Umewahi Kumbana Na Vibaka??

Umewahi Kumbana Na Vibaka??

dah mmi siku hiyo mitaa ya tabata relini sina hili wala lile coz ni karibu na home nikatoka tu kunyoosha miguu nikashangaa wamenivice wakanisachi hawakukuta hata sh 5 si wakaanza kunipiga eti kwanni hautembei na hela nikitaka kujibu kibaao
 
tandika sokoni najiendea zangu job. ili naingia kwa daladala tu nikahis kuvutwa chini kumbe chaliii zshakwapua simu. aaah wapi sikukubali nikageuka kama umeme nikamkwida shati.. natetemeka mwili mzima. looh nikawa napaza sauti wee kuona noma akanipa simu huku ananchimba biti. si mekupa simu sasa kelele za nini. looh hata ile gari sikupanda tena nkahamia ingine.

siku nyingine ndani ya gari tuko kwenye foleni. namwona mtu kwa side mirror nkajua anapita. loooh ile gari imesogea kidogo yani heren zilivuliwa kama kafinya tu. na simu kwapu. hawa watu loooo siwapendi kama nini.
 
<font size="3">dah mmi siku hiyo mitaa ya tabata relini sina hili wala lile coz ni karibu na home nikatoka tu kunyoosha miguu nikashangaa wamenivice wakanisachi hawakukuta hata sh 5 si wakaanza kunipiga eti kwanni hautembei na hela nikitaka kujibu ki</font><font size="3">baao</font>
Ahahahahahaah!! Pole sana..
 
tandika sokoni najiendea zangu job. ili naingia kwa daladala tu nikahis kuvutwa chini kumbe chaliii zshakwapua simu. aaah wapi sikukubali nikageuka kama umeme nikamkwida shati.. natetemeka mwili mzima. looh nikawa napaza sauti wee kuona noma akanipa simu huku ananchimba biti. si mekupa simu sasa kelele za nini. looh hata ile gari sikupanda tena nkahamia ingine. <br />
<br />
siku nyingine ndani ya gari tuko kwenye foleni. namwona mtu kwa side mirror nkajua anapita. loooh ile gari imesogea kidogo yani heren zilivuliwa kama kafinya tu. na simu kwapu. hawa watu loooo siwapendi kama nini.
Hawa jamaa wana roho za kikatili, wanaweza kuua au kuacha mtu na majeraha kisa simu au hereni.
 
Ilikuwa mida ya saa 3 asubuhi pale relini karibia na kurasini beach, yaani kama movie vile kisimu changu kikakwapuliwa alafu mwenzangu akapokonywa pochi! We acha tu ndugu, nikimkuta kibaka anapigwa wala simuonei huruma kabisa!
Ahahahahaah!! Eti kama movie vile.....
 
Ila last year, May.
Huku Keko Mwanga, kuna sehemu inaitwa Danger na Nyingine n Walunguli. Nilikuwa napta mitaa mitaa ya Danger nikatoa kisimu changu cha torch, mshkaj mmoja akanisogelea akaniambia maliza kuongea utoe lain yako utugee simu yetu. Nilipuuzia, nlhs utan. Baada ya kumalza kuongea nkarudsha simu yangu mfukon.
Kilichontokea had leo sina hamu ya kupta maeneo yao.
Wale sio BINADAMU
 
Ila last year, May.<br />
Huku Keko Mwanga, kuna sehemu inaitwa Danger na Nyingine n Walunguli. Nilikuwa napta mitaa mitaa ya Danger nikatoa kisimu changu cha torch, mshkaj mmoja akanisogelea akaniambia maliza kuongea utoe lain yako utugee simu yetu. Nilipuuzia, nlhs utan. Baada ya kumalza kuongea nkarudsha simu yangu mfukon.<br />
Kilichontokea had leo sina hamu ya kupta maeneo yao.<br />
Wale sio BINADAMU
Dah pole sana nahisi ulipata kipigo cha hatari.
 
Visa vingine hadi vinachekesha kwa masikitiko. Kweli tatizo la vibaka ni kubwa sana Nchi hii karibu kila sehemu isipokua labda Makete tu maana huko kuna imani za kishirikina balaa. Nasikia ukidondosha hela yako kesho utaikuta palepale hamna atakaegusa. Natamani hiyo teknolojia yao wangeiweka kwenye vitabu itusaidie na sie wa maeneo mengine.

Mie nimeondokewa na Mjomba wangu mwaka huu mwanzoni huko mbeya, alikua nyumbani kwake na mkewe majira ya saa 2 usiku maeneo ya airport akapata msg ya ugonjwa toka nyumbani kwa mama yake, hakuwa na credit kwy simu akatoka kwenda dukani kununua vocha umbali kama wa dkk 5 hivi. Akiwa anaweka vocha pale dukan kumbe vibaka walikua pembeni wanamuangalia, alipotoka tu kwenda home, kuna kijinjia chenye giza wakamvamia wakitaka simu, alikua na ubavu sasa katika vurugu ile walipoona wanazidiwa wakamzushia mwizi wa simu kamkaba mtu. Basi raia walitoka kwa wingi wakampiga sana mmoja wao akawasihi wammulike coz alikua kesha anguka chini na kapoteza faham, ndipo wakagundua ni jirani na wakati wananchi wanaingilia kati vibaka walichomoka mmoja baada ya mwingine. Alichukuliwa kwenda police ili apelekwe hosptali lakini alipofika police ali fariki bila hata kutoa kauli yeyote. Ina niuma mpaka leo hii.

Poleni wote mliokumbwa na maswahibu ya hawa vibaka.
 
dah poleni sana wadau! namuomba mungu asinikutanishe na hw watu
 
<font size="3">dah mmi siku hiyo mitaa ya tabata relini sina hili wala lile coz ni karibu na home nikatoka tu kunyoosha miguu nikashangaa wamenivice wakanisachi hawakukuta hata sh 5 si wakaanza kunipiga eti kwanni hautembei na hela nikitaka kujibu ki</font><font size="3">baao</font>
<br />
<br />
GANJA LINAWAONGOZA,KAMA LEO NIMESKIA RWDION KUWA JANA USIKU KUNA GUEST IMEVAMIWA NA VIBAKA KAMA 30 WATU WAMEJERUHIWA NAWAMEPORWA NA WENGINE WAMELAZWA HOSP YA MWANANYAMALA
 
Nkikuta kibaka anabondwa sehem lazma nimuongezee hapa nlipo waya ya dirshan kwangu inaning'inia washaniibia cm c chini ya 5 kwa mtindo wa nyav! Walet yaani nkikuta anapifwa sehem naleta petrol na kiberit,wao hawana huruma nyambaf zao
 
Visa vingine hadi vinachekesha kwa masikitiko. Kweli tatizo la vibaka ni kubwa sana Nchi hii karibu kila sehemu isipokua labda Makete tu maana huko kuna imani za kishirikina balaa. Nasikia ukidondosha hela yako kesho utaikuta palepale hamna atakaegusa. Natamani hiyo teknolojia yao wangeiweka kwenye vitabu itusaidie na sie wa maeneo mengine.<br />
<br />
Mie nimeondokewa na Mjomba wangu mwaka huu mwanzoni huko mbeya, alikua nyumbani kwake na mkewe majira ya saa 2 usiku maeneo ya airport akapata msg ya ugonjwa toka nyumbani kwa mama yake, hakuwa na credit kwy simu akatoka kwenda dukani kununua vocha umbali kama wa dkk 5 hivi. Akiwa anaweka vocha pale dukan kumbe vibaka walikua pembeni wanamuangalia, alipotoka tu kwenda home, kuna kijinjia chenye giza wakamvamia wakitaka simu, alikua na ubavu sasa katika vurugu ile walipoona wanazidiwa wakamzushia mwizi wa simu kamkaba mtu. Basi raia walitoka kwa wingi wakampiga sana mmoja wao akawasihi wammulike coz alikua kesha anguka chini na kapoteza faham, ndipo wakagundua ni jirani na wakati wananchi wanaingilia kati vibaka walichomoka mmoja baada ya mwingine. Alichukuliwa kwenda police ili apelekwe hosptali lakini alipofika police ali fariki bila hata kutoa kauli yeyote. Ina niuma mpaka leo hii. <br />
<br />
Poleni wote mliokumbwa na maswahibu ya hawa vibaka.
Pole sana.....hawa vibaka si wa kuhurumiwa hata kidogo!
 
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
GANJA LINAWAONGOZA,KAMA LEO NIMESKIA RWDION KUWA JANA USIKU KUNA GUEST IMEVAMIWA NA VIBAKA KAMA 30 WATU WAMEJERUHIWA NAWAMEPORWA NA WENGINE WAMELAZWA HOSP YA MWANANYAMALA
Kweli ganja mbaya, wakiwa wengi namna hiyo hata kujitetea huwezi!
 
Back
Top Bottom