Umoja wa mataifa: Syria haitavamiwa kijeshi

Umoja wa mataifa: Syria haitavamiwa kijeshi

Russia ana option mbili tu,achague moja
1.Akubali no fly zone na kuacha ku bomb aleppo kuruhusu misaada ya kibinadamu,Sababu ameonekana ki crazy hadi anaenda ku bomb malory ya midaada akati alishapewa taarifa ya kila kitu na route hayo malori yatapopita.
2.Au ashuhudie misaada ya silaha nzito iki flow kwa waasi ili ashuhudie vita isiyoisha nchini syria.
My take.Kwa maono yangu sioni hata mmoja mwenye huruma na watu wa syria sio russia wala US.Wote wanaangalia maslahi tuu.Ingekuwa russia ana huruma na watu wa syria angepeleka ground forces kuwafukuza waasi na IS.Ground troops ndio wenye uwezo wa kuchagua kati ya raia mwema na muasi,sio ku bomb na midege eneo lote kisa tuu linashikiliwa na waasi.Watu wataendelea kufa na ku flow kwenda ulaya kwa ukimbizi.Bahati mbaya sana hawaendi urusi,wanaenda ulaya so russia hawezi hisi pain yoyote ku handle maelfu ya wakimbizi thats y anakuwa reluctant.
Hahaha...at least Leo mchango wako umekuwa "fair" and not bias/biased"...Russia and USA Wote wanaangalia maslahi tu.
 
Hizi mbwembwe za mrusi na hashuo la mmarekani litaisha keshokutwa Trump akiingia madarakani, Besti wake Putin. Mrusi kavunja mkataba wa nuclear lakini akiingia trump ata renew ili image ya trump ikubalike..... na watakuwa na uhusiano mzuri sana tu kuliko mara zote.
Hahaha...mkuu D Trump atakuwa rais Wa USA kwa kura zipi? Au labda kama repots na mambo tunayoyasikia kupitia vyombo mbalimbali vya habari kuwa hana wafuasi wengi na kwamba hata wanachama wenye ushawishi ndani ya chama chake Republican hawamuungi mkono Ni uongo. Anyway kwa kuwa Mimi siyo mfuatiliaji sana Wa siasa yawezekana sina taarifa za kutosha kuhusu hilo.
 
Umeeleza vzur lakin napenda usahihishe kidogo,hakuna kabila la washia wala sunni.hayo ni madhehebu ndan ya dini ya kiislam.
Kinachoendelea syria sio cha kufurahia,unaweza ukawa ndio mwanzo wa ww3.mvutano uliopo sio wa bahati mbaya ni planned ili ww3 izuke na ipiganwe ndani muda mfupi ila yenye madhala kiasi cha kuangamiza karibu robo 3 ya wakazi wa dunia hii US na washirika wake washinde then NWO.mmoja wa waandaji wa namna ya kufikia malengo ya mpango wa Nwo wa mpango huo Albert pike alishatabiri vita hii.tusishabikie ulimwengu upo kwenye kiwango cha juu chs hatari kuliko wakati wowote tangu kwisha kwa vita barid.wataangamia wengi.
Aisee duuuh.
 
Mbona juzi Alfajiri china walisema kwamba kutojumuika ktk kikao hicho huko UN sio kwamba hafungamani na upande wowote ule.....
Bali maadhimio na mapendekezo waliyo toa Urusi ndio waliyo kubalina Wao.....
ndio walio kubaliana.na wamekubaliana china isipige. kwa kuwa veto ya mrusi inatosha
 
Hapo Marekani anajambishwa na anastuka bila shida. Putin katisha sana na misimamo ya kiume.
 
Kama sio Putin, hivi Bashar angekuwa marehemu kama Gaddafi. Russia alishasema, Historia ya Libya haitajirudia kwa Syria. Na itatumia njia yoyote kuondoa ISIS. Mataifa ya magharibi yakivamia hivyo vitakuwa ni vita kabisa.

This is very stupid. Kwanini Marekani na wapambe wake waamulie kufanya watakavyo Syria? Kwanini watoe support kwa ISIS? Yaani wanawapa terrorists na mercenaries support kwa kuwalipa na kuwapa silaha? Halafu hawataki hata kusikiliza serikali ya Syria na wanaidharau.

Hivi sasa anga la Syria lipo chini ya Russia. Na Urusi imefutilia mkataba wa kutumia Nuclear kwa amani wiki iliyopita hivi sasa inafanya itakavyo. Kinachofuata sio Peace. Western waamue moja, vita au wakubali kuachia Syria ifanye maamuzi yake na sio kuleta kama walichofanya Libya na Iraq.
huo ndo ukweli. Mrusi anataka awakomeshe. Hawa jamaa wanatumia dini ili kuupandikiza ulimwengu chuki za kidini kumbe wana mambo yao tofauti. Mi naomba Putin aendelee kukomaa hivyo hivyo mpaka kieleweke.
 
Kwa mtizamo wako unaona Bashar Al Asad ni bora kuliko watu wote mchini Syria si ndio?
Hacha ushabiki mandazi mkuu. Hilo ni dili la Israel, NATO na US. Asad anakwamisha nd maana wanataka kumtoa.
 
yani wanajifany kuwa na huruma na watu wa aleppo wasiofika hata milioni 10 lakini awakuwa na huruma na watu wa libya na iraq.bora tu kinuke
 
huo ndo ukweli. Mrusi anataka awakomeshe. Hawa jamaa wanatumia dini ili kuupandikiza ulimwengu chuki za kidini kumbe wana mambo yao tofauti. Mi naomba Putin aendelee kukomaa hivyo hivyo mpaka kieleweke.

America ilizoea.
 
IMG_1476471523.607457.jpg
IMG_1476471548.109041.jpg
IMG_1476471573.144152.jpg
IMG_1476471592.361175.jpg
View attachment 418153
 
Back
Top Bottom