Uliye nae sasa ndio wa ndoto yako?

Uliye nae sasa ndio wa ndoto yako?

hakika bado dunia hii ina wale wanaume wa jamii ya SCORPION WA BUGURUNI,,,yaan uko na mtu halafu hujui kama unampenda au laaa...aisee ungekuwa karibu yangu ..hakika ningekuchoma sindano ya usingizi wa milele nisingekuacha mwanaume wa aina yako uendelee kututesa katika hii dunia..
Ngoja nije nikutongoze mwenyewe
 
Huwa inakuwa ngumu sana kumpata yule unayemtaka kwa sifa zote.
Ukibahatika utapata mwenye nyingi kati ya sifa unazozitaka ila nyingine hana.
Mwingine anazo chache sana katika unazozihitaji.
Cha msingi mimi nadhani ukimpata mtu ukaridhika naye jinsi alivyo inatosha.
Unawza ukapata mwenye kila sifa ila changamoto inakuja kwenye tabia zake
Mimi nikiridhika na niliyenaye inatosha
KUMBE UKO SINGLE EEENHEE?
 
Back
Top Bottom