DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 23,964
- 30,836
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Eeeh!
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Eeeh!
Ng'ombe halazimishwi kunywaGame is over
Wacha weHope wamekusikia mama la mama
mai bby mwenyew
[emoji22][emoji22][emoji22]Hamna beb jamani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hope wamekusikia mama la mama
mai bby mwenyew
Hongera sana mkuu,furaha na idumu kwako daimaNajiona mwenye Furaha kwa sababu wanaonizunguka sikwazani nap.
Mawazo ni jambo la kwanzaNajiona, I'm a successful person, a to morrow millionaire, japo nnavyoandika hii message akaunt benk haifki hata 10m!!!
Nimeamua Nikuset Mapema Ili Wakat Wa Kupika Usije Nisahau Jilan YanguAndaa tumbo tu,litakuja hotpot hapo mpaka mshindwe kutembea
Asante shem wanguShem hajawahi kuniangusha. Bigi apu
KabisaNa siyo kila mtu ni wa kuwa na kila kitu...!
Babe
Nimemuacha shemShem
Muache mbebe apumzike
Niambie babe..Babe
Anakutega kuwa makini.Mie nakuona mke bora wa mtu. Sasa ukianza kuniita bebi macho yakabadilika nnavyokuona itakua ntihani.
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Heeee!
Aaah wajameni
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Acha unaa mscheeww
Lifestyle may be.But mi namkubali na nyimbo zake
Lifestyle yake ndo inanifanya nioneJigga anaweza kuwa role model katika lipi?
Na mi namkubali tuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Shem
uchochez huo [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Hahahahahaha acha ufisiNg'ombe halazimishwi kunywa
Maji,,,,,,,hii n fursa acha niichangamkie
Time is not Reva's
Pole sanaaaaa [emoji2][emoji54][emoji23][emoji2][emoji6]Basi sku ule wazee mligonga nyundo hadi nika kimbia
[emoji23]