Una gari,nyumba atm tembo card??


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,057
Likes
7,885
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,057 7,885 280
We una nini??nikupe kabinti changu unaweza hisi ni didy no
ni tangazo linafundisha ma binti zetu sikuhizi wawe makini kwenye kuchagua wa milele maisha ni
at least awe na hivyo hapo juu ni vyema kama binti na wewe ukapata kasomo wako ana nini>>
kama hana hata tembo card anzaaa!!!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
hilo tangazo limekaa kizushizushi tu, ina maana ambaye hana hiyo card ndio hatapendwa?kila kitu fake tu siku hizi
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,057
Likes
7,885
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,057 7,885 280
Umeoonaaa shantel sasa watoto wetu wanasikia hili kwenye basi unafikira kizazi gani tunakitengeneza??
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
umaskini uliokithiri nao mzigo nani anapenda akaolewe akalishwe misumari kila siku??? ingawa pesa nayo inaisha ila mie nitaolewa na mtu mwenye chapaa,kama hakuna siolewi ng;oo!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
We una nini??nikupe kabinti changu unaweza hisi ni didy no
ni tangazo linafundisha ma binti zetu sikuhizi wawe makini kwenye kuchagua wa milele maisha ni
at least awe na hivyo hapo juu ni vyema kama binti na wewe ukapata kasomo wako ana nini>>
kama hana hata tembo card anzaaa!!!
Mie nimeelewa maana ya tangazo ni kumuonesha muoaji kuwa yupo nje ya wakati kwa kutokuwa na mastercard...
Japo sidhani kama marketer wao ni mzuri...angeweza tumia muktadha tofauti na ujumbe ukafika vyema kabisa.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,057
Likes
7,885
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,057 7,885 280
umaskini uliokithiri nao mzigo nani anapenda akaolewe akalishwe misumari kila siku??? Ingawa pesa nayo inaisha ila mie nitaolewa na mtu mwenye chapaa,kama hakuna siolewi ng;oo!
umenikumbusha mbali juzi nilikuwa kwenye sherehe yaharusi moja wakati anaingia tukaombwa tusimmame wakapita wale wasimamizi wa harusi wanacheza kama ngoma ya kienyeji mara ikapigwa

"""wanawake wazuri wazuri wameolewa wanabaki mayunga yembe yanahangaikaa""""asiee ilinibidi nimsms bwana harusi kuna nini ndan ...yamekua haya ingawa alijibu mwishoni usiku wa manane akadai mkewe ndie ameomba upigwe hivyo duhh
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
umenikumbusha mbali juzi nilikuwa kwenye sherehe yaharusi moja wakati anaingia tukaombwa tusimmame wakapita wale wasimamizi wa harusi wanacheza kama ngoma ya kienyeji mara ikapigwa

"""wanawake wazuri wazuri wameolewa wanabaki mayunga yembe yanahangaikaa""""asiee ilinibidi nimsms bwana harusi kuna nini ndan ...yamekua haya ingawa alijibu mwishoni usiku wa manane akadai mkewe ndie ameomba upigwe hivyo duhh
what are you trying to insuniate?...that nitabaki nungayembe eeh?? FYI mabuzi na mabuzi ya kuoa yapo kibao LOL
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
heshimu pesa and what it can do for you..ila dont love money maana utaua!!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Hizi taarifa i hope ummtaarifu Mrs...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
mie siku bint yangu anaolewa shurti anioneshe tembo card master card. mambo ya kwenda kuwa tegemezi huko ndo ananyanyaswa kama kihongwe! kuna binti kaolewa majuzi hapa,eti kaacha kazi anataka kuwa mama wa nyumbani.nikimuona natamani kumrukia!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,696
Likes
43,671
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,696 43,671 280
mie siku bint yangu anaolewa shurti anioneshe tembo card master card. mambo ya kwenda kuwa tegemezi huko ndo ananyanyaswa kama kihongwe! kuna binti kaolewa majuzi hapa,eti kaacha kazi anataka kuwa mama wa nyumbani.nikimuona natamani kumrukia!
Wewe nawe na huo ushamba wako...sasa "tembo card master card" ndiyo inaashiria nini? Inaelekea hujui kuwa mtu unaweza ukawa na hizo bank cards halafu usiwe na kitu kwenye akaunti.

Unanikumbusha mshikaji wangu mmoja hivi...jamaa alienda benki kufungua checking account, wakampa check books pamoja na ATM card. Sasa jamaa katika akili yake alikuwa kila akiziona zile checks zake anadhani ana hela kumbe wapi bana..kwenye akaunti hakuna kitu.

Kila siku akawa analetewa ma overdrawn charges hadi mwishowe alitia akili. Sasa nawe eti uonyeshwe "tembo card master card" ndo uridhike?

Kama umenimaindi nishuti na hiyo binduki yako
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
umaskini uliokithiri nao mzigo nani anapenda akaolewe akalishwe misumari kila siku??? ingawa pesa nayo inaisha ila mie nitaolewa na mtu mwenye chapaa,kama hakuna siolewi ng;oo!
<br />
<br />
sema ntanunuliwa ...
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,476
Likes
2,469
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,476 2,469 280
umaskini uliokithiri nao mzigo nani anapenda akaolewe akalishwe misumari kila siku??? ingawa pesa nayo inaisha ila mie nitaolewa na mtu mwenye chapaa,kama hakuna siolewi ng;oo!
<br />
<br />

.....katika ulimwengu huu, wa sasa unategemea kununuliwa! Tehe! Jipange vizuri ndugu.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Mimi nina urijali!
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
<br />
<br />

.....katika ulimwengu huu, wa sasa unategemea kununuliwa! Tehe! Jipange vizuri ndugu.
whatever name you call it,siolewi na kajamba nani ng'oo
 

Forum statistics

Threads 1,214,663
Members 462,802
Posts 28,518,619