Unapenda mwanamke au mwanaume wa aina gani?

Unapenda mwanamke au mwanaume wa aina gani?

Men kind of Smart911 I think every woman would like to have them. hahaha. Msinitoe roho wananchi ni mawazo yanguuuuuu. Seriously kwake nimedattttttaaaa


Mahondaw wa Smart911
 
yeah we mpole!
kigezo kingine kikubwa mwenzako ninataka attention kutokas kwa mpenzi... weng hawana... ehe
aah attention ntakosaje kuwa nayo kwa mtoto kama wewe halafu kwenye mapenzi asikuambie mtu kama mnaelewana penzi linakuwa tamu sana hadi raha
 
aah attention ntakosaje kuwa nayo kwa mtoto kama wewe halafu kwenye mapenzi asikuambie mtu kama mnaelewana penzi linakuwa tamu sana hadi raha


hahahaa haya yanakuwaga hvyo hvyo mwanzoni....unajua kuwa miss binti anataufta mume eh! we vigezo nadhan unavyo...
 
hahahaa haya yanakuwaga hvyo hvyo mwanzoni....unajua kuwa miss binti anataufta mume eh! we vigezo nadhan unavyo...
si kweli ukiona hivyo hamkupendana ila kama mmependana kweli basi mtegemee kuwa watu wa furaha,huyo binti hapana mie nataka niliyemtongoza mwenyewe ilinipate changamoto
 
si kweli ukiona hivyo hamkupendana ila kama mmependana kweli basi mtegemee kuwa watu wa furaha,huyo binti hapana mie nataka niliyemtongoza mwenyewe ilinipate changamoto


hahha kwan yeye katongoza!yeye kaelezea atakavyoish na mumewe... very interesting
 
Wenye pesa na asiwe mbahiri...Asiwe mbayaaa na mchaffu...asiwe na kibamia pulizzzzz kama anacho awe anajua kukitumia...awe mcha Mungu pia....na kwangu napendelea wanaume weupe...wafupi no pulizzzz

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom