Ulishawahi kula tunda kimasihara?

interegenciadick

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
442
Points
1,000

interegenciadick

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
442 1,000
Ninavyo visa kama vitano vya kura tunda kimasihara acha nianze na hiki.
Nikiwa Mwanza mwaka 2005 nilikuwa nimepanga apartment fulani. Kulikuwa na mdada fulani alikuwa mrembo sana. Nilikuwa nimezoeana naye vizuri sana. Alikuwa ni muuguzi (nurse) katika hospital maarufu jijini mwanza. Maisha yangu hayakuwa ya juu sana yalikuwa ni ya kawaida wala sikuwa na dhiki. Huyu mdada alikuwa ananichangamkia sana kuna wakati alikuwa anaonyesha kuwa ana hisia nami. Nilikuwa mtu wa kujiheshimu sana, kuna kipindi nami nilianza masihara ya kumvuta aingie kwenye 18 zangu. Nikaanza kuwa nampa mialiko ya kutoka out pamoja. Hakuwa na hiayana akawa anaitikia vizuri kabisa basi nikajua kwamba nimeshakubaliwa. Siku mmoja tukiwa out tuna chill nikamchombeza, sikutegemea kama angeweza kunitolea nje. Alichonambia hayuko tayari kuwa katika serious relationship kwa muda huo. Nikamwambia tuwe na mahusiano ya muda akasema hataki kuharibu maisha yake kwa raha za kupita.
Hata hivyo baada ya kugonga mwamba sikukata tamaa niliendelea na jitihada zangu za kumweka kwenye himaya na lengo langu haikuwa kumchezea bali ilikuwa ni kuoa. Nilijitahidi hata kufuatilia kama ana mahusiano na mtu mwingine na kugundua hakuwa kwa sababu alikuwa very free nami kuna wakati alikuwa hana charger ya simu akawa ananiomba charger yangu au ananipa simu yake namchajia inakaa usiku kucha kwangu. Kipindi hicho hata smart Tanzania hazipo usiku nilikuwa napekuwa simu yake wala sioni dalili ya kuwa na mahusiano na mtu.
Kuna siku mmoja alikuja mdogo wake anayesoma chuo kumtembelea naye alikuwa mrembo lakini hakuwa sawa na dada yake, dada yake alikuwa moto mpaka leo bado ni mrembo haswa. Huyo mdada akanitambulisha kwa mdogo wake akasema anasoma UDSM yuko field kwa atakuwepo hapo kwa muda wa miezi mitatu pia akanitamubulisha kwa mdogo wake. Mdogo wake naye hakuwa nyuma alianza kuonyesha hisia kama dada yake. Sikutaka kumtongoza maana nilihofu anaweza kumwambia dada yake nikaonekana kituko. Naye alikuwa na mazoea ya kuingia kwangu.
Katika mazoea ya kuingia kwangu siku mmoja aliniomba awe anatumia computer yangu nilikuwa na desktop computer iko pale sebuleni. Akawa anaitumia na alikuwa anakaa mpaka night kali akifanya kazi. Akimaliza hunishutua kwa ajili ya kufunga naye huenda kwao. Kuna siku nikamwambia hamna haja ya kumsumbua dada kwa hiyo unaweza ukalala chumba cha pili maana hakukuwa na mtu analala huko alikuwa analala dogo sasa kipindi naye alikuwa kaenda chuo.
Siku moja akiwa anafanya shughuli zake kwenye computer nilimwona anafanya vituko vya ajabu tu maana hata mavazi ya siku hiyo yalikuwa ya kimitego sana, nikiwa natazama TV nilikuwa namwibia kumwangalia, naye alipoona namwangalia alizidisha visa nikaapa hatoki mtu salama leo. Siku hiyo dada yake alikuwa zamu ya usiku.
Akiwa anaendelea kusoma nikainuka kwenda chumbani, kupanga mikakati ya kuhakikisha kwamba leo hatoki mtu salama. Wakati naelekea chumbani akaniuliza "mbona unaondoka wakati nahitaji kampani yako" sauti aliyotumia ndiyo ilinifanya nithibitishe kwamba mtu huyu leo anahitaji kugegedwa. Niligeuza shingo kumtazama du hata macho yake yaliniambia lazima nifanye kitu leo. Akaniambia "njoo nikwambie kitu" sikutaka kurudi maana gegedo lilikuwa limesimama imara. Nikamwambia acha nipumzike tu nikichoka nijulishe.
Baada ya nusu saa nikasikia ananiita nikafunge, nikajifanya nimelala akaita tena, nikakausha gegedo limefura ile mbaya. Siku zote huwa anaishia kugonga mlango lakini siku hiyo nikiwa nimelala kifufudi na kujifanya ni nimesinzia alinyonga kitasa na kuingia chumbani. Akaja kunishika bega na kunitikisa niamke. Nikajifanya nazinduka toka usingizini kisha akaniambia anatoka nikamwambia poa kesho. Akaniambia njoo ufunge nikamwambia nenda tu nakuja kufunga. Akasema sitoki mpaka uje kufunga nami nikamwambia siji kufunga mpaka utoke. Akasema kama ni hivyo basi atalala mlangoni, nikamwambia nenda kapumzike chumba cha pili. Nikasikia anatembea kwenda chumba cha pili akafungua mlango mara akaniita akidai haoni switch ya taa. Nikainuka kwenda kuwasha taa ya chumba cha pili nikiwa na langu kwamba hatoki mtu leo kajileta mwenyewe, baada ya kuwasha taa aliniona gegedo lilivyofura, ajabu akaniuliza nini hii? Nikamwambia muwa akasema, naomba muwa nikamwambia chukua kama unameno ya kula muwa. Nilishangaa amenikumbatia na kunipa ulimi. Sijui ni muda gani tuliovua nguo wote tulijikuta kama tulivyozaliwa. Nilipiga mashine usiku kucha, sijawahi vunja rekodi ile. Japo mtoto hakuwa mtaalamu sana niliinjoy sana kitu mnato. Alikuwa na hisia kali sana. Siku ilifuata kazini walijua tu nina shida.
Siku zote ikawa ni mchezo wetu hata kama dada yake yupo nikawa najipigia tu kama nimeoa. Nilikuwa nainjoy. Nilipanga kumuoa kabisa lakini mambo yalipita hapa na pale. Leo ameolewa lakini huwa akiniona yuko tayari tupashe kiporo jambo hilo huwa sitaki kabisa kwani nilishaapa kutokuwa na mahusiano na mke wa mtu. Dada mtu alikuja kujua kwamba namla mdogo wake. Akaanza kunichukia kwamba nimemfedhehesha sana.
Umenitia mizuka sana leo bibie hapa atakimbia *
 

Mr Nyau

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2018
Messages
332
Points
1,000

Mr Nyau

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2018
332 1,000
Niliwahi kubakwa..... Meaning nililiwa bila kupenda. baada ya yeye kunizidi nguvu ilibidi nimpe ushirikiano. Baada ya pale nkapotezea Ila jamaa akalazimisha tuendelee nkakaza akatuma watu wanipige. Kesi iliishia polisi. Akaulizwa kwani kuna utamu gani ulipata hadi ung'ang'anie hiyo papuchi wakat zingine zimejaa?? Hadi Leo Ana hasira na mm.
naona unataka utuaminishe papuchi yako ni mnato sana..ati kwanini ung'ang'anie hiyo papuchi wakat zingine zimejaa?? ehehehh
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,598
Points
2,000

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,598 2,000
Nyumba za kupanga hizi zina raha yake, nakumbuka mwaka 2011 nikiwa chuo nilipanga uswahilini sasa siku moja nimetoka room na taulo begani nikaelekea bafuni kuoga.Ile kufika bafuni tu kabla sijazama ndani akatokea binti nae amekuja kuoga, kuniona tu akaanza kulalama eti nimpishe aoge yeye kwanza maana ana haraka. Kidume nikagoma, nikamwambia kimasihara kama una haraka ingia tuoge wote. Aisee yule binti bila kutegemea si akaingia kweli, dah toto la Singida lilikua jeupe hata kwenye giza unamuona. Huko huko bafuni nilipiga sana show, mtoto akanielewa akawa mara kwa mara anakuja geto napiga. Nasikitika hakukaa muda mrefu akarudi kwao Singida
 

mtishbieliya

Senior Member
Joined
Oct 16, 2014
Messages
131
Points
225

mtishbieliya

Senior Member
Joined Oct 16, 2014
131 225
Nyumba za kupanga hizi zina raha yake, nakumbuka mwaka 2011 nikiwa chuo nilipanga uswahilini sasa siku moja nimetoka room na taulo begani nikaelekea bafuni kuoga.Ile kufika bafuni tu kabla sijazama ndani akatokea binti nae amekuja kuoga, kuniona tu akaanza kulalama eti nimpishe aoge yeye kwanza maana ana haraka. Kidume nikagoma, nikamwambia kimasihara kama una haraka ingia tuoge wote. Aisee yule binti bila kutegemea si akaingia kweli, dah toto la Singida lilikua jeupe hata kwenye giza unamuona. Huko huko bafuni nilipiga sana show, mtoto akanielewa akawa mara kwa mara anakuja geto napiga. Nasikitika hakukaa muda mrefu akarudi kwao Singida
Hao ni wepesi sana wala haishangazi sana...Singida...mmmh
 

Rumi96

Member
Joined
Sep 17, 2019
Messages
37
Points
125

Rumi96

Member
Joined Sep 17, 2019
37 125
Tarehe 2 October nimempanda mtoto wa Brother! (Undugu wa kutafuta na tochi sana) Baada ya kuomba vyuo round ya kwanza alikosa. Kama 3 ya 13. Ikatakiwa aje ku reapply vyuo na vngn aongeze. 2nd round akapata TENGERU na MWL NYERERE. Alifurahi sana, hapo chating zikaanza mara Dad miss you namsikilizia tu, hiyo tarh 2 nikaona nijaribu bahati, nikamwambia nataka nikuone niko home alone, kakajibu nakuja sio muda, hapo nina nye.ge zinasoma 4.5G dadeq, mara hodii!! Mtoto kazama ndani, nikamsifia asee F.. Umenona sana, kweli baba nalisha, mtoto anachekacheka. Kumvuta kushika bega, mtoto mlaini, mate, akaguna eti ww ndugu bwana, nikamjibu, shida umekua mtamu sana asee nisamehe tu, mtoto kajib kweli ee! Nikamjibu ndioo. Basi nikamuanza kwenye kiti, nikampanda cha kwanza, nikambeba sasa chumbani, asee tuishie hapa. Amri ya sita wa Edit tu imeshindikana.
 

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
1,310
Points
2,000

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
1,310 2,000
Wanaosema mengi ni uongo, jibu ni tembea uyaone. Kuna mambo ya ajabu huwezi amini ni Tanzania hii hii.

Anyways ya kwanza kwa urefu wake, kwangu ni,

2014 hyo nilikuwa natokea mkoani kuelekea kuanza 1st yr chuoni dsm. Nilifikia kwa sista maeneo ya Tabata Baraccuda, kijana nikaandaliwa chumba changu cha nje nikawa ndo nimefikia hapo. Nilikuta kuna watoto wa kike kadhaa pale home, na mwanzoni tu niliwascan haraka haraka nikaona mmoja ananifaa hata kiumri, uzuri na mambo mengine (wanaume mnaelewa naongelea nini).

Ndani ya siku chache hivi ile kuzoea zoea na kuanza story mbili tatu na wenyeji pale, nikawa nipo nipo comfortable kiaina. Jioni moja hivi watu tulikua tunapiga piga story nikaaga naenda dukani. Ile naanza kwenda nikasikia naulizwa "Unaenda duka gani?". Nikamwambia nataka ninyooshe miguu kidogo mpaka barabarani baraccuda kule. Akasema "Nisubiri basi mwenyewe kuna kitu nataka nikachukue."

Basi tukatoka pale home mdogo mdogo tunapanda na barabara ile inatokea tabata chang'ombe mpaka baraccudda kule, pale pana ki mini-supermarket flan hv akasema anataka aende kununua chocolate, nikamsindikiza akachukua alivyotaka tukasepa. Sasa wakati tunarud na barabara ile ile; akaniambia "Hii ndefu tupitie hivi kuna shortcut". Kuichek shortcut yenyewe naona full magiza giza kwa mbele, baharia nikasema hapa litmus test zimekamilika.

Ile tunakaribia karibia gizani mtoto akaanza kupunguza speed. Akasimama. Nilikua nimempita hatua kdogo, kugeuka nyuma hvi, tulivyokutana macho tukaangaliana kama sekunde 2. Kwakua nilikua nishaelewa mchezo mzima, nikapeleka mkono kiunoni; kumvuta akaja bila kusita. Niliinamisha shingo kdogo tu tukaanza kukiss. Alikua na lipsi laini balaa, yani hazina kiu, kama zile zimekauka/ngumu flan hv. Sasa mtoto yule mizuka ilianza kupanda nikaona haya maeneo itakua soo. Tukasitisha pale, tukaelekea home.

Hakuna kubwa lililotokea ndani ya masaa machache baada ya hapo. Baadae watu wameshaenda kulala niko zangu tu nimekaa chumbani, ikaingia sms "Umeshalala?" nikamwambia "Hapana sina hata usingizi. Njoo". Hakujibu SMS. Dakika chache tu, kama 2 hivi, naskia mlango wa nyumba kubwa unafunguliwa. Halaf kama sekunde 20 baadae, mlango wangu na wenyewe ukafunguliwa; huwa si ufungagi mpaka nnapotaka kulala kabisa. Basi moja kwa moja kaingia ndani akaenda kukaa kwenye kochi.

Vikaanza vile vimaswali visivyokuwa na mbele wala nyuma. "Mbona kuna giza hivi, huogopi?" wakati mtu unaona kabisa nimezima taa. Basi wala hata sikupoteza muda, nilimvuta kidogo tu kuja kitandani akaja mazima. Alikua kavaa kanguo flani hv ambako baadae nilikuja kujua hakuwa kavaa chupi. Kukapigwa mgegedo wa kimyakimya. Tulivyomaliza akarud zake nyumba kubwa na kufunga mlango. Baada ya dakika kama tano, Alinitumia sms za ahsante na nini, mpaka leo hii 2019 screenshots zake ninazo.

Kuna siku nyengine, mimi ndo nilikua wa mwisho kwenda kulala akaniambia nimshtue nikiwa natoka aje afunge mlango, tukaishia kugegedana jikoni kwenye process za kutakiana usiku mwema!
Tupe mwendelezo w astory na iliishaje au inaendelea
 

Soulja boy

Senior Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
192
Points
225

Soulja boy

Senior Member
Joined Oct 3, 2015
192 225
Tarehe 2 October nimempanda mtoto wa Brother! (Undugu wa kutafuta na tochi sana) Baada ya kuomba vyuo round ya kwanza alikosa. Kama 3 ya 13. Ikatakiwa aje ku reapply vyuo na vngn aongeze. 2nd round akapata TENGERU na MWL NYERERE. Alifurahi sana, hapo chating zikaanza mara Dad miss you namsikilizia tu, hiyo tarh 2 nikaona nijaribu bahati, nikamwambia nataka nikuone niko home alone, kakajibu nakuja sio muda, hapo nina nye.ge zinasoma 4.5G dadeq, mara hodii!! Mtoto kazama ndani, nikamsifia asee F.. Umenona sana, kweli baba nalisha, mtoto anachekacheka. Kumvuta kushika bega, mtoto mlaini, mate, akaguna eti ww ndugu bwana, nikamjibu, shida umekua mtamu sana asee nisamehe tu, mtoto kajib kweli ee! Nikamjibu ndioo. Basi nikamuanza kwenye kiti, nikampanda cha kwanza, nikambeba sasa chumbani, asee tuishie hapa. Amri ya sita wa Edit tu imeshindikana.
Ata mm hapa kuna mjomba simuelwi kbsa.
 

pappilon

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,908
Points
2,000

pappilon

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,908 2,000
Nipo A-level nakaa na bro kapanga..kwenye hyo nyumba kuna mademu wawili wanashare chumba ambacho tunashare corridor..wale mademu wananizidi umri sana tu..siku moja asubuhi nimefagia chumbani ikabidi nifagie na corridor..basi mmoja akatoka kajifunga kanga moja..mm nimejiinamia zangu nafagia..akaja akanipiga kibao cha makalio akaniambia..nilishakukataza usifagie corriidor, nikamindi kwa nn kanipiga kibao cha makalio..nikaashika kanga yake nikaivuta ikaja yote akabaki kama alivozaliwa,

Tuliangaliana kama dk mbili hv bila kusemezana,,mwishowe akanivuta tukaanza kukiss..yule mwingine akafungua mlango akauliza..mnafanya nn hapo?..njooni ndani ntawapisha..tukaenda ndani kwao yule mwingine akatoka,,nilimgegeda bao tatu za maana nikamwacha anakoroma nikasepa zangu tuition..tuliendeleza mchezo baaadae bro akagundua akaniambia achana na huyo mwanamke anakuzidi umri sana..ikabidi nipotezee ila kishingo upande maana ilifika wakati napewa hela ya kula nikiwa tution.
 

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
12,105
Points
2,000

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
12,105 2,000
Nipo A-level nakaa na bro kapanga..kwenye hyo nyumba kuna mademu wawili wanashare chumba ambacho tunashare corridor..wale mademu wananizidi umri sana tu..siku moja asubuhi nimefagia chumbani ikabidi nifagie na corridor..basi mmoja akatoka kajifunga kanga moja..mm nimejiinamia zangu nafagia..akaja akanipiga kibao cha makalio akaniambia..nilishakukataza usifagie corriidor, nikamindi kwa nn kanipiga kibao cha makalio..nikaashika kanga yake nikaivuta ikaja yote akabaki kama alivozaliwa,

Tuliangaliana kama dk mbili hv bila kusemezana,,mwishowe akanivuta tukaanza kukiss..yule mwingine akafungua mlango akauliza..mnafanya nn hapo?..njooni ndani ntawapisha..tukaenda ndani kwao yule mwingine akatoka,,nilimgegeda bao tatu za maana nikamwacha anakoroma nikasepa zangu tuition..tuliendeleza mchezo baaadae bro akagundua akaniambia achana na huyo mwanamke anakuzidi umri sana..ikabidi nipotezee ila kishingo upande maana ilifika wakati napewa hela ya kula nikiwa tution.
wewe kweli ligendary...!!
 

Forum statistics

Threads 1,358,454
Members 519,297
Posts 33,168,779
Top