Umewahi kutamani usizeeke, yaani forever uwe young?

Umewahi kutamani usizeeke, yaani forever uwe young?

Duh noma aisee naona lugha gongana mimi sidhani kama kutokuzeeka kuna tatizo aisee

Kwahiyo ukizeeka ndio unaendana na dunia?
Lugja gongana kivipi? Nilianza kukuambia kila kiumbe hai (Wanyama na mimea) kina sifa zake 7 ikiwemo Growth. Sasa hiyo growth si ndio lazima utazeeka na ukizeeka kuna baadhi ya cells zitapotezq uwezo wake wa kufanya kazi

Kwahiyo hii sifa ya growth inaendana kabisa na hoja yangu ya kutotamani kuwa FOREVER YOUNG. Na andiko lako limebase kwenye Falsafa bila kuzingatia BIOLOGIA. Kuna mambo mengine hata ukiyatamani kuwa hayawezi kuwa
 
Lugja gongana kivipi? Nilianza kukuambia kila kiumbe hai (Wanyama na mimea) kina sifa zake 7 ikiwemo Growth. Sasa hiyo growth si ndio lazima utazeeka na ukizeeka kuna baadhi ya cells zitapotezq uwezo wake wa kufanya kazi

Kwahiyo hii sifa ya growth inaendana kabisa na hoja yangu ya kutotamani kuwa FOREVER YOUNG. Na andiko lako limebase kwenye Falsafa bila kuzingatia BIOLOGIA. Kuna mambo mengine hata ukiyatamani kuwa hayawezi kuwa
Kwani nilisema kua natamani ili iwe?
Anyway Asantee kwa maoni kaka karibu tena
 
Back
Top Bottom