Melki Wamatukio
JF-Expert Member
- May 3, 2022
- 6,360
- 11,587
Hata neno mbususu halipo!Post nzima ya kimasihara sijaona neno "papuchi", "kiuno", wala "tako". Hakuna neno, "sketi" wala "chupi". Pia sijaona neno "busu", au "papasa"!
Braza unaongelea mapishi tu. Au ulikua unasimulia namna uliyokula mapishi kimasihara?
Samahani lakini!
Mimi mniue tu, ila hii ni chai!KIMASIHARA
Siku ya jana walipita hawa watu wa kubandika namba kwenye kuta za nyumba zetu! Mwanadada aliyekuwa kashikilia kidaftari cha kutiki wabandikiwa huku mkono wake wa kulia akiwa kashikilia Samsung A20 alikuwa pamoja na wanaume wawili kwa ajili ya zoezi hilo!
Nyumba nzima walinikuta mimi tu, ndipo kuniomba maji ya kunywa, nikawapatia! Kisha yule mwanadada akaniuliza chai ipo tunywe? Nikamwambia kimebaki kikombe kimoja labda kama utakunywa wewe mwenyewe! Akanambia tufanye siku nyingine! Nikamwambia hata jioni unaweza rudi kama tu utamaliza majukumu yako! Akasema sawa! Nikamwambia aniachie namba yake ya simu na akaniahidi kwenye saa 12 angerejea! Nikamsubiri mpaka saa moja pasi na dalili yoyote! Ndipo kumpigia simu, akanambia "kumbe uko serious na hii issue?" Nikamwambia acha maneno mengi, mi nshakupikia na msosi njoo ule!
Akanambia "yalikuwa maeneo gani? Hata sikumbuki" nikampa direction, kweli mtoto akaja, lakini akaishia nje, akakataa kata kata kuingia ndani huku akisema labda siku nyingine! Nikamletea msosi pale nje akala! Baada ya hapo akaaga kuondoka, nikamuuliza "kwani bia hutumiagi? Akasema anatumia, nikamwambia ziko ndani kwenye friji, sema siwezi leta nje kwani majirani hawajui kama mimi huwa nakunywa pombe! Mtoto akajikuta anazama ghetoni baada ya kumlaghai kwa dakika kama tano hivi! Alivyofika ndani nikamwambia hakuna cha bia wala nini! Nilitaka tu upaone ndani kwangu! Binti akasema anachelewa, kuna mahali anaenda, nikamwambia usihofu, ntakupeleka na gari yangu! Kwenye meza huwa nina ufunguo uchwara wa gari, huwa nauweka pale kama pambo, huu ndo uliomdatisha! Akalegea! Ndipo kupapasa papasa huku nikizisumbua sumbua nywele zake, nikamshika shika mgongo, akajikuta analegea! Nikamtoa sketi na brauzi yake! Nikamchezea Qumer, nikamchakata! Ameondoka leo asubuhi!
Kama mtoto msafi unampitishia tu tambara unaenjoy jinsi anavyo jinyonganyonga utafikiri anataka kukata moto.
Mimi mniue tu, ila hii ni chai!
Mkuu umenivunja mbavu kinoumaKwenye meza huwa nina ufunguo uchwara wa gari, huwa nauweka pale kama pambo
Alaf huyu alikua kalipa nauli sasaWanawake hamna akili hiyo yote asilipe nauli ndomaan sinaga imani na mwanamke anaesafir na private car au hizi za mizigo jua ataliwa tu
Hawajiamini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji3][emoji3][emoji3] jaman kwan kuna nn hapa? Lol
Mimi mniue tu, ila hii ni chai!
Mara unascroll, mara unachoma beat, mara anarecord, mara mnakula shisha! Mkuu, jitahidi maneno kama mbususu, papuchi, qummer yasikose kwenye storyBack days niko zangu studio session ----records nilikua mtayarishaji nafanya kama passion tu.
ikaingia pisi moja ku record..Senior producer akamkaribisha pale akamuambia una bahati maana umemkuta aliyeandaa beat lako (akimaanisha mimi)
Basi demu anasema ananijua, amewah niona mara moja kwenye pepa anashangaa kua na mimi ni mtayarishaji (NB; nlikua naenda chuo siku za test na UE). Akarecord pale tukamalza akaomba namba zangu kanitext nkasave na hatukuwasiliana tena.
Kuna siku nlikua nimeroll zangu stick (kitu cha nyumbani Arusha) nikapiga picha nikaeka status cap;MooD kidogo pisi ka replay ,niku company, nikamuuliza unaskuma kasema eeh, nkamwambia njoo.
Kaja pale tukaunguza..nikaplay beat kadhaa kapractice kidogo akasepa. Mazoea kuja pale nakaa yakawepo na tunaenda wote studio.
kama mwezi hivi..kuna siku kaja pale nimenyonga moja tumechoma..practice pale kuna ngoma nlikua nimemuadikia,sasa wakati nanyonga kingine akaniambia nimfundishe kuroll na yeye nikamuuiza unaweza kupitisha ulimi vizuri kama mimi(smoker mnaelewa).
Kaniambia ee nikamwambia umewahi pitisha [emoji16][emoji16][emoji16], kasema hjawahi lakin ana uhakik nikimueekeza ataweza... nkamwambi skuzote me ndo nanyonga, napitisha ulimi nkimaliza nakupa unaweka mdomoni ikiwa imenyoka.. kacheka pale
Nikaona kaelewa somo..sjampa anyonge nimenyonga mimi tukaunguza pale ya pili (grade) zimemshika nkamuambia nipe nipitishe ulimi na huko kitu chini huku kina nyooka uweke mdomoni, naona kimya
Kumshika hamna upinzani basi nikafanya mautundu pitisha ulimi kama na moisture ziggi ikapigwa show ya weed pale, nliendelea kuchapa
Sema tukaja zinguan kisa PS. Pale nakaa nlikua na ps 3 enzi hizo ndo on fire wasela wanakuja pale tunacheza ligi had linachomoza akawa ana mind hapati vzur muda wangu.
Siendi class sababu y ps,sipokei simu hata ya bi mkubwa nkiwa nacheza..sembuse yeye.Tulishindwana kwa hilo.
Nawaslisha.
Muziki ni uhuni, mzazi mkanye mwanaoBack days niko zangu studio session ----records nilikua mtayarishaji nafanya kama passion tu.
ikaingia pisi moja ku record..Senior producer akamkaribisha pale akamuambia una bahati maana umemkuta aliyeandaa beat lako (akimaanisha mimi)
Basi demu anasema ananijua, amewah niona mara moja kwenye pepa anashangaa kua na mimi ni mtayarishaji (NB; nlikua naenda chuo siku za test na UE). Akarecord pale tukamalza akaomba namba zangu kanitext nkasave na hatukuwasiliana tena.
Kuna siku nlikua nimeroll zangu stick (kitu cha nyumbani Arusha) nikapiga picha nikaeka status cap;MooD kidogo pisi ka replay ,niku company, nikamuuliza unaskuma kasema eeh, nkamwambia njoo.
Kaja pale tukaunguza..nikaplay beat kadhaa kapractice kidogo akasepa. Mazoea kuja pale nakaa yakawepo na tunaenda wote studio.
kama mwezi hivi..kuna siku kaja pale nimenyonga moja tumechoma..practice pale kuna ngoma nlikua nimemuadikia,sasa wakati nanyonga kingine akaniambia nimfundishe kuroll na yeye nikamuuiza unaweza kupitisha ulimi vizuri kama mimi(smoker mnaelewa).
Kaniambia ee nikamwambia umewahi pitisha 😁😁😁, kasema hjawahi lakin ana uhakik nikimueekeza ataweza... nkamwambi skuzote me ndo nanyonga, napitisha ulimi nkimaliza nakupa unaweka mdomoni ikiwa imenyoka.. kacheka pale
Nikaona kaelewa somo..sjampa anyonge nimenyonga mimi tukaunguza pale ya pili (grade) zimemshika nkamuambia nipe nipitishe ulimi na huko kitu chini huku kina nyooka uweke mdomoni, naona kimya
Kumshika hamna upinzani basi nikafanya mautundu pitisha ulimi kama na moisture ziggi ikapigwa show ya weed pale, nliendelea kuchapa
Sema tukaja zinguan kisa PS. Pale nakaa nlikua na ps 3 enzi hizo ndo on fire wasela wanakuja pale tunacheza ligi had linachomoza akawa ana mind hapati vzur muda wangu.
Siendi class sababu y ps,sipokei simu hata ya bi mkubwa nkiwa nacheza..sembuse yeye.Tulishindwana kwa hilo.
Nawaslisha.
Hahaa dah [emoji23]Mara unascroll, mara unachoma beat, mara anarecord, mara mnakula shisha! Mkuu, jitahidi maneno kama mbususu, papuchi, qummer yasikose kwenye story
Sasa wewe unatusimulia jinsi gani binti alianza muziki
Are you serious kwenye huu uzi wa rikiboy ?
Mkuu nimejaribu kuelezea tulivyokutana nae hadi kupelekea kula kimasihara...Mara unascroll, mara unachoma beat, mara anarecord, mara mnakula shisha! Mkuu, jitahidi maneno kama mbususu, papuchi, qummer yasikose kwenye story
Sasa wewe unatusimulia jinsi gani binti alianza muziki
Are you serious kwenye huu uzi wa rikiboy ?
Hapana broo nakupinga. mziki ni ajira watu wanaishi kisa mziki,pia ni tibaMuziki ni uhuni, mzazi mkanye mwanao
Kwa msikilizaji ni tiba ila wanamuziki ni wahuni, mzazi mkanye mwanao asiingie kwenye kufanya mzikiHapana broo nakupinga. mziki ni ajira watu wanaishi kisa mziki,pia ni tiba
Bora nikose mbususu mwaka mzima lakini sio playlist ya akina kenny G,Don William Leonell Richie na wengineo
[emoji38][emoji38][emoji38] Mwamba katuchomaMara unascroll, mara unachoma beat, mara anarecord, mara mnakula shisha! Mkuu, jitahidi maneno kama mbususu, papuchi, qummer yasikose kwenye story
Sasa wewe unatusimulia jinsi gani binti alianza muziki
Are you serious kwenye huu uzi wa rikiboy ?
[emoji38][emoji38][emoji38] Mwamba katuchoma