mboperatransy
JF-Expert Member
- Jun 25, 2013
- 325
- 1,367
kesiWazee nimejichanganya,nimekula kimasihara demu,kumbe ni shoga wa wife,jumapili naona amekuja kumsalimia wife,anasema shost wake,wamesoma nae chuo.Dadaki,hapa sasa ndio mbinu za kivita zinatakiwa.
Mkuu shukuru Mungu kakunusuru ila maradhi hayapimwi kwa macho yani umkadirie mtu kwa muonekano wake mimi nilishalala na mwanamke pisi kali balaaa na kimuonekano tu swala la maradhi huwezi kumuwazia kabisaa ila nilikuja kuambiwa kaungua na kashawaambukiza wengi tu ila yhanks God nilitoka salama, na nilichogundua ukiingia kwa hisia sana huwezi kuwaza habari ya maradhi so tujitahidi kudhibiti hisia na akili iwe mbele 🙏Kaka kama mtu ana hizo shida anaonekana. Sio mpaka utembee na lundo la vipimo. Mbona wewe unapima HIV tu halafu unapiga kavu.
Hayo magonjwa mengine unayapima wapi? Tokea nmekua na uzinzi wote nliofanya sijawahi kutana na hayo madude.
Ina matter sana wanawake wako unawatoa wapi kaka.
KUjua ni uhakika 100% na lazima akulipizie iweke akiliniWazee nimejichanganya,nimekula kimasihara demu,kumbe ni shoga wa wife,jumapili naona amekuja kumsalimia wife,anasema shost wake,wamesoma nae chuo.Dadaki,hapa sasa ndio mbinu za kivita zinatakiwa.
Na wanaume vipi natamani kujua?Mwanamke yoyote anaekunywa pombe analiwa mno kirahisi kuliko hao uliowataja ! Hata awe mama mchungaji, akilogwa akatumia kilevi tu popote anat.....mbwa !
Nnazo hizi scenario nyingi mno
Na wanaume vipi natamani kujua?
Kama umempelekea moto hawezi mwambia wife wakoWazee nimejichanganya,nimekula kimasihara demu,kumbe ni shoga wa wife,jumapili naona amekuja kumsalimia wife,anasema shost wake,wamesoma nae chuo.Dadaki,hapa sasa ndio mbinu za kivita zinatakiwa.
AliyeHii siku kimasihara binti mmoja aloo uzuri wake hausemeki.
Kanaitwa warda km nakumbuka.
Mi napenda sana kujichanganya,siku daladala la mbagala nikazama ndani mwana huyu hapa wote tumesimama mtoto kavaa dera tu.
Hadi tunafika temeke mwisho nikaona leo ngoja nikale kuku kienyeji.
Tunashuka nachanganya abari kasema naenda kwa bibi Tandika nikaunga bodi twende wote.
E bana hakukaa karudi twenzetu hao hadi Buza kwa malande.
Nilichapa fasta kabla hata ya kuwaza ndomu.
Ule utamu mtoto mnato haswa,anakojoa tu Kila dakika na matusi km yote.
Piga pipe mpaka kanya.
Nikamuacha,tunakutana badae mtoto ni smart tu kichwani yuko chuo IFM.
Aisee nakuja kuonana nae tena yaani kala pamba msafii ni mwislamu tukagonga kitimoto fresh tu.
Mpaka siku namuaga ndo anashtuka "unaniacha"?
Ikabidi kumpa ukweli kabaki analia tu.
Tutaendelea na Najma.
Aliye elewa anieleweshe hapaHii siku kimasihara binti mmoja aloo uzuri wake hausemeki.
Kanaitwa warda km nakumbuka.
Mi napenda sana kujichanganya,siku daladala la mbagala nikazama ndani mwana huyu hapa wote tumesimama mtoto kavaa dera tu.
Hadi tunafika temeke mwisho nikaona leo ngoja nikale kuku kienyeji.
Tunashuka nachanganya abari kasema naenda kwa bibi Tandika nikaunga bodi twende wote.
E bana hakukaa karudi twenzetu hao hadi Buza kwa malande.
Nilichapa fasta kabla hata ya kuwaza ndomu.
Ule utamu mtoto mnato haswa,anakojoa tu Kila dakika na matusi km yote.
Piga pipe mpaka kanya.
Nikamuacha,tunakutana badae mtoto ni smart tu kichwani yuko chuo IFM.
Aisee nakuja kuonana nae tena yaani kala pamba msafii ni mwislamu tukagonga kitimoto fresh tu.
Mpaka siku namuaga ndo anashtuka "unaniacha"?
Ikabidi kumpa ukweli kabaki analia tu.
Tutaendelea na Najma.
Soma tena bwege wewe,Aliye
Aliye elewa anieleweshe hapa
😀😀😀 Mzee haya makasiriko ni maisha ndo yamekupiga au ndoa inakupa stress usinikasirikie CCM ndo chanzoSoma tena bwege wewe,
Na usiquote mtu huelewi soma jikate.
Ni kweli kaka.Mkuu shukuru Mungu kakunusuru ila maradhi hayapimwi kwa macho yani umkadirie mtu kwa muonekano wake mimi nilishalala na mwanamke pisi kali balaaa na kimuonekano tu swala la maradhi huwezi kumuwazia kabisaa ila nilikuja kuambiwa kaungua na kashawaambukiza wengi tu ila yhanks God nilitoka salama, na nilichogundua ukiingia kwa hisia sana huwezi kuwaza habari ya maradhi so tujitahidi kudhibiti hisia na akili iwe mbele 🙏
Mkuu kuwa muelewa navyosema aliwaambukiza iweje useme walitoka salama pia mm hilo eneo kwnza nilikuwa mgeni mana ni kijijini pili ilikuwa tunakunywa kileo so baada ya kulewa ndiyo nkambeba na mmoja kati ya watu waloumia kutokana na uyo demu ni anaurafiki na ndugu yang nlikuja kiyajua baada ya uyo jamaa akiwa anamlaumu ndugu yangu kwann aliruhus naenda kulala na dem ambae anajua kaungua hiyo tyr kushakucha na pombe zishaisha na dem nishalala nae ila nachoshukuru ile siku nilitumia mafuta ya nazi nadhan ni hiyo ilinisaidia.Ni kweli kaka.
Ila kama wewe ulitoka salama, manake na hayo wengi mnaoamini amewaambukiza wametoka salama pia. Maambukizi sio rahisi hivo mzee.
Ingekua kama tunavoogopeshwa dunia nzima tungekua tumeungua
Duuuuh mpaka Kanya kama tena?? 🤔🤔🤔🤔Hii siku kimasihara binti mmoja aloo uzuri wake hausemeki.
Kanaitwa warda km nakumbuka.
Mi napenda sana kujichanganya,siku daladala la mbagala nikazama ndani mwana huyu hapa wote tumesimama mtoto kavaa dera tu.
Hadi tunafika temeke mwisho nikaona leo ngoja nikale kuku kienyeji.
Tunashuka nachanganya abari kasema naenda kwa bibi Tandika nikaunga bodi twende wote.
E bana hakukaa karudi twenzetu hao hadi Buza kwa malande.
Nilichapa fasta kabla hata ya kuwaza ndomu.
Ule utamu mtoto mnato haswa,anakojoa tu Kila dakika na matusi km yote.
Piga pipe mpaka kanya.
Nikamuacha,tunakutana badae mtoto ni smart tu kichwani yuko chuo IFM.
Aisee nakuja kuonana nae tena yaani kala pamba msafii ni mwislamu tukagonga kitimoto fresh tu.
Mpaka siku namuaga ndo anashtuka "unaniacha"?
Ikabidi kumpa ukweli kabaki analia tu.
Tutaendelea na Najma.
Jikaushe kama hamjawahi kuonana, iifanye ndiyo unamwona siku hiyo. Hata wife akitoka kwenda nje na kuwaacha wawili jifanye kauzu hivyohivyo. Usiruhusu mazingira ya kuandaliwa ushahidiWazee nimejichanganya,nimekula kimasihara demu,kumbe ni shoga wa wife,jumapili naona amekuja kumsalimia wife,anasema shost wake,wamesoma nae chuo.Dadaki,hapa sasa ndio mbinu za kivita zinatakiwa.
Mbona kama umegonga malaya ambaye njia zote zipo zimeshazinduliwa na mbio za mwengeHii siku kimasihara binti mmoja aloo uzuri wake hausemeki.
Kanaitwa warda km nakumbuka.
Mi napenda sana kujichanganya,siku daladala la mbagala nikazama ndani mwana huyu hapa wote tumesimama mtoto kavaa dera tu.
Hadi tunafika temeke mwisho nikaona leo ngoja nikale kuku kienyeji.
Tunashuka nachanganya abari kasema naenda kwa bibi Tandika nikaunga bodi twende wote.
E bana hakukaa karudi twenzetu hao hadi Buza kwa malande.
Nilichapa fasta kabla hata ya kuwaza ndomu.
Ule utamu mtoto mnato haswa,anakojoa tu Kila dakika na matusi km yote.
Piga pipe mpaka kanya.
Nikamuacha,tunakutana badae mtoto ni smart tu kichwani yuko chuo IFM.
Aisee nakuja kuonana nae tena yaani kala pamba msafii ni mwislamu tukagonga kitimoto fresh tu.
Mpaka siku namuaga ndo anashtuka "unaniacha"?
Ikabidi kumpa ukweli kabaki analia tu.
Tutaendelea na Najma.
Umalaya namtetea,mi mwenyewe nilimchukulia km paka la Bar.Mbona kama umegonga malaya ambaye njia zote zipo zimeshazinduliwa na mbio za mwenge
😄Kwahiyo unapiga mashine mbele akanya au nimesoma vibaya.Umalaya namtetea,mi mwenyewe nilimchukulia km paka la Bar.
Nikaja kujua badae sana yuko familia bara tu maza ndo mzaramo na kule anaenda kwa bibi yake mzaa mama.
Agonge Suti casual Tandika?
Alikua vile siku hiyo maxi zote nampa kwa uzuri.
Badae tumeamia date za kawaida kabisa sasa ndo akawa ananyuka pamba hatari.
Na kingine malaya si hao moja kwa moja anaomba hela.
Hakuwahi kuomba senti 10.
Na hata mahali tunaenda popote mihogo,sawa,tule kwamama ntilie ye poa tu,leo chips kavu shwari,
Agiza kuku mzima siku nikicheka atafurahi Abeba take away.
Kinywaji alikua hapigi tungi yaani ntabembeleza sa ataonjaonja savanna
Hayo ni mambo ya ndani hutakiwi kuyajua.😄Kwahiyo unapiga mashine mbele akanya au nimesoma vibaya.
Hivi unajua mara nyingi hiyo ni ishara badili line nenda Sim 2 na Sim 1 imeishiwa salio