[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hongera mkuu hukuwa mzembe
 
mbona kama umesimulia story yako Ila unaongopa jamaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo mambo unapiga baada ya dakika ngapi mkuu,mm dem nikimpiga tatu ,k itamuuma hawez nitman ninyi hiyo tano inakuwajee

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha mbona simple sema vijana weng tunapenda kujimwambafai.kwamba bao moja napiga dakika 50 n uongo huo labda iwe ile ukitak kupiz unatulia lkn kikawaida bao la kwanza ikienda sana dakika kumi ndo ukwel.halisi na mm binafs bao la pili huwa napiga kwa nusu saa au dakika 40

@boywith mission

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inategemea mkuu wengine bao 3 mbili manzi anataka afe......Sasa hizo bao 7 unazopiga labda nizile za ukiweka tu imo maana kama mm nikimaliza hizo Saba naweza pewa kesi ya mauaji!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikuwa na demu moja mchaga huyu yeye nilikuwa nikipiga moja la pili mpk ugomv maana analia sana nimuache amechoka maana nilikuwa namsukumizia moto ananiambia namhaisha kizaz lkn tuliachana kisa sina pesa sas huyu wa sas n kama ana pepo.ngono kila nikimaliza anataka.tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…