Naomba kuona πBwana leo maliasili ziko nje si unajua jumamosi? ππ
Hebu tupia kapicha kwenye huu uzi ujue sijakuona.
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]Awww handsome
Dr wewe! πππNaomba kuona π
Hahaha,sawa sawa,mtumishi
Katiza bas nkuone kabla wavimbamacho hawajajaHumu mpooo???!!!
Anza wewe kwanza yako sijawahi bahatika kuiona!Katiza bas nkuone kabla wavimbamacho hawajaja
Shida mi Huku nateteaga nyeto na napromote KATAA NDOA sasa mkiniona mkampelekea taarifa baba mchungaji ππataniremove kwenye privilege nazopata, anyway saa saba nakatiza ila sura hutaonaAnza wewe kwanza yako sijawahi bahatika kuiona!
Haya do the needful nawait hapa π
Nilikumic mnoo dear [emoji8][emoji8][emoji182][emoji182]Napenda mwanamke anaejua Class yake na anaisimamia.
Nimempenda huyo mdada
[emoji1634]
Tupo,tumepumzisha mwili rafiki.Humu mpooo???!!!
Wanaswampaa wapii cjui. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Uzi umepoa jamani Lamomy na udugu zako mmenda wapi?