Unafiki huu wa wanaharakati (CHADEMA), kiboko

Unafiki huu wa wanaharakati (CHADEMA), kiboko

Nimeshtushwa sana na attitude ya mbowe kuhalalisha fedha yoyote ile hata kama ni haramu yeye anachukua
Halafu anakesha jukwaani na kujiita hanunuliki huu ni unafiki mkubwa sana huu

Hata msikitini wanapoa hela iliyotoka kwa muuza kitimoto, ila msikitini hawapokea sufuria la muuza kitimoto, jiulize kwanini.
 
Tangu umekuwa kiongozi wa CCM hujawahi koma kusema siku za CDM zinahesabika... hadi leo CDM hao hao wamekukalia kooni na wewe na viongozi wenzip mmeweka historia ya kupoteza viti vingi zaidi kwenye chaguzi ndogo...
Unashindwa kuhesabu kilo unazoongeza unahesabu siku za CDM kufa!!!

CCM sio malaika, ila kwa sasa Tanzania, hamna chama chenye uwezo hasa ukizingatia mnyukano wa viongozi CDM na vyama vingine vya upinzani........Mfumo wa CCM ni Bora......na zaidi CCM imejaza watu mahiri wenye ueledi..........Jaribu ukumbuka ile press comference ya CDM kutoa ripoti ya kufukuzwa Kitila,Mwigamba........Kila mtu msemaji,zaidi ni povu mtindo mmoja, kwa jambo lile msemaji wa chama angetosha kutoa taarifa..........sasa kila mtu naongea ya wake mbaya zaidi Tundu Lissu ni mwanasheria lakini anabwabwaja uharo mtupu...ni aibu inasababiha vyombo vya habari kuandika mambo hata yasiolengwa. Inahtajika kujenga taasisi........hata Simba na Yanga wanawashinda wmeweka wasemaji na ndio wanatowa taarifa kwa asilimia kubwa kwa press!
 
CCM sio malaika, ila kwa sasa Tanzania, hamna chama chenye uwezo hasa ukizingatia mnyukano wa viongozi CDM na vyama vingine vya upinzani........Mfumo wa CCM ni Bora......na zaidi CCM imejaza watu mahiri wenye ueledi..........Jaribu ukumbuka ile press comference ya CDM kutoa ripoti ya kufukuzwa Kitila,Mwigamba........Kila mtu msemaji,zaidi ni povu mtindo mmoja, kwa jambo lile msemaji wa chama angetosha kutoa taarifa..........sasa kila mtu naongea ya wake mbaya zaidi Tundu Lissu ni mwanasheria lakini anabwabwaja uharo mtupu...ni aibu inasababiha vyombo vya habari kuandika mambo hata yasiolengwa. Inahtajika kujenga taasisi........hata Simba na Yanga wanawashinda wmeweka wasemaji na ndio wanatowa taarifa kwa asilimia kubwa kwa press!

CCM imejaza watu bora na wenye akili za kutupandishia bei ya umeme kila siku au kuua na kumaliza tembo maporini? Akili za kubaka vitoto vidogo, au za kuwalazimisha watu wafanye mapenzi na miti mbele ya watoto wao?...
 
Nape tuna taka majibu ya Boss wako Kinana kujihusisha na Mbowe dili la NSSF
 
Mkuu, CCM ni chama makini sana. Kina utaratibu wa kuwapata wagombea wasio na shaka. Si kuokota okota tu kama mfanyavyo chadema

Unakumbuka ya Arumeru Mash. Ndugu Lowasa Alivyohonga Wajumbe na kupatikana mkwewe Sioi Sumari na kutoswa kipenzi cha ccm Sarakikia? Huo ndio utaratibu mkuu?
 
katika list kuna wahongaji mashuhuri wa pesa kwa mbowe mpiga dili,MKONO,ROSTAM,SABODO......ONGEZEA UNAOWAJUA
 
Nape, kila siku huwa nakwambia kuwa jitahidi basi angalau propaganda zako zikaribie na ukweli (na kuajiri vijana wanaoweza kuchangia propaganda zako logically). Ni mara ngapi chama chako kimefukuza wanachama? Mbona yule Mzanzibari mmemfukuza juzijuzi hapa na hamkumpa nafasi ya kujifunza?
Inawezekana hujaliona hili; ila ccm yako hii itafia mikononi mwenu nyie mnaokiongoza leo. Na kitakachowamaliza ni ahadi zenu za 2010 (I hope you know what I mean especially ahadi zenu kwa waislamu ambazo mnajua hazitekelezeki), serikali tatu, Urais na makundi. Hapo hamchomoki nakuthibitishia maana busara ya kujitoa hapo mlipojipeleka wenyewe hamna!
 
CCM imejaza watu bora na wenye akili za kutupandishia bei ya umeme kila siku au kuua na kumaliza tembo maporini? Akili za kubaka vitoto vidogo, au za kuwalazimisha watu wafanye mapenzi na miti mbele ya watoto wao?...

Mkuu hao waliofanya waadhbiwe tu, hivi juzi Rais kawafuta kazi mawaziri, ubakaji ni mambo yanayohitaji ushahidi mahakamani na ikidhihirika washitakiwe....mie sipendi siasa za majitaka kuzungumzia vtuko binafsi vya ngono kwa viongozi wa CDM ila yapo mengi........Jana nimemsikia Mbowe anakiri kupewa hela kuhalalisha matumizi ya pesa chafu...eti ''kama unapokea pesa lakini matumizi yake ni mazuri.....kimombo ''the end jutify the means''......sasa jamaa wakikamata dola itakuwaje..........kama leo CDM inafukuza wanachama kwa madai ya kauandaa ''waraka wa mabadiliko'' kwa CCM labda wangeitwa wana ''Mtandao''ni hatari kubwa! hivi ni kweli Mbowe na kundi lake hawana mikakati ya ushindi wa uongozi ndani ya Chama? ni nani leo wa kumnyang'anya Lema,Nasary,Mbowe,Slaa Laptop zao kuchunguza nyaraka na mawasiliano baina yao?
 
Mkuu hao waliofanya waadhbiwe tu, hivi juzi Rais kawafuta kazi mawaziri, ubakaji ni mambo yanayohitaji ushahidi mahakamani na ikidhihirika washitakiwe....mie sipendi siasa za majitaka kuzungumzia vtuko binafsi vya ngono kwa viongozi wa CDM ila yapo mengi........Jana nimemsikia Mbowe anakiri kupewa hela kuhalalisha matumizi ya pesa chafu...eti ''kama unapokea pesa lakini matumizi yake ni mazuri.....kimombo ''the end jutify the means''......sasa jamaa wakikamata dola itakuwaje..........kama leo CDM inafukuza wanachama kwa madai ya kauandaa ''waraka wa mabadiliko'' kwa CCM labda wangeitwa wana ''Mtandao''ni hatari kubwa! hivi ni kweli Mbowe na kundi lake hawana mikakati ya ushindi wa uongozi ndani ya Chama? ni nani leo wa kumnyang'anya Lema,Nasary,Mbowe,Slaa Laptop zao kuchunguza nyaraka na mawasiliano baina yao?

Kwa hiyo unataka kusema nini...
 
Tulitegemea muwe mnafurahia Chadema kufa, lakini mbona kama mnahaha kumwokoa Zitto ili asifukuzwe??
 
Nape, kila siku huwa nakwambia kuwa jitahidi basi angalau propaganda zako zikaribie na ukweli (na kuajiri vijana wanaoweza kuchangia propaganda zako logically). Ni mara ngapi chama chako kimefukuza wanachama? Mbona yule Mzanzibari mmemfukuza juzijuzi hapa na hamkumpa nafasi ya kujifunza?
Inawezekana hujaliona hili; ila ccm yako hii itafia mikononi mwenu nyie mnaokiongoza leo. Na kitakachowamaliza ni ahadi zenu za 2010 (I hope you know what I mean especially ahadi zenu kwa waislamu ambazo mnajua hazitekelezeki), serikali tatu, Urais na makundi. Hapo hamchomoki nakuthibitishia maana busara ya kujitoa hapo mlipojipeleka wenyewe hamna!

Sikumbuki rekodi ya CC kumvua mtu uanachama, japo mara kadhaa imewavua watu madaraka huku akiendele kuwa na uanachama, na baadhi baadaye walipewa nyadifa kwenye Chama na Serikali baada ya Kujirekebisha au adhabu zao kuisha,hata Slaa hakuwahi kufukuzwa CCM.....na hajawahi kurudisha Kadi ya CCM, kuhusu ahadi zipo zilizotekelezwa na zipo ambazo haziatekelezwa kutokana na muda mrefu wa miradi husika inaweza kuchukuwa miaka hata 20....mfano reli,meli nk......Pia sasa ni dhahiiri Chadema haiishi katika maneno yake........Dr.Slaa aliapa kutotumia shangingi akishinda uraisi kwa alisema shangingi moja ni sawa na zahanati nne...........angalia Mbowe,Slaa nk magari wanaoyatumia, pia waliahidi kutochukuwa posho angalia nini kinachotokea viongoizi wa CDM wananyukana juu ya posho huku 99.9% wakifagilia posho kinyume na ilani..........so hapa suala ni maadili kuporomoka kwa wa TZ na sio vyama.
 
Nape nakuunga mkono uliyoyasema yote yamejaa ukweli chadema is now dead.
 
@Nape @Nnauye we ni mnafiki to the maximum!

CCM inanuka uozo na inatoa uvundo mzito kutokana na kashifa za kila siku za viongozi wenu lakini mnashindwa kuchukua hatua!

Tuambie kelele za kuvuana magamba ziliishia wapi?

Tuambie kashifa ya CCJ iliishia wapi?

Nini sababu ya wana-CCM kuogopana kama sio kila mtu ni mchafu?

Ndani ya CCM nani mwenye ujasiri wa kumnyooshea mwenzake kidole?

Mnashindwa kuwajibishana kwasababu wote mnanuka kashifa!.

Koma kabisa kutufanya watanzania vipofu na viziwi!

CCM kamwe si chama cha mfano!

CCM ni laana kwa watanzania!
 
Mkuu, kwani wewe hulioni anguko la CHADEMA? Au mpaka kwenye ballot box ndo utathibitisha kuwa hakika hiki chama kimesambaratika. Huwezi kumfukuza ZITTO bado kajifariji kuwa chama kiko imara

Kwanini msiimarishe chama chenu zaidi na zaidi kwa kumchukua Zitto??
 
Last edited by a moderator:
Tuna kazi kubwa sana kuifikia Tanzania tunayoitaka ikiwa watu ambao tunawategemea kutuongoza kufikia huko ni jamii hii ya kina Nape ambao wanatumia nguvu nyingi kuhakikisha upinzani unatoweka baada ya kuelekeza nguvu hiyo kwenye maendeleo ya wananchi,
Ndugu Nape ungeonekana una faida kama unge adress positively ishu ya kupanda kwa bei ya umeme,wazazi kulazimishwa kuchangia elfu 50 ili watoto waandishwe shule, wachina wako kuendeele kuua tembo wetu na kukamatwa kila kukicha bandarini na mengineyo mengi kuliko kuelekeza huko uliko hopeless kabisa sikutegemea kabisa mtu kama wewe kuleta porojo kama hizi
 
Ndugu yangu nape Chadema iko imara Sana hizi kelele za zitto mnazifanya nyie ila tambua Chadema iko imara Sana na Kama unabisha ebu jaribu kumsaidia zitto kuitisha mkutano saizi uone Kama wanachadema wata enda kusikiliza huo mkutano.
Nakushauri nape nenda Arusha ukazuie udini kwenye chama chako pale sombetini kwenye uchaguzi was diwani.
Nenda bunda ukaimalishe chama mmekosa hata mgombea kwa sababu ya kukosa mvuto alafu unakuja hapa jf kuisema Chadema Vila haya.
 
Tulitegemea muwe mnafurahia Chadema kufa, lakini mbona kama mnahaha kumwokoa Zitto ili asifukuzwe??

Kuwa na akili wewe mnapokuwa watu wawili kwenye mashindano ya mbio mmoja akiondoka kuna mashindano tena hapo.
 
1. Kwa sasa umekalia kuti kavu, mamvi anakuvutia pumzi tu, vua gamba umeshindwa, kujitangaza mapema unapiga debe...
2. Wimbo ule ule kuwa CDM kitakufa karibuni. Wanafki wenu tumewagundua na sasa CDM ndiyo kimeimarika kuliko wakati mwingine.
3. Mnatumia rasilimali za Taifa kufanikisha lengo lenu kuua demokrasia. Vijana wenye njaa mnawaweka kwenye payroll ili kudhoofisha upinzani.
4. NCCR, CUF, TLP mlitumia njia hizo hizo kuviua, ila kwa CDM mmekwama pamoja na matukio yote mlipandikiza kwao.

Amini usiamini, CDM ipo na inazidi kukua, ila wewe binafsi siku zako CCM zinahesabika....Utaenda kulea mtoto Marekani.
 
Back
Top Bottom