Umeshawahi kutekwa? Ladies be very careful

Umeshawahi kutekwa? Ladies be very careful

NOTE: Kuna watu walionilaumu na pia mtanilaumu kwamba I was stupid kwa kuchukua uamuzi wa kupanda hilo gari but kwangu mimi nafahamu kuwa everthing happens with reasons! Kwa namna moja au nyingine Mungu alitaka kunifundisha kitu mimi pamoja na wengine/wewe unaesoma huu uzi. Binadamu wengi siku hizi wamekuwa sio wema kabisa! Kuna tetesi kuwa wengine wanawateka watu na sio kwamba wanawapora ila wanawaua na kuwatoa kafara! Please be careful especially wadada mana sie ndo tupo kwenye risk coz we cant fight back.
Hapo kwenye bold kuna ukweli kwani nilishughudia siku moja maeneo ya mwenge m2 anadondoshwa kwa gari na gari kutoka mbio na tulipomsogelea alikuwa anamalizia sekunde zake za mwisho wa hai wake.
 
sasa na wewe WALIMWEUSI kila gari unapanda bwanaa....hata kavitz ka mlango mmoja?...mi hata kama ni lift gari kama sio kali mi sipandi ...ona sasa umepata fedheha bure vitz nayo gariii?
 
Last edited by a moderator:
Usiseme hivi my sister, mbona wengine tunapanda na tunaambiwa tuna magari???
ni wewe bwana mi sipandi gari za watu ovyo ovyo ...wewe kama una vitz zenu hizo hata kama ninanyeshewa mvua niache tu ...maana sipandi
 
Pole sana dada yangu.

1. Hayo mambo yanatokea mara kwa mara maeneo ya Posta. Mtindo wa private cars, tax kwa bei chee unaliza watu kila siku.

2. Wakati huo sijapata usafiri wangu niliwaambia watu kwamba nitanunua gari kabla hata ya kujenga nyumba. Wengi kwa wakati huo walinipinga lakini kadri siku zinavyosonga mbele ndivyo ukweli unadhihiri kwamba gari si anasa tena ni kama ilivyo simu ya mkononi sasa hivi, ni moja ya TOOLS za kutafutia pesa nyingine zaidi.

Leo hii hata nikiamua kufanya kazi zangu za ziada ofisini au nje ya ofisi sina wasiwasi wa kukosa usafiri hata usiku wa manane.

Take my like, yaani hata mimi nilimweleza mke wangu ila baada ya kukubaliana tuanze na nini sasa ananiambia tulichelewa kuwa na gari,
 
ni wewe bwana mi sipandi gari za watu ovyo ovyo ...wewe kama una vitz zenu hizo hata kama ninanyeshewa mvua niache tu ...maana sipandi

Alaaaaaaaaaaaaaaaah!!!!!!!!!!! kumbe wasema lift, ila kumiliki Vitz uko ready....Hapo niko sawa sio.
 
Alaaaaaaaaaaaaaaaah!!!!!!!!!!! kumbe wasema lift, ila kumiliki Vitz uko ready....Hapo niko sawa sio.
ahahaaa siwezi ningeshafanya hivo siku nyingi....yaani hiyo lift ya vitz labda unilipe
 
kuna uzi humu ndani nilimshauri mdada mmoja anunue pepper spray, ni silaha rahisi sana na ambayo ingekulinda kwenye tukio kama hilo kwa ku-spray kwenye uso wa jamaa au dereva wa gari..
Spray hizi zinapatikana kwenye maduka ya silaha.
back to the TOPIC, pole sana mkuu, Mungu ni mwema siku zote.
 
Pole sana! Hii haiwahusu wadada tu, wanaume pia wanahusika. Na ni wengi sana wameshatekwa na kuuliwa kwa style hiyo. Linakuja basi lina abiria wawili au watatu tu, wewe unajua nimepata bahati kumbe ndiyo unakwenda kuuawa. Maisha yetu kwa hivi sasa ni so risky hasa kwa Tanzania yetu isiyo na vyombo vya ulinzi na usalama kwa sasa.
 
Take my like, yaani hata mimi nilimweleza mke wangu ila baada ya kukubaliana tuanze na nini sasa ananiambia tulichelewa kuwa na gari,
Unajua mkuu ukiwa na kuanzia milioni 7 unaweza kupata gari ya uhakika ambayo haitakusumbua lakini kwa hela hiyo huwezi hata kusimamisha vyumba viwili hapa DSM. Na wakati huo huo unapata kazi za ziada ofcn au hata z anje ya kiofisi unashindwa kwa kuhofia usafiri wa usiku hatari, unapishana na hela wakati mwenzio mwenye hata Glanza ya Milion 6 anazichanga kama hana akili nzuri mwisho wa siku anakuzunguka kipato na nyumba ya uhakika anajenga wakati aliyeanza na kibanda hata umeme bado hajaweka.

Unashindwa hata kujichanganganya kwenye shughuli za kijamii ujulikane sababu ukiulizwa unasema mbali huko usafiri taabu. Bongo hii riziki ya mtu iko mikononi mwa mtu bila ya kujichanganya na watu utaipata wapi.
 
Back
Top Bottom