Umewahi kutamani usizeeke, yaani forever uwe young?

Again punguza ujuaji
mtu akikupa nafasi ya kumkaribia
Acha kujifanya unamjua sana right?

Asante
sasa mazoea yakomee hapaπŸ«΅πŸ‘
Ila una hasira sana, haipendezi mkuuπŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡Ώ utani ni sehemu yangu ya maisha
 
View attachment 3688305Timu za Kariakoo huwa hazinikoseshi usingizi.

Hizi ni timu za Propaganda za Ccm, haya kafuatilie original post wanaomtukanaga Mama utashangaa leo matusi yameishia wapi?
Hilo liko wazi wala sipingi kabisa
Huyu mama yako anajua kujipenyeza anajua watu walivyo wa nazi wa hizi team na yeye anajichomeka apate kuzungumziwa

Ukienda kuangalia post yake alivyompongeza miss grand utachokaπŸ™ŒπŸΌπŸ™ŒπŸΌ
 
Ukitaka uwe na muonekano wa ujana mfuatilie uyo jamaa apo chini, yeye ni mfano mzuri
 

Attachments

  • Screenshot_20261011-131058.jpg
    294.8 KB · Views: 2
Kuufikia uzee ukiwaza utakua dhaifu sana na pengine ukawa unakufa taratibu kwa maumivu makali...
Yaan dah sema ukiwa na pesa kuna unafuu

Njee ya mada hiyo avatar πŸ˜…πŸ™ŒπŸΌ
 
Ili nguvu ya ile mechi isipungue.
 
Nimecheka dah ukizeeka bila hela mchawi πŸ˜…πŸ˜…πŸ™ŒπŸΌ
Jitahidi kujiwekeza mngali vijana, mkifika Uzeeni huna noti, ni rahisi kuitwa Mchawi

Na haya macho yetu mekundu ya ku-smoke Kiko, hawatachelewa kukuwasha moto kwa tuhuma za uchawi πŸ™Œ
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…