UN General Assembly: Mahudhurio ya JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN General Assembly: Mahudhurio ya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Sep 20, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Tangu JK aingie madarakani hajawahi kukosa mkutano wa UN general assembly hapo New York. Kwa mwaka huu mkutano huo unaanza kesho tarehe 20 September hadi tarehe 22 September 2010, na sijasoma popote kuhusu ujio wa Kikwete ambaye alizoeleka sana jijini NY kwa mahudhurio mzuri ya mkutano huo; kulikoni jamani huko serikalini?
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Are you serious mkuu? You don't know why he won't be attending?
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na hizi siku mbili sijasikia ahadi mpya ya JK au zimeisha? aongezee ahadi ya bajaj na tela zake
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anawakilishwa na waziri mkuu Pinda ambaye tayari yuko New York
     
  5. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    KIKWETE ANARIPOTI ya SYNOVATE inaonyesha DR. SLAA Anaongoza kwa 44% na yeye ANAFFWATIA KWA 41%. AMEPANIKI ANAAHIDI PEPO KWA WAKULIMA WA MAHIDI MANYARA.
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    huyu jamaa atawakilishwa na waziri mkuu mizengo pinda, kipindi hiki hata aambiwe kuna safari ya kwenda peponi, hawezi kukubali, hapo ni hadi awe rais ndio zitaibuka tena
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kinyang'anyiro cha Uraisi na sababu kubwa ni hii:
    Kama Dr. asingegombea Urais ninauhakika JK, angehudhuria kikao hiki!!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
  9. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hawezi kwenda huko,yupo busy kuwaongopea watz na upgrade ya hospitals za kidini kuwa za rufaa...
    bilion 100 kwa wakulima wa mahindi,yaliyopita sindwele tugange yajayo,kesi ya mramba ni ndogo tu mpeni kura ya ndiyoooooo mambo yataisha nk nk nk................
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Madaktari wamemshauri asisafiri safari za muda mrefu....kaogopa
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aende si itakula kwake unaweza kosa mwana na mbeleko
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    Ningemshauri aendage tu kwakuwa hii ndio safari yake ya mwisho...:violin:
     
  13. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa kampeni za uchaguzi zimembanaa sanaa kwanii pamoja na fedha zote, umiliki wa vyombo vyotee bado ana changamotoo kubwaa sanaa ya kujihakikishia ushindii..

    kamtuma Pinda kumwakilishaa huko ilihali yy akijaribuu tena kurejeshaa ulajii...
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,409
    Likes Received: 1,725
    Trophy Points: 280
    Urais kwake lingekuwa sio suala la kifamilia angesafiri!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    madaktari gani? wakwake au wa wizara au wa sheikh yahya?
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mkuu sasa hivi unga robo, JK hakai mbali
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi tunaweza ku-quantify faida za kitaifa zinazopatikana kwa kuhudhuria social gatherings za UN ?
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nchi ambayo haina sera ya kueleweka ya mambo ya nje haiwezi kuwa na faida kwenye sio tu kwenye gathering hizi za UN , pia haiwezi kupata faida kubwa hata kutoka "vijiwe" vya ofisi za balozi zilizopo nchi mbali mbali
     
  19. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sheikh Yahaya kamwongezea ulinzi na hao "walinzi" hawapatani na Marekani hivyo asingeweza kwenda maana "walinzi" wakimwacha huwa anaanguka. Ameona asije akaenda akaanguka bure. Kuna maeneo "walinzi" wake hao huwa hawaendi nae (kama Jangwani). Baada ya uchaguzi sheik wake atambadilishia walinzi na ataanza kuja ulaya
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Angerudi walau aage na apewe heshima kama Rais Smart......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...