kwani kabila gani wewe?
kwa kisukuma lina maana mbaya sana, futa kabisa linamaanisha "yabhuda"
Kama bata anakula kivyake vyake hana mpango na watoto wake[emoji125] [emoji125] [emoji125]hahahah na wasio na hisia na wake zao! mie niamshe usk uniambie hupend nn nitakuambia sipend mwanamume asie na hisia na mm mbinafsi! siwapend jaman!... mwanaume mbinafsi mie huwa namfananisha na MUUAJI
ndo nn' yabhuda' mkuu! kifupi babu mzaa mama anaitwa NG'WANA MBITI YAZA! sasa sijui nae nimkane?[/QUOTE
basi vumilia tu mkuu, kumbe umerithi jina
Kama bata anakulw kivyake vyake hana mpango na watoto wake[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha nimecheka hapo kwenye kawe kacha Mungu lakini siyo kalokole. Kwa nini hutaki kalokole mkuu?Me kiukwel kademu ninakokapenda,ni Kawe kadogo dogo hivi,afu kawe kacheshi,muda huo huo kawe kana shule ya kuanzia diploma kichwani mwake,afu sasa mungu awe amekajalia kachura kwa mbali na vinyonyo vidogodogo flani hvi,muda huo huo kawe kana rangi ya maji ya kunde,pia kawe kana adabu kwangu na kwa wananchi wengine,halafu kawe kacha mungu ila kasiwe kalokole,pia kawe kana aibu kwa mbali afu kawe na madeko deko ya kike.
Ebana demu mwenye sifa hzo hapo juu,huwa najikutaga nahonga mwenyewe pasipo shuruti.
Yaani kuna wanaume mmmmmh.
walokole wapuuzi sana mkuuHahahaha nimecheka hapo kwenye kawe kacha Mungu lakini siyo kalokole. Kwa nini hutaki kalokole mkuu?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa Mie Siyo Mpole Kwako?mie napenda men mpole! kwasababu mie charming tutaendana!
Wapuuzi kivipi? Maana nimeona unasema unapenda awe mcha Munguwalokole wapuuzi sana mkuu
Njoo kwangu nasifa hizoMie napenda mwanaume smart yaani awe na sura nzuri maji ya kunde na sio mweusi anaenukia mwenye kifua kilichotanuka kdg awe sio mrefu sana yaani si mrefu si mfupi anaejua kudekeza sio mwanaume kutwa ubabe hujui hata kumuhandle mtoto wa kike yeye kutwa anajibebisha na mtafutaji sihitaji mwanaume tajiri kwenye maisha yangu pesa tutatafuta wote[emoji39][emoji39][emoji39]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa Mie Siyo Mpole Kwako?
we fuatilia ndoa nyingi za walokole uone ka zina amani.Wapuuzi kivipi? Maana nimeona unasema unapenda awe mcha Mungu
Hahahahaha nimecheka kwa sauti! Zipo zenye amani na zisizo na amani.we fuatilia ndoa nyingi za walokole uone ka zina amani.