Uliza ujibiwe Kisayansi kuhusu viumbe pori

Uliza ujibiwe Kisayansi kuhusu viumbe pori

Unaposema "viumbe pori" nadhani unamaanisha wanyama na mimea.swali langu ni hili 'kwanini unapovuta bangi iliyopandwa sehemu kame inakuwa ni kali kuliko iliyopandwa kwe udongo we kila mahitaji ya mmea"?

Mimi ni mtaalamu wa maswala ya viumbe pori including mimea lakini sina elimu yoyote kuhusu bhangi (Canabis sativa) labda tungonje wakuu wengine wajibu wanavyofahamu ndugu yangu
 
Ni kweli paka jike anaweza shika mimba ya madume zaidi ya mmoja?
 
Je ungependa kujua jambo gani kuhusu viumbe pori waliopo Tanzania na popote duniani ikiwezekana! Lengo ni kupata elimu ya maswala tata yanayohusu wanyama mwitu tukijumuisha maisha yao, tabia zao na mambo mengine mengi!

Karibu tushirikiane kujibu pale ambapo tuna elimu japo kidogo.
Naomba niulize swali. Je ni kweli Rhino/kifaru anakula nyama na mimea pia? Maana nimesoma somewhere wamesema ni Omnivore animal.
Na kama ni kweli mechanism ya digestion inakuaje? Na je ana meno ya kutafunia hiyo nyama?
 
Kwa heshima kuu mkuu mara utakapomaliza kujibu swali la miss chagga nikuombe utuondolee utata kuhusu jinsia ya mnyama fisi,je ni kweli kuwa wote ni multisexes?pili ni je kwa hali ya kawaida mnyama kama chui anaweza kufugika? Hayo kwanza.

Nilitoa majibu mazuri kuhusu jinsia ya fisi humu https://www.jamiiforums.com/jamii-intelligence/813810-ni-kweli-fisi-ana-jinsia-mbili.html tembelea tafadhali

Mnyama kama chui ni atafugika tu iwapo umemchukua akiwa mdogo na aina ya malezi utakayompa yataashiria maendeleo yake badae lakini lazma uishi nae kwa taadhari kubwa kukwepa madhara makubwa ambayo atayasababisha pindi tu akitaka ku behave like yupo in the jungle! Precautions kwanza
 
Last edited by a moderator:
wanyama wanaofananafanana imewahi kutokea wakajamiiana?mfano ngedere akampanda tumbiri,au chui akampanda duma??
 
duh haya hayo magojwa unaweza elezea dalili zake ,cure

Kwakweli ni swala pana sana linalohitaji muda mwingi sana tofauti na ninavyojitahidi kujibu maswali mengine.

Lakini bado siweki mipaka usijibiwe maana huu uwanja huru so akitokea atakayeweza kujibu atajibu tu! Asante kwa changamoto
 
Kwakweli ni swala pana sana linalohitaji muda mwingi sana tofauti na ninavyojitahidi kujibu maswali mengine.

Lakini bado siweki mipaka usijibiwe maana huu uwanja huru so akitokea atakayeweza kujibu atajibu tu! Asante kwa changamoto
asante sana
 
wanyama wanaofananafanana imewahi kutokea wakajamiiana?mfano ngedere akampanda tumbiri,au chui akampanda duma??

Asante kwa swali zuri

Kwanza ipo tofauti kati ya kujamiiana na kuzaana! nadhani ulilenga kuuliza kuhusu kuzaana!

Ipo hivi!

Kuna kitu kinaitwa hybrid ambapo hutokea pindi wanyama wa aina tofauti wakifanya mating unusually! Hii imeshatokea sana lakini maranyingi si kitu cha kawaida!

mfano
MULE ni zao la dume la punda na jike la farasi
LIGER ni zao la dume la simba na taiga jike
TIGON ni zao la dume la taiga na jike la simba
zipo aina nyingi sana fatilia tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom