Umeadimika kishenzi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeadimika kishenzi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Nov 14, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,262
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Umeadimika kama msele wa treni.
    umeadimika kama milanngo ya tractor.
    Umeadimika kama honi ya ndege.
    Umeadimika kama thead ya mod
    ,,,,,hebu ongezea *yako hapo!
     
  2. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    Umeadimika kama miguu ya nyoka
    Umeadimika kama shilingi ya Nyerere
     
  3. z

    zayat JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeadimika kama macho ya jongo
     
  4. African220

    African220 Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeadimika kama jasho la kuku,
    umeadimika kama mkia wa chura
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Umeadimika kama maendeleo ya Tanzania
    Umeadimika kama busara za CCpolice
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeadimika kama Ze Mangi
    Umeadimika kama machozi ya samaki
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Umeadimika kama BEDFORD
    Umeadimika kama FIATI
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Umeadimika kama Theodore.......................nitafutieni huyu rafiki jamani!
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeadimika kama maziwa ya nyoka.

    Umeadimika kama kaburi la baniani.
     
  10. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160

    Mkuu umenikumbusha mbali sana.........long time kitambo sijaona hizi gari majuzi kati ndiyo nikaona FIAT moja choka mbaya limebebea magogo kutoka Olmotonyi Misitu linashuka Ngara

    Ila zote lililopotea ni yale mabasi aina ya Layland Dafu
    (sina uhakika na hizi spelling)
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Umeadimika kama chai maharage za arusha,lol
    Cathode raysn ni leyland daff
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    unatoa macho kama fundi saa

    umeadimika kama jasho la sisimizi
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,830
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Umeadimika kama... kama...ah! Eti nimesahau!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Umeadimika kama ushuzi wa jogoo.
     
  15. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu kwa kuweka sawa....hizi basi zimeadimika vibaya
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umeadimika kama demu wangu wa kwanza....
     
  17. G

    Graucho Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeadimika ka jasho la kambare!
     
  18. b

    badspender New Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeadimika kama futali ya miwa
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    umeadimika kama mlango wa pikipiki. Nalog off
     
  20. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeadimika kama kiyoyozi (AC) kwenye bajaj, umeadimika kama mgomo wa wanajeshi,umeadimika kama moshi wa mabomu ya machozi,umeadimika kama mvua za elnino,umeadimika kama stori za kikombe cha babu,umeadimika kama...,duh.umeadimika kishenzi
     
Loading...