Umri 34-36 mwanaume umechelewa kuoa ama?

Umri 34-36 mwanaume umechelewa kuoa ama?

Soon nagonga 30 Sina hata mtoto hili swala halijakaa sawa! Nadhan muda sahihi ni miaka 27.
Usijipe stress huyo ni wewe na mwingine ni kivyake ,kwa hiyo usijifananishe kabisa..

Hata upate mtoto na 40 raha zipo pale pale na pia utakufa na kumuacha au yeye atakufa na kukuacha .
 
Mimi naona wanawake ndio tuna umri hasa suala la Uzazi ila wanaume wanaoa muda wowote na wanapata watoto
 
Usijipe stress huyo ni wewe na mwingine ni kivyake ,kwa hiyo usijifananishe kabisa..

Hata upate mtoto na 40 raha zipo pale pale na pia utakufa na kumuacha au yeye atakufa na kukuacha .
Kweli kabisa muhimu kuwa na subra tu Kila mtu ana Riziki katika suala la ndoa na watoto
 
Mtoto wa kwanza nilimpata nikiwa 24 wa pili 29 mkuu kuowa na kuwa na watoto ni swala la kipato umri haujalishi. ila kama una yale mawazo ya ngoja nizae mapema ili watoto waje wanisaidie mkuu umesha chelewaa..😂😂
 
Kwa kawaida na kwa maisha ya sasa hivi umri mzuri wa kijana kuoa ni miaka 30-35. Cha maana ni je ni sababu zipi za msingi zilizokufanya uwe hujaoa mpaka kufikia umri huo. Sababu za msingi kwa maisha ya sasa ni: 1. Masomo, kutegemea na kozi anayosoma mtu umri ambao anakuwa amehitimu masomo ya msingi (si elimu ya msingi) nikimaanisha chuo kikuu ni 23-27. Uzoefu unaonesha kwamba kuna kipindi kigumu sana cha kupambania ajira (kuajiriwa au kujiajiri) na kujiweka vizuri/kujiandaa mara baada ya hayo masomo ya msingi. kipindi hiki kwa wastani huchukua miaka 3-8. Hapo kija anakuwa keshafikisha umri kati ya 30-35, na hapo anaoa. Zamani vijana walikuwa wanaoa tu wakiwa chuo maana kulikuwa na uhakika wa ajira mara mtu amalizapo masomo yake. Unakuta mtu anaenda kufanya supplementary exams akitokea kwenye ajira!. Ila kuna kundi dogo la vijana, naweza kusema mazingira yao yako vizuri kwa maana ya kwamba hawajipambanii wao kama wao!! Familia zao zina uwezo wa kuwabeba vizuri, hapo kijana anaweza kuoa kati ya 25-30yrs.

Usije ukafanya kosa la kuchelewa kuoa eti kwa sababu ya kufurahia maisha ya ujana ya kujirusha!! Nani anapenda kubakiziwa makombo!! Ujana unafurahiwa zaidi kwenye mahusiano ya ndoa na si vinginevyo!!

​
 
Mtoto wa kwanza nilimpata nikiwa 24 wa pili 29 mkuu kuowa na kuwa na watoto ni swala la kipato umri haujalishi. ila kama una yale mawazo ya ngoja nizae mapema ili watoto waje wanisaidie mkuu umesha chelewaa..😂😂
Kama kuoa ni kipato basi msiwe kwenye mahusiano kabla ya ndoa hapo ndo utajua kama unachokipata kinatosha. Tatizo tumerahisisha sana zinaa na wengi wanaona kwanini niji-limit na mke wakati ninaweza kui-enjoy madem tofauti tofauti bila any commitments
 
Mm Nina 48 bado sijafikiria kuoa
Kwa umri huo huwezi tena kufikiria kuoa!! Kuoa ni wito wa asili toka ndani ya mtu, na wito huo hutokea na kujidhihirisha wazi kati ya 23-35. Baada ya hapo wito unakata!! Anayeoa baada ya hapo haoi kutokana na wito anaousikia ndani yake bali anaoa kutokana na makelele anayoyasikia kwenye jamii!! Makelele ya kwenye jamii mtu anaweza kuyapuuza tu kirahisi!! Umesema kweli kuwa hufikirii kuoa na hautakaa ulifikiri hilo!! Kwanza mtu akianzisha mada ya kuoa unajisikia kuwa anakukera sana!! Ila kumbuka fainali ni uzeeni!! majuto ni mjukuu!!
 
Hatari sana mkuu

Wanaume waliooa wafanyakazi mjue tu mnashare wake zenu na maboss za wake zenu
Hao ma-housewife ndo balaa!! tena kama una uwezo ukamtafutia na kijana wa kuhudumia bustani, basi huyo kijana atamhudumia hata huduma ambazo ni wewe tu unaweza kumhudumia!! Kwenye haya maisha tumeona mengi!!
 
36 huna mtoto? Jiandae kuitwa babu na wanao.... duh.. peak of muscle strength ishafika hapo, kifuatacho ni kudecline, hata sperm quality tayari inaanza kupungua... watch it mzee.. na ukiteleza ukafika 40 ndo basi teennaa
Mbona mzee mengi kapata watoto ana miaka 70+ au alimegewa?
 
34 / 36 kama umejutunza vizuri na upo vizuri kiuchumi inakupasa kuoa binti wa miaka 22/ 24 ukifuka 60 mkeo yupo 50 unakula mafao yako bila stress wanao wanakuwa wanamalizia chuo unajiandaa kuozesha na kupata wajukuu.
 
Jay Z mtoto wake wa kwanza kampata akiwa na miaka 40 acha kuwatisha watu kuna yule mzee muigizaji juzi hapo kapata mtoto wa kiume akiwa na miaka 68, kiufupi mwanaume hana mwisho wa sperm maturity nachelea kusema hata Babu wa miaka 120 anaweza akatungisha mimba na kurutubisha YAI
😅😅 Miaka 68! Watu wa rika lako wanacheza cheza na vijukuu we ndo unaanza kukesha usiku kucha kubembeleza mtoto alale? Hapana kwakweli. Mi ndhani miaka40 ndo umri wa mwisho mwisho kumalizia idadi ya watoto ulioplan kuzaa. Usifuate sijui flani alianza kuzaa na miaka 40, huwezi jua alikuwa na changamoto gani zilizompelekea hadi umri huo hana mtoto.
 
Back
Top Bottom