Unamfahamu Sukubasi!? (Succubus/Succubi)


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,223
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,223 2,000
Sukubasi ni shetani juke ambalo hutokea kwa njia ya ndoto na huwa na umbo la kuvutia sana la mwanamke mrembo kijana ili aweze kutongoza wanaume nakufanya nao ngono....! Lakini kiuhalisia ukiachana na sura na shape ya kuvutia viunge vyake vingine vina utofauti na viungo vya kawaida vya mwanamke mrembo... Mfano ana...
. Kucha zake zimechongoka mfano wa kucha za ndege
. kichwani licha ya nywele zake ndefu lakini ana pembe za kishetani
. Nyuma juu ya makalioni pale mfereji wa matako unapoanzia ana mkia wa joka...
Neno hili Sukubasi linatokana na kilatini cha karibuni SUCCUBAE.. "Malaya" (kutoka succubare.. 'Kulala chini ya...) Kwa mara ya kwanza neno hili lilithibitishwa mwaka1387.....
Kulingana na mafundisho ya Zohar, Lilith alikuwa mke wa kwanza wa Adam, ambaye baadae alikuja kuwa Malaya (Sukubasi)
Alimwacha Adam na akakataa kurudi bustani ya Eden baada ya kujamiiana na malaika mkuu SAMAEL.... Inasemekana tendo hilo la kumwingilia Sukubasi linafanana na Kuingia pango la barafu... Pia simulizi zinasema kuwa Sukubasi alikuja kuongeza Sukubasi wengine ambao kazi yao kubwa ni kuwalazimisha wanaume wanyonye /warambe nyuchi zao(kuzama chumvini) zinazotiririsha haja ndogo na ugiligili mwingine wa kuchukiza....
Sukubasi wapendwa kunyonywa na kurambwa nyuchi zao imekuwa ni utamaduni maarufu sasa duniani kwa juhudi za Morrigan na Lilith Aensland kutoka wanyapaji wa giza ambao pia ni wasukubasi....

Je umeelewa nini hapa?
Lilith kwa jina la Sukubasi (Malaya) yupo na kizazi chake hakijawahi kufa bali kimeongezeka mara dufu....
Dalili za Sukubasi ni zipi?
Ndoto nyevu na mwanamke mrembo
Mwanamke mrembo mwenye kupenda mikucha mirefu iliyochongwa...
Wanachura na wanapenda sana staili za ajabu wa nywele
Wananogewa na wanapenda sana kunyonywa nyuchi zao mpaka zitoe ugiligili..
Ndugu zangu wa BK na katerero sijui mnasemaje hapa... Maana si kwa ugiligili ule wenye kemikali kali......

Jr
 
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,489
Points
2,000
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,489 2,000
Adam alikuwa na wake wangapi mkuu?? Maana nijuavyo alikuwa na mke mmoja tu aliyepewa na Mungutoka ubavuni mwake (adam) ndiye ajulikanaye kama Hawa/Eva. Nieleweshe kuhusu hilo.
Rejea Mada hii: Mambo makubwa ambayo yamefichwa kwenye vitabu vya dini
 
boga la kiangazi

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
204
Points
250
boga la kiangazi

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
204 250
mkuu Mshana Jr unamaanisha ata Mimi ninavozamaga chumvin nikiwa ndoton nazamaga kwa sukubasi
 
Darubini1

Darubini1

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
351
Points
500
Darubini1

Darubini1

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
351 500
Nakumbuka muda fulani kila nikipaka mafuta usoni ile nikifika kazini tu, naulizwa na raia mbona mdomo wako kila siku umepauka???
Nikagundua ni Succubus tu hakuna kingine. Nikaacha kunyonya ugiligili kwa baadhi ya succubus wa mpito.
Angalau ngozi za mdomo zimerudi hali yake sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
enelisamwakapala

enelisamwakapala

Senior Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
195
Points
250
enelisamwakapala

enelisamwakapala

Senior Member
Joined Apr 19, 2018
195 250
Sukubasi wengine ambao kazi yao kubwa ni kuwalazimisha wanaume wanyonye /warambe nyuchi zao(kuzama chumvini) zinazotiririsha haja ndogo na ugiligili mwingine wa kuchukiza....
Sukubasi wapendwa kunyonywa na kurambwa nyuchi zao
Basi hata mimi ni sukubasi!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,223
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,223 2,000
Nakumbuka muda fulani kila nikipaka mafuta usoni ile nikifika kazini tu, naulizwa na raia mbona mdomo wako kila siku umepauka???
Nikagundua ni Succubus tu hakuna kingine. Nikaacha kunyonya ugiligili kwa baadhi ya succubus wa mpito.
Angalau ngozi za mdomo zimerudi hali yake sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
ulikuwa unakula asidi nyingi sana kidogo ungegeuka battery utoe chaji

Jr
 

Forum statistics

Threads 1,293,769
Members 497,735
Posts 31,152,863
Top