Unafiki wa Mzungu umepitiliza!

Unafiki wa Mzungu umepitiliza!

Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
Mbona pesa zao za misaada mnachukua acha uzuzu
 
Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
Faru John ametumia kiasi gani na je wahanga wa tetemeko wametoka kwenye mahema? Heri hao wa nje wameonyesha you can do it if you real want.
 
Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
unaongea nini hapa pumba tu,
 
Kutoa msaada sio kwamba wewe umejitosheleza kwa kila kitu.hilo ni kama fungu la msaada
 
Kweli bora unyimwe mali upewe akili ya kupambanua mambo!! Jaribu kufikiria kama wangekua ndo ndugu zako wamefikwa na haya ungepata mda wa kuandika huu upupu..Tujifunze kushukuru sio kila kitu tu unaropoka.
 
Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
Inabidi sasa uachane na dhana ya kuwaona "wazungu" kama kikundi fulani cha watu kilicho "homogeneous". Utaishia kuumwa ugonjwa wa "wazungu". Walioleta ndege ni watu binafsi kwa utashi wao na pesa zao. Hawana uhusiano na masikini waliozagaa ndani ya Marekani kama vile Mo Dewji au Bakhresa wasivyo na uhusiano na wewe binafsi. Si ajabu hata Trump hana habari na miondoko yao. Hizo sera za awamu ya tano za kututangazia ugomvi usio na mantiki na "wazungu" zibakizeni ndani ya chama. Just a pipe dream. Anzeni basi kuwapelekea misaada mliyodai mtatoa kama "donors" tuione hiyo jeuri ya chama.
 
Upuuzi wa Tz: wameahindwa kuboresha huduma zao za afya hadi wanasubiria misaada ya wagonnjwa wao waje kuchukuliwa kwa ndege ya msaada na kwenda kutibiwa kwa msaada.
 
Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
Unajua Unachokiandika?

Ile ndege ilitumwa na jumuiya ya kikristo ya Samaritan, ndege iliyokuja kuwachukua wale watoto inaitwa "SAMARITAN PURSE"

Hawa samaritan ndio ambao huwa wanatoa msaada mkubwa kwenye hospitali ya KKKT ambayo ni KCMC Moshi.
 
Duuh.. Naona anajuta kuleta uzi huyu kilaza.. Huyu jamaa anawakilisha mawazo ya wanasisiem wengi sana, maana akili zao zinafanana..
 
Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
Ulitamani wawe Waarabu ndio wametoa huo msaada!
 
Anatuma ndege ktk USA kuja TZ yetu kuchukuwa Wagonjwa kwenda kuwatibia USA wkt ndani ya USA kuna watu raia wa USA wanakufa wengine wanaishi kwenye madaraja kwa kushindwa kulipia matibabu, hiyo ndege ingetua New Orleans au Chicago inner city ghetto America ingefurika wagonjwa mpaka Jeshi wangekuja kuzuia...
Mzimu wa rambirambi unawatesa.
Laana hii itatembea mpaka kwa vizazi na vizazi vyenu milele na milele
 
Back
Top Bottom