Unajionaje?

Unajionaje?

Hapo tatizo sio kuchunguza sana, tatizo ni dhana tuliyojijengea kwenye akili zetu.

Tumejenga dhana kuwa jambo fulani ukilifanya linatoa/leta matokeo fulani ambayo ni hasi ndio maana tunakuwa na hofu juu ya matokeo hayo.

Tunakula vingapi ambayo ni vyenye kuwa na uchafu zaidi ya bata na hatuvisemi!![emoji15] [emoji15] [emoji19] [emoji19]
Dah!aiseeee ni kweli lakini huo ulikua ni mfano tu wahenga waliubuni japo kuna kaukweli haha bata noma.
 
Najiona nina safari ndefu kuyafikia yale niyatakayo.
Kila nikiona hapa sasa naweza nikahema linakuja jaribu kubwa zaidi linalonitoa nje ya reli kabisa. Kwa huyu Mungu ninaemuona najiona kufikia lengo siku moja japo sijui lini ila naamini hata kesho yale niyatako yanaweza kuwezekana.
Namuona Mungu akikusaidia utafika mbali.
Am proud of you!
 
Hahaha
JPM
Mimi napinga theory ya kujiona, mebgi tunayo jiona si reality na mengi tunayo ambiwa ni reality.
Na ndio hii theory ina mfanya JPM awe haskii.

Mkubwa, hii kanuni iko sahihi japo sio mara zote. Nakubaliana wakati mwingine hatujui uwezo tulio nao hadi pale tunapoambiwa na watu wanaotufaham vizuri, na hapo ndio tunashtuka kuona tunaweza kunufaikaje na huo uwezo/kipaji.

Kama ndani unajiona mtu usiyeweza mambo, inaathiri sana utendaji wako wa kazi, kuanzia unavyopanga mambo yango, maamuzi yako, mtazamo wako wa mambo na hata unapotoa ushauri.
 
Back
Top Bottom