una umri gani mkuu
 
Yaani hapa nimekaa umeme hakuna nipo bored tu kazi zimesimama. Kapiga simu dem mmoja kunisalimia na kupiga mzinga. Nimewahi mla Kimasikhara (hapa mta judge kama ni masihara au sio) 2019 huko Precision Air (PA).

Ilivyokuwa.
Nilipata safari kwenda huko kutokea Mkoa wa ziwa mkubwa. Kabla ya kuanza safari kuna jamaa yangu (staff mwenzangu) alitokea huko kama mwezi uliopita (kipindi hicho) kikazi.

Jamaa alinisimulia story nyingi tu kuhusu huko pamoja na jinsi alivyopata mrembo. Wakati jamaa ananisimulia nikamwambia ikifika nami itabidi nitafute pa kupumzikia. Jamaa akaniambia usipopata nitamwambia dem wangu akuunganishie. Basi maisha ya kaendelea.

Sasa siku nimefika PA mapema tu nikatafuta pakulala nikapumzika. Ilivyofika mida ya saa 2 kasoro usiku nikampigia mshikaji kwamba nimetafuta sijapata ninayemuelewa so kama vipi naomba uongee na dem wako anitafutie kama ana rafiki yake (ukweli sikutafuta). Jamaa akakubali na akanirudia kuniambia tayari wameongea. Baada ya muda mshikaji akaniambia dem anasema kesha mpata mtu so namna ya kuwasiliana na kutumia namba za shem wako utawasiliana nae akuunganishe na huyo mtu na nikamwambia poa na akatuma.

Nikampigia shem wangu pale nikajitambulisha akanielewa kwakuwa tayari mshikaji alimdokeza. Baada ya kuongea mawili matatu kuhusu Connection akaniambia tayari ameongea na mtu na atakuja baadae. Basi for good nikamuomba tupate dinner kama hatojali akakubali.

Kama dk 30 hivi tukawa tumeonana kwenye mgahawa fulani hivi pale mjini. Aisee pisi moja nzuri sana maji ya kunde ngozi soft sana ana kimo cha wastani. Baada ya kula basi story nyingi za kufahamiana na kumuongelea mshikaji ikaenda hivi ikaenda vile.

Ilivyofika mida ya kuondoka nikamwambia mpigie basi rafiki yako aje. Akajaribu kupiga ananiambia hapatikani sijui kazima simu (nikasema hapa dem nae kaelewa). Nikamuomba anisindikize mpaka nilipofikia akakubali [emoji1787][emoji1787]

Baada ya kufika nikamwambia rafiki yako hupatikani hapa inakuwaje sasa itabidi uchukie nafasi hiyo. Alicheka tu na kudai ohh we utamwambia bro nikasema haiwezekani. Basi akaomba iwe siri. Nilichakata mbususu mpaka asubuhi [emoji1787][emoji1787]

Ninachokumbuka tu kwahuyu mrembo ni kuwa na mbususu ya moto dah.
Shida yake kubwa ni mizinga. Anapiga mizinga beyond normal situation.
 
Beyond normal situation[emoji23]
 
Hizi tricks zako zina apply mpaka kwa akina Hamisa Mobetto au ni dada zetu tu hawa wa mtaani??
 
Hahahaha kuna viumbe vinaomba balaa
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]kudadek walah nilikuwa napita kimyakimya lakin hii yako ni CHAI tena Kavu kabisa
 
Hadithi fupi tu wakuu,

Leo ndio nimeamini na kusibitisha kwamba wanawake hawalindwi hata kwa mganga!

Ishu ilikuwa hivi, kuna mteja wangu fulani hivi wa kike huwa namfanyiaga 'derivery' ya chipsi au kuku kwa bili ya mume wake. Ni mwanamke fulani hivi anayechungwa na kuigiza kama mtu wa heshima kumbe hamna kitu, yeye ni ndani ndani na yeye, mume wake kampiga marufuku kutoka kabisa.

Sasa leo hii baada ya kufika ofisini akanitafuta nimuandalie kuku nimpelekee mbichi, anataka akaange amlie na ugali. Mi nikasema sawa, nilivyopokea mzigo nikaandaa na kumuelekeza tayari, akasema nimpitishia tu hapo kwake yupo mwenyewe leo hana hela ya boda, nikasema poa si mteja na hayupo mbali sana.

Mi huyo nikachoma mpaka kwake, nimefika tu nikamtafuta, akafungua geti yupo kavaa dera na kajifunga na khanga kifuani, nikaingiza ndani, nikaomba maelekezo jinsi anavyotaka nimkatie katie, nikakata haraka na kuaga nisepe zangu.

Akaniambia subiri nikupe kabisa na hela (nikashangaa kwa sababu huwa anachukua kwa bili, jamaa yake akipita huwa analipa iweje leo anilipe kabisa?).

Zero nikakaa tuli barazani kwake kusubiri mtonyo, akazama chumbani, kutoka akatoka na dera tu khanga kaiacha huko ndani na pesa mkononi.

Wakati ananikabidhi pesa nashangaa ananivuta mkono kwa nguvu, nikajikuta tu nimemkumbatia kiunoni ili kupata 'balance', pale niliposhika kumbe nimekutanisha mikono yangu na shanga zake alizovaa, kugusa hivi kumbe hata chupi hajavaa aisee!

Nilishtuka kidogo lakini nikajiuliza kwa nini anivute mkono (wakati huo yeye amesimama tu)? Ghafra akanikumbatia, nikajisemea kuna kitu anataka huyu. Nilichofanya nikamgusagusa tu kidogo kiunoni nikafanya kumgeuza, akageuka.

Nikamsukuma kama ainame hivi akainama, yaani ilikuwa kama tuna mahusiano ya muda mrefu. Mwisho nilichofanya nikatoa dushe, nikampandisha dela nikatia ukuni.

Aisee, sijapata ona mwanamke anajua kuugulia kama yule, yaani ile kuingiza tu akaanza kulia kwa sauti, nikapiga tu ila haraka paa paa nikafika na kuchomoa (yaani nimetumia dakika chache mno). Ni kitendo cha dakika tano tu, nikamaliza kila kitu.

Nikapandisha suruali, nikachukua mtonyo wangu, huyo nikaondoka zangu. Wakati niko njiani akanipigia simu, akasema hiyo hela ya kwako binafsi na wewe leo mchana kula kuku.

Hela yako ya mzigo nitamuelekeza Mr atakupitishia kama kawaida, akakazia, pia usinitumie ujumbe Mr wangu huwa anafuatilia mawasiliano yangu ya njia ya ujumbe. Nikikumisi nitakupigia, halafu akakata simu.

Ni muda huu siyo mrefu wakuu ndiyo nimetoka kufanya hayo mambo. Ama kwa hakika ndiyo nimeamini kwamba, mwanamke halindwi hata kwa dawa za mganga!

Wakuu mwanamke halindwi, narudia tena halindwi, aamue tu kutulia na kujiheshimu yeye mwenyewe.


Cc Zero IQ.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…