Ungeoa mtoto wa Kisomali kaka..

Au ndiyo na mshkaji wako ndiyo ingekuwa basi tena kupatana?? πŸ˜‚πŸ€£πŸ€£
 
Kiharufu Cha MBIKO ndiyo Nini tena mdau?? πŸ€£πŸ˜‚
 
Tutake radhi Green City aisee...

Hatupo hivyo
 
Duuuuuh aisee..

Vipi na yeye alikuwa mdau wa mambo yako uliyoshindwa kuyaacha Kabisa???πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ˜‚
 
Uzi mtamu huu yani unasoma nondo huku mashine imetuna balaa embu wakulungwa leteni mastory
 
Ulituwakilisha vema Kimataifa
 
Malizia story
Granitized
 
Umefanya busara sana, kujiepusha naye..

Ila Malizia story ya yule Manzi wake mliyepiga Collabo basi πŸ˜‚
 
Wazee wa kimasihara
 
Mambo ya 3some hayo
 
Acha kula tope Mzee utapata gundu
 
Ila hii haikua true story Mzee!! Ila zilikua expectations zako
Na haiwezi kutokea
 
Duuuh aisee,
Si akaja yule binamu.....
Leta story
 
Mimi Nikajua ATM ni kwenye Rated 18 Movie (Porn) pekee, Kumbe hata uhalisia watu wanafanya ATM?? πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ«‘πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ«‘πŸ«‘πŸ«‘

Duuuuuh πŸ€£πŸ€£πŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏπŸ™ŒπŸΏ
 
Duuuuuh halafu unakuta Mume sasa sio mtumiaji wa Mbolea Bin Tigo, hivi huyo mtu ataacha kuchepuka kweli alivyozoeshwa kweli?? πŸ€”πŸ€”πŸ€”πŸ€”
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…