Na kama wiki 2 nyuma kulikuwa na training fulani ya wakaguzi
 
Absolutely right.
 
Mshakukaga Sana kimasihara...katika pitapita zangu mwaka huu beki 3 kakataakatakata kummega.

Yaani sipati picha. Ila pia nimekua zamani ningeshamlamba Kwa nguvu..



Yaani m bo.o kaiona na kaikataa kabisa
 
Kimasihara hii imetokea recently tu nikiwa natokea Mwanza kuelekea Daslam[emoji16].

Naingia zangu kwenye Bus la Darlux mida ya saa 11 Alfajir nikiwa na wenge la jana usiku nilikuwa vyombo kidogo, nacheck kwenye seat yangu amekaa demu ikabidi nimuambie anipishe nikae n akakubali kunipisha nikakaa kilichofata nikalala usingiz mmoja hv mrefu.

Kuja kushtuka ni saa 5 kasoro hvi kucheck pembeni yangu namuona dem mkali kichizi nikajiuliza hv nilimsalimia kweli nikaona huu utakuwa unyonge nikakausha nikawa naangalia pembeni kwenye kioo(Moyoni nikijisemea atajaa tu mwenyewe)

Kweli bwana nikanyuti mpaka mida ya saa tisa hvi lile goma likaanza kusinzia huku akiniegemea nikajisemea muda umefika sasa[emoji1787][emoji1787]Nikamuambia kwann usilale kwangu hapa hvyo unaumia shingo mrembo!! Akasmile n akanisalimia mambo nikacheka nikamuuliza kwani sikukusalimia!? Akanijibu wewe ulijifanya kauzu tangu umeingia ndani ya gari, ikanibidi nimdanganye nimuambie nilikua sijisikii vzr

Stor zikaendelea tukafika lakn tulivyofika Moro sababu usiku ulikuwa umeingia tayar nikaanza kupekenyua sehemu muhimu n zote nilizogusa ilikuwa ni point [emoji23] nikaendeleza mpka na yeye alipoaanza kujibu mapigo baadae akaniomba akaniambia tutulie kidg tupo kwa gari soon tutafika tu nikamuambia fresh.

Ile tunakaribia kufika office za darlux goma linaniambia kaka yake ameshafika sasa tunafanyaje (Moyoni nikajisemea nishalikosa shombeshombe hili) nikamuuliza kwani unakaa wapi akasema Kigamboni, Tuangoma nikasema yes mbona n mm nakaa Kigamboni hukohuko!! Akasema basi sio kesi nipe namba yako n akapiga palepale nikapata n yake, akasema kesho tutamalizia kazi ambayo tumeianzisha nikasema poa, tukafika stand tukashuka kila moja akasepa njia yake.

Kesho yake nimechill nikijua nimelikosa goma, toto likanicheck n likaomba location, kidume chap kwa haraka nkikatuma baada ya kama dk 40 toto hili hapa aiseeh nilibamiza ile mbususu n ni mnato kwelikweli [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Narsa popote ulipo ile game itarudiwa kwasababu alisepa akaend moro chuo baada ya kama siku 4 hv
 
Siku mkinifurahisha nitawapatia kisa changu cha mtwara mtimbwilimbwi huko na ka kijana flan huvi amazing. Ilikuwa mwaka 2017 kama sijakosea.
Karibu na Mbawala..!!! Nimekumbuka minara ya simu ya Mtimbwilimbwi na Mbawala
 
ulivaa condomu mkuu??
 
Kimasihara nilikuwa nipo kwenye daladala hapa mjin dar nikitokea masaki-Gongo la mboto mara
papu mtoto huyu hapa pembeni yangu tena mweupe pee duh,kama mjuavyo safar ya gomzi huwa ndefu nikamsemesh mtoto nikapokelew kwa kupewa namba tulipofk mombasa mtoto kashuk mida ya usik mara naona kwa phone langu Mamb kaka nami bila kupoteza wakt nikaanza kuchat naye nakumbk ilikuwa jmos hiyo day nikaomba location mtot akaitik kuja gomz pale Pasword kiukwel nilifutulu mbususu ya mtoto wa kilangi mbususu nyeupe kama upaja dar nilikula mpaka saa 2 usiku tok saa kumi now mtot ananiita bby kufatilia mtoto anafany job roby pharmacy saiz ni mwendo wa kugonga kokoto2 kila weakend
 
Mkuu umeunganishwa....... Au bas!!!
 
Issue easy hio nlishawah kuntokea

Akija kua mnyonge atakuuliza mbona upo umenyongea utamwambia mzgo wake umekuharbia kazi dem..
Ulkua na Miadi na mams yako ije uikate
Akaja kabla ujamkata akaziona izo chupi mkagombana sana na amezchukua akachoma moto akasepa...
Amekuacha upo high na mi genye kibao muda huo ushamsogelea na ushamgusisha mti nyama ulivotuna kwa hasira akigoma mwambie anakuachaje ivo akisema anakuheshim mwambie ata aushike


Akichomoka hapo niite mbwa nipo pale
 

Nasra wa jordan university? Umepigwa mkuu
 
hii ni chai
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…