Umuhimu wa kutozima Simu usiku

Uko sawa,Asante boss
 
Kwahiyo tulage bata tuu tukipata nafasi kama Kwenda peponi ama jehanam pia ni mipango iliyopangwa zamani
 
Tabu tupu
 
Sawa mkuu
 
Unaweza arrange namna ya kuondoka kabla hujaenda kazini, kuna pesa nk, wanaweza fika hospitali dawa zikakosekana wakahitaji pesa ili utatue changamoto hiyo.
Unawaza kwa MAKALIO
Unawaza Kwa matako. Na unaongea assumption.

Kwani unadhani ikitokea wakapiga simu na hupatikni unafikiri hizo dawa hazitanunulikaa.Au wewe ndo umeshika uhai wake? Kwamba bila wewe kununua dawa Kwa kurusha Hela,Dawa haziwezi kupatikana.

Kweli unatumia matako kufikiria.Na kuwaza assumption ambazo hazipo.[emoji36]
 
[emoji122] MTOTO pekee wa mama.Hongera.
 

Kwa mantiki hio basi unamaanisha hata jamaa kuzima simu au kuwasha simu usiku ilishapangwa.

Au hio “kupangwa” inachagua tu baadhi ya mambo.

NB: Ilipangwa na nani?
 
Kuendekeza Michepuko ndo hasara yake hyo hakuna kitu kingine chochote.
 
Sisi wenye vimeo inakuwa shida kubwa mno kuacha simu on usiku.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…