Vituka
JF-Expert Member
- Nov 9, 2011
- 2,269
- 1,269
- Thread starter
- #61
Aisee pole....wkt naanza kazi nilikua nazipanda asubuhi..siku nikichelewa mara chache sana usiku nilikua napanda but mostly daladala usiku...siku moja nilikuta km kinoah hivi kimepaki kina abiria watatu...wawili mbele ambao ni dereva na mwanamke...nyuma mmoja...ila nilivyopanda roho ilikua inanisuta..wasiwasi mwingi...nikawa nawaangalia wale watu....mmmh roho inataaa kabisaa inaniambia shuka shuka..shuka shukaa...nashukuru Mungu mm pia huwa nasali sanaa...nikasema ngoja niisikilize tu...nikashuka.nikaenda kupanda daladala...moyoni najiuliza kwann siku ile iwe vile..na wakt huwa napandaga..nikisikiaga mikasa km hii naanza kuvuta hisia....kumbe huenda na mm yangenikuta...Mungu ni mwaminifu kusali ni muhimu jamani
Mshukuru sana Mungu, you never know walikuwa na lengo gani.