kuvumilia huo upuuzi...eti uhuru...uhuru my xxxx.

Hii ni noma, married but available
 
Kwasisi tuliokwenye mtuambie salsa kuchat mwisho SAA ngap tafadhali

cacico ngoja na mie leo usiku wa manane niwe busy na kuchat na wewe uone kama hilo shirikisho la East Afrika halijaanza kuchapana makonde
 
Last edited by a moderator:
kaka kuna jambo ambalo nimejiapiza....hata kama tulikuwa marafik mtu akishakuwa mke wa mtu mazoe yanastahili kuwa na mipaka kwa maana hata mimi kuna mambo ambayo singependa yatokee kwa mke wangu...hata mwanaume akishakuwa na familia kuna ukomo wa tabia anaostahili kuwa nao na aina ya marafiki!

Ikiwa watu wote wangejaliwa kuwa na busara kama yako, tungeishi kwa amani sana katika ndoa zetu. Ubarikiwe sana ndugu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom