Ebwana ehh duh[emoji28]
 
Sio kimasikharaaa, alijua kabisa anakuja kuchezea mti nyamaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sioni masikharaaa hapa.
 
Sio kimasikharaaa, alijua kabisa anakuja kuchezea mti nyamaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sioni masikharaaa hapa.
Wewe nae ngoja leo nitafute mmoja wa masihara mpaka saa 3 nitaleta mrejesho wa kula kimasihara. Sijui nitafute lishangazi 😅😅😅
 
Nimeishia hapo uliposema "Akatoka bafuni akiwa amejifunga kanga na chupi kwa kiganja". Mkuu, kwani huko kwenye sherehe mlikotoka, wakina mama walijifunga kanga tupu?
 
Wewe nae ngoja leo nitafute mmoja wa masihara mpaka saa 3 nitaleta mrejesho wa kula kimasihara. Sijui nitafute lishangazi [emoji28][emoji28][emoji28]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ukilipata li ankolii nipasiee. Nataka kujua masikhara inakuajeee. Nikojolewee bao 4, nisuguliwe masaa 3 bao 1, nipewe hardcore gamer.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nitafutie li ankoliiiii ma fwendiiiiii.
 
Mi mbona nipo ankol nimetulia hapa bao nne unataka, ngoja nipake mkongo vizuri afu nije.
Mishale ngapi hivi nije kukuchukua baby???🤣🤣🤣🏌
 
Mi mbona nipo ankol nimetulia hapa bao nne unataka, ngoja nipake mkongo vizuri afu nije.
Mishale ngapi hivi nije kukuchukua baby???[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji959]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nataka li ankoliii bhanaa, wee yankiiiii
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nataka li ankoliii bhanaa, wee yankiiiii
Aaah!! Kumbe unataka papaa pedeshee ndama jeuri mtoto ya ng'ombe, zee la viti virefu sio stuli fupi 🤣🤣🤣

Unataka wale matajiri wa congo lubumbashi.......🏌🏌🏌😅
 
Kudadeki wewe mtoto unabalaa zito, afu ushawajulia ni umri upi wanapenda uroda.....vidogo ni kichefu chefu 🏌
 
Daah Jana nmekula kimasihara ya ajabu

Ila ndo marupurupu ya Kazi zetu hizi.


Iko hivi Mida ya saa Nne, nikapigiwa simu na Sauti ya kike inaongea.

Habari za Asubuhi , mie ........... Wee ni Dokta fulan?...nikamjibu ndioo.


Demu akaanza kufunguka....

Mwaka 2013 nilizaa nikiwa bado nyumban, baadae nikapata Mwanaume mwingine, akanioa, ila yangu anioe mpaka Leo sijawah Zaa mtoto, nimebeba mimba X zinaharibika , na Sasa ninamiaka mitatu sijawah beba mimba.

Anyway, nikamhoji hoji hapo mara kadhaaa nikamwambia, Utazaa kua na Amani.

Sasa nikamuuliza, Hedhi yako ya mwisho umeingia lini..

Demu ananiambia tarehe 12/2 ,, haaaaa kupiga Hesabu chapu naona ni siku ya Mimba.

Alafu Demu ananiambia, yaan ukeni ninatokwa na utezi mwingi na mwili Wowote unanisismka sana nakua naham ya mapenzi.


Nikamuuliza, Mumeo hayupo??.


Demu ananiambia Kasafiriii kikazi !!.


Nikachomekea ... Njooo nikumwagie shahawa zangu nikupe Mtoto wa kiume mwenye akili zangu.


Demu akajichekesha chekesha hapo weeee mwisho ananiulizaje..nije wapi?.

Nikamwambia nachukua room Kisha nakujuza.

Demu akasema poaa !!.


Mazee nikitafuta room chapchap Kwa Kasi ya 5 G, nikamuita, akachukua Boda akaja hiyo ilikua saa Tano na dakika kama 40 ivi


Sasa kafika Ile michezo weee, chezea Kisimi sana, Demu sijaanza kurusha maji ,maji yanaruka Kwa speeed ya hypersonic mazeee, akalegeaaaa na vilioo vingiiiiii huku K ikizidi kutoa na uteleziiiiiii .



Aiiiii Kwa kua alikua anataka mtoto, Jana nimeuza mechi, sikuvaa kondomu ,ila kwakua alikua keshafika kilelen, ikabidi niwe najiruhusu kumwaga mapema ili nisichubuane naye .


Nilimpiga viwili vya kutia mimba !!

sasa nangoja Huu mwezi tuone...sema Demu akaanza ohoooo sijawah msaliti Mume wangu, ni hitaji la mimba tu ndomaana nmeona nijaribu kwako !!.

nmemchapa na ukuni hiyo saa sita na saa Saba, akasepaa Kazini kwake.



Msiniletee Pua zenu, óhooo Maadili ya kazi ..óhooo nn, hata nyie huko mlipo kwenye field zenu mnakuls Kwa Urefu wa Kamba zenu kama Mama alivyosema 🤣🤣.

Maadili ya Nyoko !!.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…