Kuna member huyo nadhani alipewa Ban anaitwa Juma..aliwahi hadi kupita na kichaa.. Nadhani baadhi ya visa vyake vilifutwa..
Ni alikuwa na matukio huyo nadhani ndiyo alikuwa anaongoza akifuatiwa na kiga..
Alafu wewe hujawahi hata kutupa kisa. Kama vip tumia ile id yetu nyingineIle stori kwa namna ilivyoelezwa inaonekana hakuwa kichaa yule.. Alikuwa na kazi maalumu..
Ile stori ni ndefu.. Maana baada ya kumla tu.. Hakuwahi tena kumuona yule Kichaa..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] the same to me, hiyo form 4c ndo imenifànya nikarudie kuisoma comment upyaAisee nimecheka [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] mwanzo nilisoma shallow sana, ila hii comment yako imefanya nikamsome upya
Huhuhuhuh ile story yule mdada inavoonesha hakuwa kichaa in real, maan alikuwa anamsubir eneo la kazi anapofany jamaa, hadi Bank alikuwa anamfuata,
Aliniacha hoi et pale barabaran jamaa akiwa anatoka club kalewa haelew et kakutan na yule chizi akamuongoza had home kwake na ndo sku hyo waliokulana kimasikhara, [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] khaaaa
Alisema hawezi tena..
Maana kwa habari alizoleta zimempelekea hadi kupata vitisho..
Unadhani hadi kupigwa Ban mchezo..
Jamaa job wakaanza kumchekaHa ha ha..
Na akaondoka amevaa shati lake..
Yaaani ile story sjui why Mods waliifuta na kump ban muhusika, maan ilikuwa kivutio na tulizo la huu uzi pendwaaaah. [emoji2][emoji2][emoji2] JF idumu milele.
Yule ni dingi flan hv alikula kimasikhara miaka yasabini huko chaajabu anakumbuka hadi leo bint alikuwa amevaaa nini. Noma noma.Kuna yule jamaa alisimulia story ya HAMIDA yule anastahili tuzo la uzi wetu pendwa . Sijui alipotelea wap
Nimecheka atari....[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] story ya HAMIDA nmependa mchizi analia yupo mbupu tupu anagalagala, jiran zake wakaja na kumuuliza kulikon, anajibu "hamida yaan kanipa utamu kidogo tyuuh kaloweka mti wangu kisiman, nkamuambia hebu tutoe tupumzke sasa nikalala mazima naamka sumuoni, yoyoyo weee hamida wangu rudi basi" majirani walicheka hadi kuzimia. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] JF bhana khaaaaaah
Umu kunamabahali kunamwingine alidai et
Alikula mzigo juu ya kaburi bado bichi ndio wamemaliza kuzika.
et anakula mzigo uku anasoma mwaka na jina lamarehemu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ana balaa huyoo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Chizi alipoliwa akapoteaa jumlaaa
Tunaendelea kuburudikaaaa. Uzi wetu pendwa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kuna mwana nafanya nae kazi anasema huu uzi kiboko afu ubaya hajui alieanzisha uzi ndo yupo naee. [emoji1783][emoji1783][emoji1783][emoji1783] kila siku anausomaa
Hii ni encyclopedia ya kudinyana masikhara.
Kesho mkuuu mapema saaaana.Natamani nitoe ya masihara ila usingizi
Hauko serious na kazi wwNatamani nitoe ya masihara ila usingizi
Squart ndo nini sjui, huyu dogo mjinga sana[emoji23][emoji23]Aisee nimecheka [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] mwanzo nilisoma shallow sana, ila hii comment yako imefanya nikamsome upya