Aisee kumuweka wazi kuhusu afya yake ni hatari kwangu... Naweza nikajikuta jela endapo atachukua maamuz magumu

Mi nimeamua kuanzia leo namkatia mawasiliano.
Napambana kumeza hizi PEP za TLD
 
Duh aisee mzee ukafunyua tope
 
Mkuu pole,lakini ni vema ungetupa CODE za huyo Binti ili Mabaharia tujihadhari maana Karatu ni kubwa(Sharing is Caring).Anaishi Mtaa gani Karatu,jina na muonekane wake,mimi nipo Karatu hapa.Ukifanya hivyo utabarikiwa Mkuu
Cheza salama mzee hata ukipewa code bado haitakusaidia.
 
Code zinasaidia ndugu,Karatu ni Wilaya ndogo,na kwa jinsi alivyomuelezea huyo Binti kwamba ana vichuchu vidogo nami ndio Ugonjwa wangu[emoji2]na kuna vibinti Vitatu sasa nipo kwenye mpango wa kuvila tatizo nakosa muda hivyo ukute pengine hiko nacho ni kimojawapo
 
daaah yan kuoa mwanamke msosi ni shida saana qmmke..kutombewa nje nje
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…