NEEMA tuliyonayo sasa ukomo wake ni siku UNYAKUO

NEEMA tuliyonayo sasa ukomo wake ni siku UNYAKUO

a sinner saved by Christ

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
4,004
Reaction score
4,591
Yapo mafundisho ya aina mbili kuhusu UNYAKUO yanayowagawanya waumini katika makundi mawili kundi la kwanza wanaonamini UNYAKUO utatokea kabla ya DHIKI kuu huku kundi la pili wakiamini UNYAKUO utatokea katikati ya DHIKI kuu miaka Ile mitatu na NUSU iliyofupishwa kutoka miaka 7 ya DHIKI kuu.

Mimi ni ninachokiamini sasa hivi TUPO kwenye kipindi Cha NEEMA inayozuia mabaya yasitupate yaliyokusudiwa yasitupate KWA sababu ya uwepo WA WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI KWA sasa wanaoitwa kanisa,Hawa WATAKATIFU kanisa la MUNGU ndio Mungu anawaangalia sana KWA AJILI Yao hata mabaya mengi yaliyokusudiwa anayazuia .

2 Wathesalonike 2:7. Fungu hili linazungumzia siri ya kuasi au nguvu ya uasi ambayo tayari inatenda kazi ulimwenguni, lakini kuna nguvu au mtu anayeizuia kwa sasa mpaka wakati wake utakapofika wa kuondolewa.

Hapa kuna mambo makuu mawili
yanayofafanuliwa katika muktadha wa aya hiyo:
• Siri ya kuasi (uovu): Huu ni uovu au mfumo unaompinga Mungu ambao tayari upo duniani tangu wakati huo wa mitume, ukifanya kazi kwa siri au chini kwa chini.

• Mzuiaji: Biblia inataja kwamba kuna nguvu au mtu anayezuia uovu huo usizidi au usimfunue yule "mtu wa kuasi" (Mpinga Kristo) kabla ya wakati uliopangwa na Mungu. Wachambuzi wengi wa Biblia wanaamini mzuiaji huyu ni Roho Mtakatifu au Kanisa la Kristo lililojaa Roho Mtakatifu duniani.

unyakuoa utatokea muda WOWOTE KUANZIA sasa hivi kwa sababu kuu mbili
1) zile dalili zote zilizotajwa zikielezea kuanza kwa DHIKI kuu zimeshatimia

2)Yesu hataruhusu WATAKATIFU wake wapitie DHIKI kuu,kwa sababu yeye Yesu KWA NEEMA yake ndiye anayezuia hata sasa DHIKI kuu mabaya yasitupate KWA sababu ya uwepo WA WATAKATIFU (kanisa) wake humu duniani
Moja wapo ya hayo mabaya ni matumizi ya SILAHA za vita vya mabomu nyuklia,mfano katika maono ya kiroho mtakatifu Mmoja alichululiwa katika ulimwengu WA Roho akaonyeshwa SILAHA zilizofichwa kwa siri mpaka sirini katika NCHI ya Irani SILAHA za siri zilizofichwa sirini isiyofahamika na wengine Ina bomu za nyuklia za hatari sana zenye uwezo WA kuleta maafa makubwa sana KWA idadi kubwa ya watu WA DUNIA italeta maafa makubwa sana KWA sehemu kubwa ya dunia,itaua WENGI SANA.
lakini YESU alimwambia YEYE YESU hata ruhusu NCHI ya IRANI utumie hiyo SILAHA yake ya nyuklia KABLA HAJAWAONDOA WATU WAKE WATAKATIFU (KANISA)LAKE WALIOPO DUNIANI.
Hivyo Hawa walokole WALIOPO mitaani kwetu wanaposali wanatusaidia na sisi mtaani wengine tinanufaika na NEEMA YAO siku mlokole akiondoka hapo nyumba ya kupanga au kanisani au mtaani KWAKO au DUNIANI yanatupata mabaya Ile nguvu inayozuia mabaya Ile NEEMA INAONDOLEWA.

Baada ya WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI kunyakuliwa muda WOWOTE KUANZIA sasa hivi nafikiri inaweza kuwa ndani ya muda WOWOTE KUANZIA sasa hivi,japo hatujui saa Wala siku,ila ni wazi muda UMEKARIBIA sana,
WATAKAOACHWA DUNIANI watabaki wenye dhambi watupu DUNIA bila kuwepo WATAKATIFU,ndipo hapo sasa DUNIA ITAINGIA KWENYE MIAKA 3 NA NUSU ya DHIKI KUU ambayao haijawahi kuwepo tangu kuumbwa KWA DUNIA na haitatikea Tena baada yake,mana hakutakuwa na NEEMA YA KUZUIA TENA

UNYAKUO UTAKAVYOKUA
34 Nawaambia, usiku huo watu wawili watakuwa wamelala kitanda kimoja; mmoja atachukuliwa, mwingine ataachwa. 35 Wana wake wawili watakuwa wanatwanga pamoja; mmoja atachukuliwa na mwingine ataachwa.” [ 36 Wanaume wawili watakuwa wanafanya kazi pamoja shambani; mmoja atachukuliwa na mwingine ataachwa.](hasa Ufunuo 7:9-14), ambapo mwandishi anaeleza maono ya mkusanyiko mkubwa wa watu kutoka kila taifa ambao wameshinda na kutoka katika dhiki kuu, wakiwa wamevaa mavazi meupe na kushika matawi ya mitende mikononi mwao.

LAKINI PIA HATA KATIKATI YA DHIKI KUU KUNA WATAKAO KATAA KUPOKEA CHAPA YA MNYAMA
KUNA WATAKAO KATAA KUMKANA YESU NAO WATAUAWA BAADA YA KUUWAWA NAO WATAENDA PEPONI KUUNGANA NA WALE WALIONYAKULIWA.
(hasa Ufunuo 7:9-14) anaeleza maono ya mkusanyiko mkubwa wa watu kutoka kila taifa ambao wameshinda na kutoka katika dhiki kuu, wakiwa wamevaa mavazi meupe na kushika matawi ya mitende mikononi mwao.

Mt 24:13
Lakini mwenye kuvumilia hata mwisho, ndiye atakayeokoka.

Hawa ni wale waliokataa kupokea CHAPA ya MNYAMA
Ufu 13:17
tena kwamba mtu awaye yote asiweze kununua wala kuuza, isipokuwa ana chapa ile, yaani, jina la mnyama yule, au hesabu ya jina lake.

CHAPA YA MNYAMA NI IPI
Kuna mafunuo ameonyeshwa MTU WA Mungu,IPO kwa NJIA mbili
1)Micro chip..
Hapa tunaelekea kwenye MFUMO yote kusomana kwenye cashless money,one world order,digital currency,digital ID
CHAPA ndiyo itakuwezesha kununua na kuuza,bila kupokea hiyo chapa,micro chip mkonono au kwenye paji la uso,unakamatwa unateswa mateso makali sana, persecution ya wakristo na kuteswa kama mitume wa mwanzoni,wafia dini.tumeanza kuona wakristo wanauawa baadhi ya nchi,itakuwa worldwide,biblia zitapotea hata app za bible kwenye simu zitafutika kwanza simu zenyewe zitaacha kutumika hiyo chip itakuwa inakuwezesha KUPATA goods and services

2)chanjo sindano ya chanjo ya lazima kama Ile ya mRNA vaccine,ya KORONA ambayo INAKWENDA kubadilisha alter mutate DNA Yako,kwa sababu DNA Yako zile codes namba hesabu yake kwa BINADAMU wote hesabu yake namba kwa kiebrania Zina leta jina YAHWE jina la MUNGU,Yani kila mwanadamu ameumbwa ni moja WA MWENYEZI MUNGU KUANZIA kwenye vinasaba vyake kuna jina la MUNGU ndani yake.

Na hata ukisoma elimu ya FALAKI elimu ya majini, mashetwani yanakiri kila mwanadamu ameumbiwa moyo WA ibada amwabudu Mungu KIASILI ni mja WA kumcha Mungu inborn trait amezaliwa hivyo.

Ila tafiti za vinasaba vya binadamu wote ukiacha haya ma REPTILIA MANEFILI na majini upili yenye mchanganyiko WA binadamu na majini,ila binadamu wote halisi Wana vinasaba AMBAVYO codes namba zake kwa herufi za kiebrania Zina andika jina la MUNGU,Wana UUNGU NDANI YAO ndio MAANA Mungu anawaita wanadamu wote ni WATOTO WAKE Yani kila mwanadamu ana nafasi ya kusamehewa dhambi zake na KUJIONA pepo,hiyo ni inborn heritage.urithi WA asili.

sasa Ile sindano ya chanjo ya mRNA vaccine kama mfano WA Ile ya KORONA LENGO lake ni ku TARGET vinasaba DNA kubadilisha mutation ili ikuondolee sifa ya KIASILI ya kuwa mtoto WA Mungu,ili ukataliwe kuingia mbinguni UKOSE SIFA uwe automatically rejected kuingia mbinguni.
Kingine watakuja na GMO ,zote GMO na hiyo chanjo Wana inject micro compounds zitakazoweza ku alter gene katika namna ambayo itabadilisha lile jina la MUNGU lisisomeke Tena.
Nafahamu kikawaida kisayansi Biochemistry normally DNA mutations Huwa zinataokea mara bilion times ila kuna DNA repair mechanism,siongelei hiyo ya kisayansi naongelea spiritual aspect ya hiyo mRNA vaccine na GMO/GMF

Japo kuna Wanaoamini UNYAKUO utatokea baada ya dhiki kuu,yote kwa yote tuwe tayari KWA UNYAKUO,Yesu amekuwa akiwatokea watu wengine ndotoni kuwambia wawe tayari saa ya UNYAKUO UMEKARIBIA ANAKUJA kulichukua kanisa lake.
 
Ndefu sana

Summary yake
TUNAISHI KATIKA WAKATI WA NEEMA.
Hii NEEMA tuliyonayo inayozuia DHIKI kuu isitokee sasa hivi lichabya kuwa dalili zote za kuanza kwa DHIKI kuu zimeshatimia ,ni KWA sababu ya uwepo WA WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI wakati huu ndio wanatusaidia na sisi wengine wenye dhambi yasitupate mabaya ama DHIKI kuu isiazze sasa hivi.
WATAKATIFU Hawa WALIOPO DUNIANI ndio wanaoitwa kanisa na ndio Mungu anapendezwa nao sana.
Japo Ile siri au nguvu ya kutenda maovu IPO toka ZAMANI ikitenda uovu kwa siri lakini IPO nguvu (ambayo ni Roho mtakatifu wa Mungu/ama Yesu) ndiyo nguvu inayozuia hayo mabaya makuu DHIKI kuu isitupate kwa sababu ya uwepo WA kanisa WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI sasa.

UNYAKUO utatokea muda WOWOTE sasa hivi ndani ya kipindi kifupi sana KUANZIA sasa hivi,watu wanao ongea vizuri na Roho mtakatifu hata watoto wadogo wamekuwa wakipata maono ama kutokewa ndotoni na kunyesha ama kuonywa wawe tayari wakati wa UNYAKUO UMEKARIBIA sana Yesu anakuja kunyakua kanisa kuwachukua WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI,watu wengine sana wanaopokea huu ujumbe DUNIANI kote.

Wakisha ondoka Hawa WATAKATIFU..tunabaki wenye dhambi watupu Ile NEEMA Ile nguvu iliyokuwa inazua iliyokuwa imewafunga minyororo. ABADONO/APOLIONI malaika 4 WAASI pale mti YUFRATI wanafunguliwa Hawa peke Yao wanauwezo WA kuangamiza theluthi moja ya dunia .
Bado uwepo WA MAROBOTI AI ,huku mpinga Kristo ,kule mnyama,halafu kuna MAREPTILA MANEFILI mchanganyiko WA majini/mashetwani na wanadamu viumbe WA ajabu,wote Hawa LENGO lao ni ku control mwanadamu,ndio MAANA inaitwa DHIKI kuu,kwa sababu yale maviumbe ambayo ni NUSU shetani NUSU mwanadamu ni makatili HAYANA Roho ya UBINADAMU hatana HURUMA ,haya ma roboti pia HAYANA HURUMA haya ma AI ,huyo ABADON /APOLIONI ni shetani hatari mwenye nguvu.
Ndio MAANA inaitwa DHIKI kuu

Mathayo 24:21 kwamba kutakuwa na dhiki ambayo haijawahi kutokea tangu mwanzo wa ulimwengu hata sasa, wala haitakuwapo tena.
 
Summary yake
TUNAISHI KATIKA WAKATI WA NEEMA KUU SANA NEEMA NYINGI SANA .
Hii NEEMA tuliyonayo SASA HIVI ITAKUJA IONDOLEWE,neema inayozuia DHIKI kuu isitokee sasa hivi licha ya kuwa dalili zote za kuanza kwa DHIKI kuu zimeshatimia ,ni KWA sababu ya uwepo WA WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI sasa hivi wakati huu ndio wanatusaidia na sisi wengine wenye dhambi tunanufaika yasitupate mabaya ama DHIKI kuu isianze sasa hivi.

Mungu WETU huyu ni WA NEEMA sana ,HAWEZI kuangamiza WATAKATIFU wake pamoja na wenye dhambi kumbuka wakati wa safina ya NUHU hata SODOMA NA GOMORA ya LUTU..
ALISEMA kama mji wa Sodoma ungekuwa hata na na WATAKATIFU wachache tu ASINGEUANGAMIZA MJI ULE kwa AJILI ya uwepo WA takakatifu katika mji ule,lakini wakakosekana ndio MAANA aka iangamiza SODOMA baada ya kuwaondoa kwanza WATAKATIFU wake

WATAKATIFU Hawa WALIOPO DUNIANI ndio wanaoitwa kanisa na ndio Mungu anapendezwa nao sana.
Japo Ile siri au nguvu ya kutenda maovu IPO toka ZAMANI ikitenda uovu kwa siri lakini IPO nguvu (ambayo ni Roho mtakatifu wa Mungu/ama Yesu) ndiyo nguvu inayozuia hayo mabaya makuu DHIKI kuu isitupate kwa sababu ya uwepo WA kanisa WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI sasa.

UNYAKUO utatokea muda WOWOTE sasa hivi ndani ya kipindi kifupi sana KUANZIA sasa hivi,watu wanao ongea vizuri na Roho mtakatifu hata watoto wadogo wamekuwa wakipata maono ama kutokewa ndotoni na kunyesha ama kuonywa wawe tayari wakati wa UNYAKUO UMEKARIBIA sana Yesu anakuja kunyakua kanisa kuwachukua WATAKATIFU WALIOPO DUNIANI,watu wengine sana wanaopokea huu ujumbe DUNIANI kote.

Wakisha ondoka Hawa WATAKATIFU..tunabaki wenye dhambi watupu Ile NEEMA Ile nguvu iliyokuwa inazua iliyokuwa imewafunga minyororo. ABADONO/APOLIONI malaika 4 WAASI pale mti YUFRATI wanafunguliwa Hawa peke Yao wanauwezo WA kuangamiza theluthi moja ya dunia .
Bado uwepo WA MAROBOTI AI ,huku mpinga Kristo ,kule mnyama,halafu kuna MAREPTILA MANEFILI mchanganyiko WA majini/mashetwani na wanadamu viumbe WA ajabu,wote Hawa LENGO lao ni ku control mwanadamu,ndio MAANA inaitwa DHIKI kuu,kwa sababu yale maviumbe ambayo ni NUSU shetani NUSU mwanadamu ni makatili HAYANA Roho ya UBINADAMU hatana HURUMA ,haya ma roboti pia HAYANA HURUMA haya ma AI ,huyo ABADON /APOLIONI ni shetani hatari mwenye nguvu.
Ndio MAANA inaitwa DHIKI kuu

Mathayo 24:21 kwamba kutakuwa na dhiki ambayo haijawahi kutokea tangu mwanzo wa ulimwengu hata sasa, wala haitakuwapo tena.
 
Mungu WETU huyu ni WA NEEMA sana ,HAWEZI kuangamiza WATAKATIFU wake pamoja na wenye dhambi kumbuka wakati wa safina ya NUHU hata SODOMA NA GOMORA ya LUTU..
ALISEMA kama mji wa Sodoma ungekuwa hata na na WATAKATIFU wachache tu ASINGEUANGAMIZA MJI ULE kwa AJILI ya uwepo WA takakatifu katika mji ule,lakini wakakosekana ndio MAANA aka iangamiza SODOMA baada ya kuwaondoa kwanza WATAKATIFU wake
 
Mwanzo 18), Mungu aliahidi kutoiangamiza Sodoma ikiwa wangepatikana watu kumi tu waadilifu (wasio na dhambi).
Katika mazungumzo kati ya Ibrahimu na Mungu:
• Ibrahimu aliomba mji usiharibiwe ikiwa wapo watu 50 wenye haki.
• Aliendelea kupunguza idadi hiyo hadi akafika watu 10.
• Mungu akamhakikishia: "Sitaangamiza kwa ajili ya hao kumi."
Hata hivyo, mji huo uliharibiwa kwa sababu hata hao watu kumi wenye haki hawakupatikana. Watu pekee walioonekana kuwa waadilifu machoni pa Mungu walikuwa Lutu na familia yake ndogo, ambao walionolewa kabla ya maangamizi hayo ya moto na kiberiti. Masimulizi haya yanatumika kufundisha kuhusu upatikanaji wa haki ya Mungu lakini pia rehema yake, ambapo yuko tayari kusamehe wengi kwa ajili ya wachache walio wema.

Mimi but NAFSI naamini UNYAKUO utatokea kabla ya DHIKI kuu,japo kuna watumishi wengine NAO wamefunuliwa kuwa UNYAKUO utatokea baada ya dhiki kuu,ila Mimi naamini DHIKI kuu itafuata baada ya UNYAKUO.unyakuo wenyewe utatokea muda WOWOTE KUANZIA sasa any time muda umeshakaribia sanaa sanaa very sana .
 
Hiyo chanjo ya lazima kwa watu wote itakayokuja mRNA vaccine,watakaochanjwa watabadilka hawatakuwa na Roho ya UBINADAMU,watakuwa wakatili sana,na Hawa waliochanja chanjo wata anza kuwatesa na kuwa prosecuted wasio chanja,hiyo chanjo INAKWENDA kubadilisha video nasaba vya MTU inamfanya awe mkatili na Roho ya UBINADAMU inamuondoka.

GMO Zina effect ya pole pole kwa muda mrefu na hiyo GMO ni maandalizi kwa AJILI ya effect ya chanjo ,hiyo chanjo itakuwa ni ya lazima sio ya hiyari,na tutakuwa chini ya one world order,serikali moja dola moja mtawala Mmoja WA DUNIA ,pesa ,moja,dini moja,digital ID ,cashless digital currency.

TUJITAHIDI UNYAKUO UTAKAPOTOKEA ASIACHWE HATA MMOJA NYUMA,itakuwa ni mateso makali kuishi kwenye DUNIA ya maasi na mateso makali sana.na uovu mkubwa sana ambao.
 
Hiyo chanjo ya lazima kwa watu wote itakayokuja mRNA vaccine,watakaochanjwa watabadilka hawatakuwa na Roho ya UBINADAMU,watakuwa wakatili sana,na Hawa waliochanja chanjo wata anza kuwatesa na kuwa prosecuted wasio chanja,hiyo chanjo INAKWENDA kubadilisha vinasaba vya mwanadamu aliyechanjwa chanjo inamfanya awe mkatili na Roho ya UBINADAMU inamuondoka kabisa anakuwa katili sana asiye na hata tone ya HURUMA.
MAASI YATAONGEZEKA SANA..

GMO Zina effect ya pole pole kwa muda mrefu na hiyo GMO ni maandalizi TU kwa AJILI ya effect ya chanjo ITAKAYOKUJA ,hiyo chanjo itakuwa ni ya lazima sio ya hiyari,na tutakuwa chini ya one world order,serikali moja dola moja mtawala Mmoja WA DUNIA ,pesa ,moja,dini moja,digital ID ,cashless digital currency.

TUJITAHIDI UNYAKUO UTAKAPOTOKEA ASIACHWE HATA MMOJA NYUMA,itakuwa ni mateso makali kuishi kwenye DUNIA ya maasi na mateso makali sana.na uovu mkubwa sana ambao HAYAJAWAHI KUWEPO KABLA NA BAADA YAKE HAYAKUWEPO TENA.
 
Monster spirit itawaingia watu kupitia vyakula,vinywaji,madawa pharmaceutical s na machanjo chanjo....hata hii tabiaa ya ushoga kuna baadhi ya bidhaa watu wakitumia zinawapelekea kuanza kuwabadilisha kuwachochea,nguvu za kiume na magonjwa mbalimbali zingine zinatokana na vyakula vinywaji,madawa mbalimbali Yako na hiyo MONSTER SPIRIT
 
Monster spirit itawaingia watu kupitia vyakula,vinywaji,madawa pharmaceutical s na machanjo chanjo....hata hii tabiaa ya ushoga kuna baadhi ya bidhaa watu wakitumia zinawapelekea kuanza kuwabadilisha kuwachochea,nguvu za kiume na magonjwa mbalimbali zingine zinatokana na vyakula vinywaji,madawa mbalimbali Yako na hiyo MONSTER SPIRIT

Bila kusahau na dawa za uzazi WA mpango,pombe pombe,energy drinks..n.k
 
Hili suala la dhiki kuu huwa nadhani inakuja kwa mtu binafsi, kumbe itakuja kwa ulimwengu wote walinwengu wote tutapitia jaribu moja kwa wakati mmoja!.
 
Hili suala la dhiki kuu huwa nadhani inakuja kwa mtu binafsi, kumbe itakuja kwa ulimwengu wote walinwengu wote tutapitia jaribu moja kwa wakati mmoja!.

Watu watakaokataa MFUMO WA mpinga Kristo,watakaokataa kupokea CHAPA ya MNYAMA hawa watateswa na kuwa prosecuted na MFUMO wataonekana kama wanapinga serikali ya dunia nankuhatarisha usalama WA raia wa DUNIA kwa kukataa hata kupokea chanjo na chapa,kwanza maisha Yao Hawa YATAKUWA magumu kwa sababu hawatakuwa wanamiliki mali YOYOTE mana umiliki WA mali utakuwa WA digital ID ,hawatafanga kazi,hawatasafiri,hawataweza kununua Wala kuuza ,mana yake wataopoteza kila kitu wataacha vyote KWA AJILI ya KRISTO..lakini pia watateswa na haya MAROBOTI,wanadamu wenzao waliopokea chanjo na SERIKALI YA DUNIA DUNIA itakuwa na serikali moja,maraisi WA NCHI watakuwa kama wakuu WA mikia TU ila DUNIA itakuwa na mtawala Mmoja na watu wote WA DUNIA watakuwa ni RAIA WA DUNIA one world order,pesa moja.
KAMA ILIVYOKUWA MWANZO MITUME WA MWANZO WALIVYOTESWA NA SERIKALI KWA AJILI YA YESU KRISTO...kama walivyoteswa na KUUWAWA wale wakristo WA MWANZO ndio itakavyokuwa ,na hata dini itakuwa moja inayoruhusu ushoga ,ndoa za watoto wadogo,mauaji n.k ,biblia zitapotea makanisa YATAKUWA mapango ya vibaka,misikiti itakuwa nyumba za kujifunza kungfu kareti na mapanga majambia,MAOVU YATAONGEZEKA SANA SANA.

Wakristo watateswa DUNIANI na serikali itapinga kabisa dini ya kikristo na KITABU CHA biblia,ITAKUJA hiyo dini moja mpya yenye mafundisho potofu sana.
WATESAJO HAPA NI MFUMO/SERIKALI YA DUNIA..wakitumia MAROBOTI AI,mareptilia/MANEFILI,na binadamu waliopokea chapa.

Ila baadae katikati hapo atafunguliwa ABADON/APOLIONI
UFUNUO 9
Tarumbeta ya Tano Yaanzisha Kitisho cha Kwanza
9 Malaika wa tano alipopuliza tarumbeta yake, niliiona nyota ikianguka kutoka angani mpaka duniani. Nyota ilipewa ufunguo wa kufungulia shimo refu sana liendalo kuzimu. 2 Kisha nyota ikafungua shimo refu sana liendalo kuzimu. Moshi ukatoka kwenye shimo kama moto utokao kwenye tanuru kubwa. Jua na anga vikawa giza kwa sababu ya moshi uliotoka kwenye shimo.

3 Nzige wakatoka kwenye moshi na wakateremka kwenda duniani. Walipewa nguvu ya kuuma kama nge. 4 Waliamriwa kutoharibu nyasi au mimea ya mashambani na mti. Walitakiwa kuwadhuru watu wasio na alama ya Mungu kwenye vipaji vya nyuso zao tu

5 Hawakupewa mamlaka ya kuwaua lakini kuwatia maumivu kwa muda wa miezi mitano, maumivu kama ambayo mtu huyasikia anapoumwa na nge. 6 Siku hizo watu watatafuta kifo, lakini hawatakiona. Watataka kufa, lakini kifo kitajificha.

7 Nzige hao walionekana kama farasi walioandaliwa kwa ajili ya mapigano. Vichwani mwao walivaa kitu kilichoonekana kama taji ya dhahabu. Nyuso zao zilionekana kama nyuso za wanadamu. 8 Nywele zao zilikuwa kama nywele za wanawake. Meno yao yalikuwa kama meno ya simba. 9 Vifua vyao vilionekana kama ngao za chuma. Sauti zilizotoka katika mbawa zao zilikuwa kama za farasi wengi na magari ya farasi yaendayo vitani. 10 Walikuwa na mikia kama ya nge. Nguvu ya kuwasababishia wanadamu maumivu kwa miezi mitano ilikuwa kwenye mikia yao. 11 Walikuwa na mtawala, aliyekuwa malaika wa kuzimu. Jina lake kwa Kiebrania ni Abadoni.[a] Na kwa Kiyunani ni Apolioni.
 
Unasema unyakuo utatokea muda wowote ,huo ni upotoshaji WA injili za miaka ya 90 kwamaana biblia inasema baada ya dhiki (Mathayo 24:29-31)kuu ndio unyakuo utatokea sasa na dhiki kuu yenyewe biblia inasema utatokea dhiki ambayo haijawai kutokea

Sasa najiuliza je Kuna dhiki gani ambayo tumesha kutana nayo mpka sasa ambayo haijawai kutokea .
Umezingumzia Habari za kufungwa kipindi cha Neema umesahau baada ya unyakuo lakini biblia inasema injili itahubiriwa hata baada ya unyakuo(Ufunuo 11:3, Ufunuo 14:6-7) na hiyo ni kwasababu watu wataendlea kuzaliana
 
Unasema unyakuo utatokea muda wowote ,huo ni upotoshaji WA injili za miaka ya 90 kwamaana biblia inasema baada ya dhiki (Mathayo 24:29-31)kuu ndio unyakuo utatokea sasa na dhiki kuu yenyewe biblia inasema utatokea dhiki ambayo haijawai kutokea

Sasa najiuliza je Kuna dhiki gani ambayo tumesha kutana nayo mpka sasa ambayo haijawai kutokea .
Umezingumzia Habari za kufungwa kipindi cha Neema umesahau baada ya unyakuo lakini biblia inasema injili itahubiriwa hata baada ya unyakuo(Ufunuo 11:3, Ufunuo 14:6-7) na hiyo ni kwasababu watu wataendlea kuzaliana
Asante mkuu.... huo unyakuo unawahusu watakatifu wote au baadhi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom