Nakwambiaje ujakutana na vijana wa hovyo
Huo mjuba utatoka kinguvu hata chupi yako nitachana maana najua ukitoka hurudi tena

So siwezi incurr loss kiasi hicho


Na capitalist never work under loss
Kwani ukichana chupi ndo kupewa hapo si unabaka sasa kwann ubake
 
Nakwambiaje ujakutana na vijana wa hovyo
Huo mjuba utatoka kinguvu hata chupi yako nitachana maana najua ukitoka hurudi tena

So siwezi incurr loss kiasi hicho


Na capitalist never work under loss
Ya nini sasa kutumia nguvu ujue akikubali mwenyewe umkule utainjoy zaidi kuliko kulazimisha.
 
Sijaelewa vizuri nieleweshe tena yaani jamaa ndio anapenda kunyonywa mkundu??? Kama ni hivyo huyo shoga tayari bado kuingiziwa bo******o tu.
Nimemkumbuka mwanangu alikuwa anajisifu eti anawanyonya puru mademu zake mpka wanapagawa

Kuna kipindi Alikuja kuharisha mfululizo sijui ile ilikuwa ni cholera sijui diarrhea kiufupi alihamisha godoro nje uani ambapo kuna choo cha nje akawa analala tu pembeni na chupa yake ya mchanganyiko wa oro
 
[emoji23][emoji23] hivi kuna watu wanatafutaga nini kote huko ona sasa yaliyomkuta.
 
Sijaelewa vizuri nieleweshe tena yaani jamaa ndio anapenda kunyonywa mkundu??? Kama ni hivyo huyo shoga tayari bado kuingiziwa bo******o tu.

Ndio anapenda kunyonywa huko ndio mzuka anapata wa kutiana…jamaa ana familia huyo dem mchepuko tu!
 
[emoji28][emoji28] aah ww bhn... Kwani bd una Nia ya kunikula Mpk Leo??. Mwaka umepita ujue tangia unipige sound but huchokiii?? [emoji16]... Na ww ndiyo ulinileta kwenye huu Uzi. Umeona Sasa???
Eeeh fanya basi nichakate zaga hilo😁😁😁kama boss ya mboka
 
Ogopa sana wapo kwenye mission wale, wana magroup yao huko telegram ya kuuza wamejaa so cheza kwa uangalifu Kigamboni ni hatari
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…