Kwa sabab vile tunavojiona huwa ni kweli
Mbona JPM anajiona yeye ni bonge ya Rais lakini holaaa!
[emoji1]
Ishu siyo kujiona tuu braza
Hahaha kwani walikwambia wamepigana jamanHahaha
Was just askin. Watakuwa wako njema now
Mungu hajawahi shindwa,akikupa jaribu anakupa na mlango wa kutokea,unavyozidi kupata majaribu makubwa ndo unavyozidi kuwa strong.Mungu akutimizie kila hitaji la moyo wakoNajiona nina safari ndefu kuyafikia yale niyatakayo.
Kila nikiona hapa sasa naweza nikahema linakuja jaribu kubwa zaidi linalonitoa nje ya reli kabisa. Kwa huyu Mungu ninaemuona najiona kufikia lengo siku moja japo sijui lini ila naamini hata kesho yale niyatako yanaweza kuwezekana.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mfano wako umenifurahisha.Kwa sabab vile tunavojiona huwa ni kweli
Mbona JPM anajiona yeye ni bonge ya Rais lakini holaaa!
[emoji1]
Ishu siyo kujiona tuu braza
Amen mamaMungu hajawahi shindwa,akikupa jaribu anakupa na mlango wa kutokea,unavyozidi kupata majaribu makubwa ndo unavyozidi kuwa strong.Mungu akutimizie kila hitaji la moyo wako
Eeeh!Hata mimi ni mwanamke wa mume bora
Hapo tatizo sio kuchunguza sana, tatizo ni dhana tuliyojijengea kwenye akili zetu.Huwezi kula kabisa maana ukifikiria anavyotapakaa kwenye matope,venye anakula kila anachokiona uwiiiiii aaaaargh hutamla
Hata mimi ni mwanamke wa mume bora
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji23][emoji2][emoji2]Braza saa hizi mna amani eeh?
Hamna beb jamaniYule mgombea mwenza keshafanya vitu vyake? Inabidi tu ujione mke bora. Haina namna
Weeeera weeeeeraaaaaaaaHata mimi ni mwanamke wa mume bora
Rol model wang n Jay z na BeyonceUnataka kua kama nani?
Na bwana azidi kukupigania na kukutia nguvu kwenye magumu yooteNajiona mimi kama mimi mtu ambaye najiamini na ambaye huwa sikati tamaa kwa magumu yoyote yanayonipitia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wee jamaa wewe. Sasa kwani sio bonge la presdaa? Usicheze na kiranja wa malaika
Yan wewe[emoji23]Eeeh!
Najiona mimi kama mimi mtu ambaye najiamini na ambaye huwa sikati tamaa kwa magumu yoyote yanayonipitia