Duh stori ya ticha ndio naisubir
Siku hiyo ambayo nilikua kwa sherehe ya yule ticha ambaye ni ndugu yangu, nilikua nimekaa meza ambayo sikujua kua kwa nyuma Kuna meza Kama mbili tatu za karibu ambazo maticha karibuni wote walikua wako hapo so Mimi sikua na khabari nikawa nashusha zangu Safari mdg mdg.

But Kuna mwalimu mmoja niliyesema tulitokea kuelewana Sana na isitoshe alikua anajua kua napiga vyombo na uzuri sikuwahi kumuangusha so wakati mwingine alishawahi kuniita kwake tunaweka vyombo kiroho Safi kabisa.

Basi yule ticha nlikua nachat nae namuuliza alipokaa akaniambia nimekaa nyuma yako, aisee nilipogeuka nilitamani kwenda mbio maana macho ya waalimu wote yalikua kwangu na kipindi hiyo kulikua Kuna visheria-sheria skuli vya ajabu nkajaa upepo but yule ticha akaniambia nivunge hakuna wa kuleta shida na uzuri alikua second nkapunguza wenge nkaendelea kuuchapa mtindi mdg mdg.

Jumatatu kumekucha skuli Kuna kamadam flani hv alikua ofic ya academic na niliingia kulikua na Mambo muhimu ya kufuatilia,aisee akalianzisha katikati ya maticha ila ajabu walibonga huku naendelea kushughulika na ticha nimefuata ajabu waliliongelea kimasihara tu Kama stori ila hakuna aliyekua ananihoji swali Ni Kama walikua wanapeana michapo vile nilivyokua napiga mtindi hivyo nilipomaliza Mambo yangu nikaondoka na sikusikia msala wowote ulioendelea sijui walivunga sababu ya undugu na ticha au laa.

Siku zikakata lakini kuna ticha(madam) alikujakuhamia mtaa ninaoishi, sikutaka ajue kua nakaa mtaa huo ila Kuna day tu tulikutana mtaani sikua na ujanja nikasalimiana nae akanielekeza kwake nikamsalimie but haikua swala kubwa sikuendaga.

Kuna day skuli natoka kwa geti na yeye ndio alikua anatoka na ndinga akapiga honi ikabidi nipande tu, tukateleza adi mtaa akaniambia tupitie kwake nipajue sikukaza nikaenda nae kufika kwake nikazama ndani na alikua anakaa mwenyew na mdada wa kazi(aliyesema ameomba likizo) akauliza nakunywa nn nikasema ata maji ya kunywa yanatosha tu but duuh akavuta nyagi moyoni nikajiuliza kua ticha Tena wakike anaweka vitu vizito hv maana alitoa kwenye jokofu.

Sikutaka kuvunga cz ilikua nyagi nikaigida chap niondoke ila ajabu ilipofika nusu ikakolea na hua kwangu inakimbilia kichwa Cha chini Sana na Bila uongo madam alikua Ni moja Kati ya pisi Kali mno ila ckuwahi kufikiria kumvua nguo ata Mara moja Yani ila ajabu hapo mawazo machafu yakajaaa kichwani nikajikuta naanza mtamani mpaka kichwa ya chini ikasimama atari ikabidi nipandishe mguu juu ya mwingine nikavuta na mto nikapakata asielewe kitu nikata kitu ipoe niage nisepe maana nilijipima upepo wa kuikata peke yangu na narudi home kutoka skuli nisingeeleweka kabisa.

Nikiwa navuta pumzi akaniongeza chap then na yeye akaanza kupiga vyombo mdg mdg aisee sikuelewa aibu zilipotea wapi nikajikuta nafanya application na hazikugomewa tukakiss sana pale nikapekenyua pichu nikaanza kupekechua kujua yaliyomo Kama yamo kwa pupa sikudelay nikaanza kupanda mnazi chap, nikalisakata na madam pale sebleni atari na nyagi akawa mkombozi bao halikuja kabisa nikapiga p#mb# adi nikajikubali kibinafsi na sio Siri alikua na papuchi tamu ilikua na nyama ndani Kama vile zinavuta pipe wakuu dah nilikula Mambo sijawahi!

Tulipokuja maliza show nikakoga chap nakuvaa nguo huyoo nikashuka home chap but nilikua na wenge mno na muda ulikua umeenda Sana cz ilikua Kama saa moja kasoro toka saa 6 mchana(tulitoka mapema cz ilikua ijumaa) nilikua kwa madam, kufika home nikapiga uongo nikazama ndani ikawa mwanzo wa kulana na madam.

Mwanzoni skuli nilikua namuonea aibu Sana na swala la kuondoka nae nilikua nalikwepa mno nikawa naingia mitini kwa Sana ila baadae nikawa kila nikisepa nae lazima nikale utamu, bahati mbaya ama nzuri mpaka nakuja kumaliza alibaki na kumbukumbu yangu ijapokua sijawahi mpeleka home mtoto Wala kuwaeleza chochote kuhusu hilo ila nna mpango wa kuwaambia maana amekuakua mkubwa kutosha na haitakua pw kukaa kimya but najua watalaani mno cz madam amenipita age Kama miaka miaka 7-8 hv sema tu aliwahi kuingia kwa system.

Now days siko nae ila hatujaacha kulana tukikutana sema tu nilikuja kuzinguana nae baada ya kujua kumbe anamkono wa mtu mwingine na ndio anamdhamini yote, ila yeye madai jamaa Ni mume wa mtu hivyo hawezi kumpangia maisha yake cz ameshaoaga, kwangu ikawa nafasi ya kujinasua maana niliwaza home wataonaje kuzaa na mdada mkubwa hivyo kwangu but aaaaah Sina namna imekua na mtoto inabidi ajulikane home tu.
 
Aisee noma sanaa
 
[emoji3][emoji16][emoji16]nakumbuka niko field msalala kahama mwenzetu mmoja alishindwa uzalendo akaliwa denti yaani Dada alilegea mnoo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]sisahau,kuna dogo alikua anaitwa Hamisi alikua ananipenda halafu mi namuona mwanafunzi kuna siku akasema"sijui kwa nini nimechelewa kusoma "yaani wanafunzi wa shule miaka 2010 kurudi yalikua makubwa halafu hayaogopi sema sijawahi yaani kumpendaga mwanafunzi km mpenzi.
 
[emoji23][emoji23]
Unawezakuta ulikua unawaelewa sema unakaza Moyo tu!!
 
Nini kilifuata baadae? Hatma ya mchumba wako ilikuwaje?
 
Naendelea na sehemu ya pili ya jinsi nilivyokula shemeji zangu baada ya kusalitiwa na dada yao.

Baada ya kumla kimasihara yule jirani yangu siku 1 baada ya fumanizi kwa mchumba angu penzi letu jipya na jirani yangu likawa sio siri japo najua nilikuwa nae sababu ya hasira tu. Bado mchumba angu alikuwa ananipigia kuomba msamaha kila siku na hakuacha kunitumia text kila uchwao ili kunipoza moyo wangu,hakika nilimchukia maana nilikuwa msafi kwake muda wote niliokuwa nae kimapenzi.

Alipoona mbinu zake za kuniomba msamaha hazisaidii na kila alipokuja nilikuwa namtimua na kumuonyesha live kuwa nina mwengine akaamua kuwashirikisha ndugu zake ambao kwake Ni Kama marafiki maana hawakupishana sana umri japo yeye ndo mkubwa wao.Muda wote huo hatukuwahi kuwaambia wakubwa wetu kuhusu mgogoro wa uchumba wetu.

Siku 1 nikapokea text ya shemeji yangu mdogo aliyeomba tuzungumze kuhusu dada ake,nikajaribu kuchat nae nikagundua kuwa hakuwa akijua undani wa mgogoro wenu maana dada ake alimficha. Nikiwa bado na hasira nikaomba nionane nae ili nimueleze kila kitu (hapa nikiri kuwa nilimpenda vibaya mno yule mchumba wangu sikuweza kumsahau kirahisi japo nilishaamua kutomrudia)
Jioni ilipofika nilikutana na Shem wng,nikamueleza Mambo mengi ambayo hakuwahi kujua kuhusu ndugu yake,alinihurumia sana na nguvu ya kumuombea msamaha hakuwa nayo kabisaaa,tangu tumefika pale restaurant ni mie tu ndo nilikuwa muongeaji mkuu huku yeye akibaki kuguna na kushangaa kwa kila nisemalo,ktk maongezi yng yote sikusema km tayari natoka na dem jiran yng,nkawa nalia upweke tu na kuumizwa moyo. Shem alikuwa deep kuchanganua story zangu mpaka mida ya jioni iv nikawa namsindikiza arudi kwao ambako hata kwa mguu kunafikika kama huna haraka.

Wakati tunaongea huku namsindikiza nikawa nashangaa shem Ni mpole sana na amezidi huzuni,basi nikaanza kumdadisi kujua undani wa ukimya wake,nikamsogelea karibu kutaka kujua bado hakuwa akisema chochote nikawa nambembeleza aniambie tatizo nini. Vile kumsogelea kwa ukaribu fikra zangu zikawa zimebadilika na kujihisi tamaa ikiutawala mwili wangu + kile kiharufu kizuri anachonukia nikawa nishachanganyikiwa.

Huku tukiwa tumesimama gizani pembezoni mwa uwanja wa mpira ambako kuna kanjia nikawa namshikashika mabega na mikono huku akiwa hanizuii chochote nikajikuta namsogeza kifuani na kuanza kumlamba baadhi baadhi ya maeneo,muda wote huo hakuwa akibisha kwa lolote mpaka nilipoanza kumpiga deep kiss na bado akawa ananisapoti huku akiongea maneno ambayo siyaelewi na kunifanya nizidi kudata nae.

Akili zikanirudia kidogo na kuiona hatari iliyopo kama ningezidi kuendelea maana mtoto hakuwa akinipinga kwa kila nifanyacho. Nikamuachia na kuendelea na safari huku wakati huo maongezi yakibadilika na kuanza kumsifia utamu wake. Nikamfikisha mpaka kwao Kisha nikarudi kwangu. Usiku tulichat sana huku tukitiana nyege kwa vineno mbalimbali huku nikimlazimisha akubali kuja ghetto asubuhi. Akakubali kuonana nami lkn kwa sharti isiwe ghetto kwangu nitafute sehemu nyingine,nikakubali na kumuelekeza lodge flan karibu na stendi kuu ya mkoa.

Kulipokucha wala sikuwa na mambo mengi nikaenda eneo la tukio na kulipia room na haikupita muda shem akaja. Tulishinda tukipeana raha humo ndani huku nikifurahia kisasi changu kwa nduguye,tulipanga mengi na jinsi ya kuendelea kula tunda bila kujulikana. Nashukuru tu alishakubali tulane kisiri mpaka nitakapopata mtu mwingine permanent. (Alisharidhia nimuache dada ake kabisa na alimuita malaya kwa kuwa na tamaa nje wakati mie namuhudumua vingi[emoji3])

Nitarudi tena kuwaeleza nilivyomla binamu yao kwa kesi hiyohiyo
 
Yule mtoto naye vipi?
Yule mtoto bhana tuliendelea na raha zetu mpaka nikawa natamani kumchumbia pia japo kidonda cha moyo kilikuwa hakijapona. Baada ya muda niligundua ana dalili za ujauzito na nikifurahia sana. Nikamshauri tukapime tujue akakubali,majibu yalitoka kuwa ana ujauzito wa miezi mitatu wakati mie ndo Kwanza nakaribia kutimiza mwezi wa pili tangu kuwa nae. Ikabidi aseme tu kuwa alikuwa na jamaa ambaye aliamua kumuacha baada ya kuona u-serious wangu kwenye mapenzi,so ikabidi tu ampelekee tumbo lake jamaa. Wameoana tayari [emoji3][emoji3][emoji3]
 
aisee hii kiboko, kwahyo dem kapeleka tumbo lake kwa jamaa
 
Hii noma mkuu..!!
sema mtoto wa mwenzio nikama mtoto wako, ungemlea tu mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…