ni ngumu
JF-Expert Member
- Sep 25, 2016
- 4,292
- 7,211
we evelyn [emoji15] [emoji15] [emoji15] ,unaniita PM nn...mnk ni ngumu kukosa ..Mie sina mtu bado nipo nmelala naota
we evelyn [emoji15] [emoji15] [emoji15] ,unaniita PM nn...mnk ni ngumu kukosa ..Mie sina mtu bado nipo nmelala naota
Ila ukiambiwa uko peke ako jua umedanganywaWow! Ok ngoja ni kuamini.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]wewe ni dini gani na umedoo na wangapi? maana wengine tushamaliza dini zote hadi freemason
[emoji3] [emoji3] Why?
Sure mkuuNikueleze ndugu yangu hakuna ndoto kwenye kuoa au kuolewa. Katika uumbaji Mungu kufanya fumbo katika mambo matatu: kuzaliwa, kuoa/kuolewa na kifo. Huwezi kuwa na ndoto eti ni namna gani utakavyozaliwa, wapi na utazaliwa na nani. Pia huwezi kuwa na ndoto eti utamuoa nani, utaolea wapi na uta oa kivipi au utaolewa na nani na wapi halikadhalika kifo. Hivi vitu jua kwamba vipo katika maisha lakini you can't create a vision and mission about it ever because all are unpredictable and you can't measure . Unaweza ukawa na vision namna nyumba unayoitaka, gari, au kuwa Kiongozi au Rais.
sio huyo iliyemuhitaj kivip? kielimu, kipato, kimuonekano, dini, kabila, au tabia?kusema ukweli nilienae sio wa ndoto yangu. mambo niliyokua nafantasize ni tofauti niliyokutana nayo kwa huyu jamaa. ila alijitokeza tu sasa sijui ndo mipango ya mngu.
tabia na mwenendo. mengineyo yte ni [emoji818]sio huyo iliyemuhitaj kivip? kielimu, kipato, kimuonekano, dini, kabila, au tabia?
Asilimia 90% ya wanaume huoa wanawake wa ndoto zao(kwa kuwa wao ndio hutongoza) asilimia 10%tu ya wanawake ndio huolewa na wanaume wa ndoto zao kwa kuwa hawana uwezo wa kutongoza wanaume wanaowapenda.
acha kuwaza dini mbinguni ha2end kwa diniiiii!Ndio linatia kichefuchefu ila nilamuhimu sana me nawaza sawa huyu wangu amekubali kubadili dini ila je watoto wangu wakienda kumtembelea bibi yao upande wapili je hawez kuwarubuni nakuwashawishi waamini dini nyingine tofaut yangu?
Thank God nilie naye hakika ni chaguo langu .Yaani vitu vyooote nilikuwa namuomba Mungu anijalie mwanaume mwenye hizo sifa ndo Mungu amenipatia.kwa hakika nafurahia sana maisha ya ndoa.He is the best husband and best father to my kid.
Huyo ulonae mbona anaonekana mzur sana! Bas mi hzo sifa nnazo njoo kwang basUmri bdo unaniruhs mkuu,acha Tu niendelee kutafuta.Uyu nlyenae Ni mchumba WA atakayemuoa,na Mie najua Wang kwa SAS yupo na limtu uko,ILA naomba Tu lisimgeuze