Ulishawahi kula tunda kimasihara?

Mr Nyau

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2018
Messages
330
Points
1,000

Mr Nyau

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2018
330 1,000
Niliwahi kubakwa..... Meaning nililiwa bila kupenda. baada ya yeye kunizidi nguvu ilibidi nimpe ushirikiano. Baada ya pale nkapotezea Ila jamaa akalazimisha tuendelee nkakaza akatuma watu wanipige. Kesi iliishia polisi. Akaulizwa kwani kuna utamu gani ulipata hadi ung'ang'anie hiyo papuchi wakat zingine zimejaa?? Hadi Leo Ana hasira na mm.
naona unataka utuaminishe papuchi yako ni mnato sana..ati kwanini ung'ang'anie hiyo papuchi wakat zingine zimejaa?? ehehehh
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,622
Points
2,000

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,622 2,000
Nyumba za kupanga hizi zina raha yake, nakumbuka mwaka 2011 nikiwa chuo nilipanga uswahilini sasa siku moja nimetoka room na taulo begani nikaelekea bafuni kuoga.Ile kufika bafuni tu kabla sijazama ndani akatokea binti nae amekuja kuoga, kuniona tu akaanza kulalama eti nimpishe aoge yeye kwanza maana ana haraka. Kidume nikagoma, nikamwambia kimasihara kama una haraka ingia tuoge wote. Aisee yule binti bila kutegemea si akaingia kweli, dah toto la Singida lilikua jeupe hata kwenye giza unamuona. Huko huko bafuni nilipiga sana show, mtoto akanielewa akawa mara kwa mara anakuja geto napiga. Nasikitika hakukaa muda mrefu akarudi kwao Singida
 

mtishbieliya

Senior Member
Joined
Oct 16, 2014
Messages
130
Points
225

mtishbieliya

Senior Member
Joined Oct 16, 2014
130 225
Nyumba za kupanga hizi zina raha yake, nakumbuka mwaka 2011 nikiwa chuo nilipanga uswahilini sasa siku moja nimetoka room na taulo begani nikaelekea bafuni kuoga.Ile kufika bafuni tu kabla sijazama ndani akatokea binti nae amekuja kuoga, kuniona tu akaanza kulalama eti nimpishe aoge yeye kwanza maana ana haraka. Kidume nikagoma, nikamwambia kimasihara kama una haraka ingia tuoge wote. Aisee yule binti bila kutegemea si akaingia kweli, dah toto la Singida lilikua jeupe hata kwenye giza unamuona. Huko huko bafuni nilipiga sana show, mtoto akanielewa akawa mara kwa mara anakuja geto napiga. Nasikitika hakukaa muda mrefu akarudi kwao Singida
Hao ni wepesi sana wala haishangazi sana...Singida...mmmh
 

Rumi96

Member
Joined
Sep 17, 2019
Messages
35
Points
125

Rumi96

Member
Joined Sep 17, 2019
35 125
Tarehe 2 October nimempanda mtoto wa Brother! (Undugu wa kutafuta na tochi sana) Baada ya kuomba vyuo round ya kwanza alikosa. Kama 3 ya 13. Ikatakiwa aje ku reapply vyuo na vngn aongeze. 2nd round akapata TENGERU na MWL NYERERE. Alifurahi sana, hapo chating zikaanza mara Dad miss you namsikilizia tu, hiyo tarh 2 nikaona nijaribu bahati, nikamwambia nataka nikuone niko home alone, kakajibu nakuja sio muda, hapo nina nye.ge zinasoma 4.5G dadeq, mara hodii!! Mtoto kazama ndani, nikamsifia asee F.. Umenona sana, kweli baba nalisha, mtoto anachekacheka. Kumvuta kushika bega, mtoto mlaini, mate, akaguna eti ww ndugu bwana, nikamjibu, shida umekua mtamu sana asee nisamehe tu, mtoto kajib kweli ee! Nikamjibu ndioo. Basi nikamuanza kwenye kiti, nikampanda cha kwanza, nikambeba sasa chumbani, asee tuishie hapa. Amri ya sita wa Edit tu imeshindikana.
 

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
1,256
Points
2,000

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
1,256 2,000
Wanaosema mengi ni uongo, jibu ni tembea uyaone. Kuna mambo ya ajabu huwezi amini ni Tanzania hii hii.

Anyways ya kwanza kwa urefu wake, kwangu ni,

2014 hyo nilikuwa natokea mkoani kuelekea kuanza 1st yr chuoni dsm. Nilifikia kwa sista maeneo ya Tabata Baraccuda, kijana nikaandaliwa chumba changu cha nje nikawa ndo nimefikia hapo. Nilikuta kuna watoto wa kike kadhaa pale home, na mwanzoni tu niliwascan haraka haraka nikaona mmoja ananifaa hata kiumri, uzuri na mambo mengine (wanaume mnaelewa naongelea nini).

Ndani ya siku chache hivi ile kuzoea zoea na kuanza story mbili tatu na wenyeji pale, nikawa nipo nipo comfortable kiaina. Jioni moja hivi watu tulikua tunapiga piga story nikaaga naenda dukani. Ile naanza kwenda nikasikia naulizwa "Unaenda duka gani?". Nikamwambia nataka ninyooshe miguu kidogo mpaka barabarani baraccuda kule. Akasema "Nisubiri basi mwenyewe kuna kitu nataka nikachukue."

Basi tukatoka pale home mdogo mdogo tunapanda na barabara ile inatokea tabata chang'ombe mpaka baraccudda kule, pale pana ki mini-supermarket flan hv akasema anataka aende kununua chocolate, nikamsindikiza akachukua alivyotaka tukasepa. Sasa wakati tunarud na barabara ile ile; akaniambia "Hii ndefu tupitie hivi kuna shortcut". Kuichek shortcut yenyewe naona full magiza giza kwa mbele, baharia nikasema hapa litmus test zimekamilika.

Ile tunakaribia karibia gizani mtoto akaanza kupunguza speed. Akasimama. Nilikua nimempita hatua kdogo, kugeuka nyuma hvi, tulivyokutana macho tukaangaliana kama sekunde 2. Kwakua nilikua nishaelewa mchezo mzima, nikapeleka mkono kiunoni; kumvuta akaja bila kusita. Niliinamisha shingo kdogo tu tukaanza kukiss. Alikua na lipsi laini balaa, yani hazina kiu, kama zile zimekauka/ngumu flan hv. Sasa mtoto yule mizuka ilianza kupanda nikaona haya maeneo itakua soo. Tukasitisha pale, tukaelekea home.

Hakuna kubwa lililotokea ndani ya masaa machache baada ya hapo. Baadae watu wameshaenda kulala niko zangu tu nimekaa chumbani, ikaingia sms "Umeshalala?" nikamwambia "Hapana sina hata usingizi. Njoo". Hakujibu SMS. Dakika chache tu, kama 2 hivi, naskia mlango wa nyumba kubwa unafunguliwa. Halaf kama sekunde 20 baadae, mlango wangu na wenyewe ukafunguliwa; huwa si ufungagi mpaka nnapotaka kulala kabisa. Basi moja kwa moja kaingia ndani akaenda kukaa kwenye kochi.

Vikaanza vile vimaswali visivyokuwa na mbele wala nyuma. "Mbona kuna giza hivi, huogopi?" wakati mtu unaona kabisa nimezima taa. Basi wala hata sikupoteza muda, nilimvuta kidogo tu kuja kitandani akaja mazima. Alikua kavaa kanguo flani hv ambako baadae nilikuja kujua hakuwa kavaa chupi. Kukapigwa mgegedo wa kimyakimya. Tulivyomaliza akarud zake nyumba kubwa na kufunga mlango. Baada ya dakika kama tano, Alinitumia sms za ahsante na nini, mpaka leo hii 2019 screenshots zake ninazo.

Kuna siku nyengine, mimi ndo nilikua wa mwisho kwenda kulala akaniambia nimshtue nikiwa natoka aje afunge mlango, tukaishia kugegedana jikoni kwenye process za kutakiana usiku mwema!
Tupe mwendelezo w astory na iliishaje au inaendelea
 

pappilon

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,924
Points
2,000

pappilon

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,924 2,000
Nipo A-level nakaa na bro kapanga..kwenye hyo nyumba kuna mademu wawili wanashare chumba ambacho tunashare corridor..wale mademu wananizidi umri sana tu..siku moja asubuhi nimefagia chumbani ikabidi nifagie na corridor..basi mmoja akatoka kajifunga kanga moja..mm nimejiinamia zangu nafagia..akaja akanipiga kibao cha makalio akaniambia..nilishakukataza usifagie corriidor, nikamindi kwa nn kanipiga kibao cha makalio..nikaashika kanga yake nikaivuta ikaja yote akabaki kama alivozaliwa,

Tuliangaliana kama dk mbili hv bila kusemezana,,mwishowe akanivuta tukaanza kukiss..yule mwingine akafungua mlango akauliza..mnafanya nn hapo?..njooni ndani ntawapisha..tukaenda ndani kwao yule mwingine akatoka,,nilimgegeda bao tatu za maana nikamwacha anakoroma nikasepa zangu tuition..tuliendeleza mchezo baaadae bro akagundua akaniambia achana na huyo mwanamke anakuzidi umri sana..ikabidi nipotezee ila kishingo upande maana ilifika wakati napewa hela ya kula nikiwa tution.
 

Davooo

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
483
Points
1,000

Davooo

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
483 1,000
Tarehe 2 October nimempanda mtoto wa Brother! (Undugu wa kutafuta na tochi sana) Baada ya kuomba vyuo round ya kwanza alikosa. Kama 3 ya 13. Ikatakiwa aje ku reapply vyuo na vngn aongeze. 2nd round akapata TENGERU na MWL NYERERE. Alifurahi sana, hapo chating zikaanza mara Dad miss you namsikilizia tu, hiyo tarh 2 nikaona nijaribu bahati, nikamwambia nataka nikuone niko home alone, kakajibu nakuja sio muda, hapo nina nye.ge zinasoma 4.5G dadeq, mara hodii!! Mtoto kazama ndani, nikamsifia asee F.. Umenona sana, kweli baba nalisha, mtoto anachekacheka. Kumvuta kushika bega, mtoto mlaini, mate, akaguna eti ww ndugu bwana, nikamjibu, shida umekua mtamu sana asee nisamehe tu, mtoto kajib kweli ee! Nikamjibu ndioo. Basi nikamuanza kwenye kiti, nikampanda cha kwanza, nikambeba sasa chumbani, asee tuishie hapa. Amri ya sita wa Edit tu imeshindikana.
Hahahahahaa dah mkuu nimecheka had watu wananishangaa,amri ya sita ieditiwe maana imeshindikana
 

ThatMan

Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
78
Points
150

ThatMan

Member
Joined Jul 4, 2019
78 150
Kuna moja hivi,mwaka flani hivi(nisingependa taja) wakati huo ndio nimechaguliwa kidato cha tano mwenge singida, bado kijana kabisa damu ya moto, nimefika mwenge nikakutana na wadau wote tumetoka Dsm, tukaunda kikundi cha kijanja ili tusije sumbuliwa na wababe wa kidato cha sita, tulikuwa wazee wa town kiukweli mkwanja ulikuwepo wa kuzugia ila sio kivile sema wadau Wakawa wanajua sisi mambo safi sana, Wakawa wanatuogopa hivi, wengi Wakawa washkaji, sasa ilikuwa Kila weekend lazma tulale nje ya shule tunatoroka , siku moja hivi weekend tumetoroka usiku huo kama saa moja hivi ama saa mbili tumeingia chuo kimoja hivi cha diploma na certificate,kipo karibu na kiwanda cha pamba, nikamuona manzi mmoja mkali mpaka wadau Wakawa wanaona aibu kumuangalia, afu kashushwa na ndinga moja hatari sana, tulikuwa kwenye kibanda cha simu hivi jamaa akasema ni chombo ya mkurugenzi, yaani nyumba ndogo yake afu anasoma diploma, nikawaambia wadau mimi namfuata sema nyinyi nifuateni kwa nyuma, ili jambo baya likitokea mnanisave, wadau wakasema poa , walikuwa Wanapenda kushabikia mambo ya kijinga, tukaona hyo ni njia mojawapo ya kupoteza Muda, mm nikamfuata demu, nikaanza kumsifia sana alikuwa na kiuno chembamba, usafiri wa kutosha nyuma,kifuani chuchu zimesimama,mrefu mweupe, manzi anacheka tu, nikambebea mfuko wake full vituko njiani, kufika alikopanga anakanikaribisha ndani, nikamwambia nisubir kidogo, nikarudi nyuma nikawaambia wadau wanisubiri hapo nje, hyo mishale kama ya saa tatu hivi, mwanaume nikaingia ndani, nikakuta chumba nadhifu sana, nikaanza vituko na mchezea chezea, akaniambia subiri kwanza, akavua jeans aliyokuwa amevaa, akavaa dera, nilipiga shoo moja hatari sana, sema hakutaka niguse maziwa yake ata kidogo, kama saa tano hivi natoka nje nawakuta wadau wananisubiri, nikawapa story ya kilichotokea tokea siku ile nikawa kama kiongozi wao,tukaingia zetu school kama saa sita hivi
 

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,665
Points
1,500

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,665 1,500
Wakati nafanya kazi Mkoani huko nilikuwa nimepanga nyumba ya vyumba 3 halafu nikawa naishi na junior staff mwenzangu wakati anajipanga kuanza maisha. Ilikuwa Mkoani huko.

Sasa ikaja muda flani akawa recruited staff mwingine wa kike wakati huo ndio amemaliza chuo tu. Amefika ikabidi aishi hoteli kwa kama wiki moja hivi wakati anafanyiwa utaratibu wa makazi. Sasa baadae nikatoa wazo kuwa mi kwangu kuna room moja vacant anaweza kuitumia hiyo wakati mipango mingine inaendelea ili kupunguza cost, basi ikakubaliwa.

Siku anahamia mi nikawa safari ya kama wiki moja hivi so nimekuja nikakuta ameshahamia. Sasa Siku nimefika yule staff mwingine niliyekuwa naishi naye akasafiri pia the next day kwa Safari ya Siku kadhaa so tukabaki mimi na huyo dada. Jioni yake amepika tukala, halafu tukaangalia tv kidogo baadae akalala kwenye kochi. Mi nilipochoka kuangalia tv ikabidi nimuamshe aende chumbani kwake, lakini akawa anajizungusha zungusha mi nikamuacha nikaingia room kwangu. Baada ya kama 10 mins hivi bado nikawa naona taa inawaka sitting room ikabidi niende kuangalia, nikakuta bado kalala pale pale. Nikamuamsha tena kwasababu sitting room kulikuwa na mbu kidogo. Hapo sasa ndio akaanza kusema anaogopa kulala mwenyewe chumbani anaogopa. Pamoja na kumhakikishia usalama na angalau alale taa inawaka akagoma akasema atalala hapo hapo.

Basi baada ya muda nikamwambia basi njoo ulale huku kwangu mi nitalala chini, akakubali akaenda kuchukua shuka lake akaingia chumbani kwangu. Alipoingia nikamwambia anyway kitanda kikubwa Tunaweza kushare na tusigusane so tukakubaliana.

Wakati tunavuta usingizi usiokuwepo wakati huo nikaanza kumuuliza kisa cha kuogopa kulala mwenyewe na wakati huo hatukuwa tumezoeana ki hivyo.

To cut the story short, usiku huo uliisha kwa burudani kali iliyoanzisha burudani nyingine nyingi zisizo rasmi hata yule jamaa mwingine aliporudi bado bi dada alikuwa anakuja anapewa burudani saa 11 anarudi room kwake. Bahati nzuri public toilet ilikuwa jirani na room kwangu kwahiyo ilikuwa ni mwendo wa kujifanya anaenda toilet anakula kona ya kushoto.

Tatizo liliibuka alipoanza kuona wivu girlfriend wangu alikuwa akija maana naye alikuwa anafanya kazi mkoa jirani. Na nusura Siku moja varangati lizuke baada ya girlfriend wangu kukuta kikofia cha kulalia cha kike uvunguni kwangu. Hiyo kesi ilibidi niwe mkali tu nikasema ni Fulani huwa ananisafishia mpaka huku itakuwa yake labda ilidondoka bahati mbaya. Alinunua lakini Akaamini maana hakutegemea kama ningeweza kumla yule mule ndani na alikuwa akija wanakuwa washkaji sana
 

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,398
Points
2,000

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,398 2,000
Wakati nafanya kazi Mkoani huko nilikuwa nimepanga nyumba ya vyumba 3 halafu nikawa naishi na junior staff mwenzangu wakati anajipanga kuanza maisha. Ilikuwa Mkoani huko.

Sasa ikaja muda flani akawa recruited staff mwingine wa kike wakati huo ndio amemaliza chuo tu. Amefika ikabidi aishi hoteli kwa kama wiki moja hivi wakati anafanyiwa utaratibu wa makazi. Sasa baadae nikatoa wazo kuwa mi kwangu kuna room moja vacant anaweza kuitumia hiyo wakati mipango mingine inaendelea ili kupunguza cost, basi ikakubaliwa.

Siku anahamia mi nikawa safari ya kama wiki moja hivi so nimekuja nikakuta ameshahamia. Sasa Siku nimefika yule staff mwingine niliyekuwa naishi naye akasafiri pia the next day kwa Safari ya Siku kadhaa so tukabaki mimi na huyo dada. Jioni yake amepika tukala, halafu tukaangalia tv kidogo baadae akalala kwenye kochi. Mi nilipochoka kuangalia tv ikabidi nimuamshe aende chumbani kwake, lakini akawa anajizungusha zungusha mi nikamuacha nikaingia room kwangu. Baada ya kama 10 mins hivi bado nikawa naona taa inawaka sitting room ikabidi niende kuangalia, nikakuta bado kalala pale pale. Nikamuamsha tena kwasababu sitting room kulikuwa na mbu kidogo. Hapo sasa ndio akaanza kusema anaogopa kulala mwenyewe chumbani anaogopa. Pamoja na kumhakikishia usalama na angalau alale taa inawaka akagoma akasema atalala hapo hapo.

Basi baada ya muda nikamwambia basi njoo ulale huku kwangu mi nitalala chini, akakubali akaenda kuchukua shuka lake akaingia chumbani kwangu. Alipoingia nikamwambia anyway kitanda kikubwa Tunaweza kushare na tusigusane so tukakubaliana.

Wakati tunavuta usingizi usiokuwepo wakati huo nikaanza kumuuliza kisa cha kuogopa kulala mwenyewe na wakati huo hatukuwa tumezoeana ki hivyo.

To cut the story short, usiku huo uliisha kwa burudani kali iliyoanzisha burudani nyingine nyingi zisizo rasmi hata yule jamaa mwingine aliporudi bado bi dada alikuwa anakuja anapewa burudani saa 11 anarudi room kwake. Bahati nzuri public toilet ilikuwa jirani na room kwangu kwahiyo ilikuwa ni mwendo wa kujifanya anaenda toilet anakula kona ya kushoto.

Tatizo liliibuka alipoanza kuona wivu girlfriend wangu alikuwa akija maana naye alikuwa anafanya kazi mkoa jirani. Na nusura Siku moja varangati lizuke baada ya girlfriend wangu kukuta kikofia cha kulalia cha kike uvunguni kwangu. Hiyo kesi ilibidi niwe mkali tu nikasema ni Fulani huwa ananisafishia mpaka huku itakuwa yake labda ilidondoka bahati mbaya. Alinunua lakini Akaamini maana hakutegemea kama ningeweza kumla yule mule ndani na alikuwa akija wanakuwa washkaji sana
Huyo demu mwingine alifanya makusudi kutupia kikofia Uvunguni Wengine huacha chupii
 

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,665
Points
1,500

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,665 1,500
Huyo demu mwingine alifanya makusudi kutupia kikofia Uvunguni Wengine huacha chupii
Dah inawezekana mzee maana baadae alianza girlfriend wangu akija ye anasafiri. Siku moja nilipomuuliza akasema unafikiri mi najisikia vizuri kujua usiku unamfanyia vile unavyonifanyiaga mimi
 

Forum statistics

Threads 1,364,007
Members 520,628
Posts 33,303,567
Top