Uliza chochote kuhusu Passport na Namba ya NIDA

Uliza chochote kuhusu Passport na Namba ya NIDA

PASSPORT NINI
Ni hati rasmi ya kusafiria inayotolewa na serikali ya nchi, ambayo hutumika kuthibitisha utambulisho na uraia wa mtu, ikimruhusu kusafiri kimataifa na kuingia/kurudi nchini kwake, ikifanya iwe chombo muhimu cha kuvuka mipaka na kuomba ulinzi wa kibalozi nje ya nchi.

Vigezo & Nyaraka Zinazohitajika:
1.Cheti cha Kuzaliwa: Cheti chako cha kuzaliwa halisi.
2.Cheti cha Mzazi mmoja wapo aidha baba au mama au kiapo cha kuzaliwa cha mzazi wako mmoja wapo
3.Kitambulisho cha Taifa (NIDA)
4.Picha:
5.(NIDA) ya mzazi mmoja wapo wa muombaji
6.Barua ya utambulisho

Ukihitaji elimu na upataji wa passport , Namba ya NIDA kwa haraka ni cheki PM

Gharama za Passport kwa mujibu wa Idara ya uhamiaji Tanzania ni Tsh 150,000/ utapewa control number ukalipe.

Muhuri wa mwanasheria gharama zake itategemea na makubaliano

Passport ya Tanzania inatolewa na Idara ya uhamiaji tu ,Fika office za uhamiaji Tanzania zipo kila Mkoa.

Who are you?
 
PASSPORT NINI
Ni hati rasmi ya kusafiria inayotolewa na serikali ya nchi, ambayo hutumika kuthibitisha utambulisho na uraia wa mtu, ikimruhusu kusafiri kimataifa na kuingia/kurudi nchini kwake, ikifanya iwe chombo muhimu cha kuvuka mipaka na kuomba ulinzi wa kibalozi nje ya nchi.

Vigezo & Nyaraka Zinazohitajika:
1.Cheti cha Kuzaliwa: Cheti chako cha kuzaliwa halisi.
2.Cheti cha Mzazi mmoja wapo aidha baba au mama au kiapo cha kuzaliwa cha mzazi wako mmoja wapo
3.Kitambulisho cha Taifa (NIDA)
4.Picha:
5.(NIDA) ya mzazi mmoja wapo wa muombaji
6.Barua ya utambulisho

Ukihitaji elimu na upataji wa passport , Namba ya NIDA kwa haraka ni cheki PM

Gharama za Passport kwa mujibu wa Idara ya uhamiaji Tanzania ni Tsh 150,000/ utapewa control number ukalipe.

Muhuri wa mwanasheria gharama zake itategemea na makubaliano

Passport ya Tanzania inatolewa na Idara ya uhamiaji tu ,Fika office za uhamiaji Tanzania zipo kila Mkoa.


Mimi NIDA number yangu imeisha natakiwa kufanya Nini? Ili kurenew
 
Inachukua muda gani kupata Paspoti kama umetimiza masharti yote?
 
Passport ya kidiplomasia naipataje mimi ambaye sio jaji wala mbunge? Vigezo ni vipi?
 
Mimi nna miaka 37 na kitambulisho nilichonacho ni cha mpiga kura. Cheti cha kuzaliwa sina, wazazi walifariki mwaka 1999 nikiwa na miaka 9 nikielekea 10, sijawahi enda ofisi yeyote kujiandikisha ila kwa sasa nahitaji nida nifanyeje?
 
Back
Top Bottom