Member,
Nimekumbuka changamoto iliyonikuta ikaibua tabia addiction,,
Ni hivi niliwai kusafiri kwa treni kwenda Kigoma kufwatilia kazi ya tenda,, sasa kufika pale Tabora nakagundua begi la nguo halipo, niliweka juu kwenye zile kelia za mabegi ndani ya treni hata kwenye mabasi zipo,,
Nikapekua sana hadi nikaconclude kuwa nishaibiwa, sasa nilipowasili kigoma nikaenda kununua jeans, tshirt na begi, sasa ili kubana budget sikununua mkanda, nikatafuta waya wa umeme, nikafunga kama mkanda then tshirt yangu ikaficha isionekane huo waya,,
Oya asikwambie mtu hiyo kitu imekuwa addiction hadi leo naona uvivu kununua mkanda na kazi zangu zinaruhusu maana mimi ni mtu wa kushinda site,, navaa mkanda kwa kufosiwa na Wife aisee,, ila nikifika huko site ni mwendo uleule kama site nakaa wiki basi wiki yote nitavaa mkanda made by me, mkanda asilia navaa kwenye matukio tu ,, ila sasa nimeadvance ninakamba flani amazing kama kwenye picha hapo,,
Nimekumbuka changamoto iliyonikuta ikaibua tabia addiction,,
Ni hivi niliwai kusafiri kwa treni kwenda Kigoma kufwatilia kazi ya tenda,, sasa kufika pale Tabora nakagundua begi la nguo halipo, niliweka juu kwenye zile kelia za mabegi ndani ya treni hata kwenye mabasi zipo,,
Nikapekua sana hadi nikaconclude kuwa nishaibiwa, sasa nilipowasili kigoma nikaenda kununua jeans, tshirt na begi, sasa ili kubana budget sikununua mkanda, nikatafuta waya wa umeme, nikafunga kama mkanda then tshirt yangu ikaficha isionekane huo waya,,
Oya asikwambie mtu hiyo kitu imekuwa addiction hadi leo naona uvivu kununua mkanda na kazi zangu zinaruhusu maana mimi ni mtu wa kushinda site,, navaa mkanda kwa kufosiwa na Wife aisee,, ila nikifika huko site ni mwendo uleule kama site nakaa wiki basi wiki yote nitavaa mkanda made by me, mkanda asilia navaa kwenye matukio tu ,, ila sasa nimeadvance ninakamba flani amazing kama kwenye picha hapo,,