Wajua nini mkuu, kuna kipindi nilikutsna na kitoto, mwili mkubwa hivi, nikasema ngoja nione...kalivyosema kana 23yrs nikavuta handbrake...
Are you serious? Miaka 23 mdogo? Huyu tayari kashamaliza chuo kikuu na ana zaidi ya mwaka mmoja ktk work force. Namfahamu mwanamke aliyeteuliwa kuwa mkuu wa wilaya akiwa na umri huo. Mwanamke mwenye miaka kuanzia 18 as long as amemaliza kidato cha 6 huyu ni mtu mzima hata uwe na miaka 99. Binafsi mimi hupendelea 20 mpaka 23 ndio kundi langu yaani wanafunzi wa vyuo vikuu.
 
Yani kila nikifanya scanning zangu zote nagundua hakuna tunda nilikula kimasihala......lakin walaji tujizuie kula wake za watu ni hatari sana kwani nimefanya uchunguzi nimegundua hakuna mke wa mtu mgumu kuliwa labda kama tunepewa chai humu.
Ni 100% ukweli sana.Tuachane na wake za watu jamani, ni wepesi mno, chumvi mara moja tu, maji yanaiva.Hawajui kukataa hasa ukiwasifia tuuuuuuu
 
mhh
 
Mkionjeshwaga kidogo tu mnachanganyikiwa mpaka mnasimulia mitandaoni [emoji23] [emoji1544][emoji1550]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilikua namla yule mtoto wa Kinyaturu,kila nikihitaji mzigo.... tatizo sikuipenda kei yake,hakua mtamu.Ikabidi sometimes niwe namkwepa,naingiza pisi nyingine nilizokua nazielewa kunako sita kwa sita.
si alikua anaona wivu sana mkuu
 
Umenikumbusha miaka kadhaa kabla sijahamia Dom niliwahi kuishi Dar mitaa ya Manzese kama ujuavyo maisha ya uswahilini enzi hizo nimepanga nyumba ya uani kachumba ka single tena chumba changu kilikuwa jirani na gate yaani kama kibanda cha mlinzi( nahisi mwenye nyumba alijenga hicho chumba kwa ajili ya mlinzi kuhifadhi mazaga yake)
Sasa enzi hizo natafuna kadada flani kanasoma form 2 ka kishua flani hivi kwao mambo swafi halafu ni pisi kali pale nyumbani wapangaji wote walimjua maana huwa anakuja kila weekend namtafuna tunashinda mpaka jioni anasepa.
Kama ujuavyo wamama wa uswahilini wakiona unaingiza demu gheto ndo wanaweka kambi dirishani kwako eti wamekaa wanasukana ukifungulia music wa bufa kwa sauti ili kuzuia sauti ya ndani isifike nje wanakugongea mlango upunguze sauti ya music eti unawapigia kelele!
Sasa siku moja demu wangu kaja tumeshinda gheto kama kawaida wale wadada wapangaji wamekaa jirani na dirisha langu eti wanasukana nikasema poa nikaendelea kupiga game mpaka jioni mida ya saa 12 natoka gheto namsindikiza demu wangu akapande boda asepe tukawapita hao wadada hapo wamekaa kama kawaida ile natoka kumsindikiza demu narudi nawapita tena wale majirani nasikia mdada mmoja ananiambia "pole kaka kwa uchovu" nami nikajibu asante wakacheka na kugonganisha viganja(kama kawaida ya wadada wa uswazi)
Dakika chache tu nikiwa gheto najiandaa kwenda kuoga nashangaa mmoja ya wale wadada(ambaye alikuwa anaishi na dadake) kasukuma mlango kaingia fasta gheto kasimama mbele yangu akatamka neno moja tu "na mimi nataka"
Nikaona hii sasa dharau nilienda kufunga mlango kwa ndani nikamvua nguo na kuanza kumshughulikia alikuwa keshaloa nadhani kutokana na zile sauti za miguno za demu wangu.
Ili kufupisha story niliendelea kumtafuna yule mdada kila siku hasa inapotokea demu wangu kaja akitoka tu usiku lazima mdada anitext nisifunge mlango anakuja usiku nakula mpaka alfajiri ndo anarudi chumbani kwake.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…