Ndugu yangu, hizo kamera ulizifunga wewe?Umedhalilisha utu wako kwa kuendekeza utelezi kwa taarifa yako ofisi zina camera za kiusalama na ulionwa vilivyo na wahusika mihimu wote
Ndo maana a hujaitwa tena kutoa semina kama ile
Aibu sana ungechukua namba za simu tu uimbishe mkiwa mbali kwa mbali
Nakumbuka nilialikwa na Shirika Moja lisilo la Kiserikali (NGO), linalo jishughulisha na mambo ya watoto walio ktk mazingira hatarishi, mkoa fulani, kutoa mafunzo! Waliniandalia chumba cha kulala gorofani ktk ofisi zao. Chakula cha mchana pamoja na kifungua kinywa tulikuwa tunapata pamoja na washiriki wa mafunzo. Chakula cha usiku nilikuwa naenda kutafuta mwenyewe. Siku isiyo na jina, baada ya kutoka kumwagilia moyo (kupata Windhoek beer kadhaa) mida ya saa nne na nusu usiku hivi, nilichukua tax ikanirudisha nilipofikia. Ile napanda ngazi kuingia chumbani, nikamkuta mlinzi wa kike (security guard) kakaa chini ya ngazi! Alikuwa mzuri kiasi na mavazi ya ya ulinzi ya kampuni yake yalimkaa vema! Shetani aliniingia nikaona si vema kumuacha! Nikamtania hapo kwa muda kidogo nikamuomba anisindikize chumbani. Alikataa kwa sababu yuko lindoni. Nilimshika, nikamvutia kifuani kwangu akaja mzima mzima nikaanza kumchezea kwa kunshika shika viungo vyake na kisha kupata denda. Alitoa ushirikiano wote. Aligoma kunipa tunda usiku huo kwa ahadi kuwa atakuja chumbani asubuhi saa kumi na mbili! Na kweli asubuhi niligongewa mlango na nikajilia matunda ya nchi! Hakika ni kati ya wanawake wanaojua kazi ya kitanda!
Leta ww au huna sehemu za siri??Visa vimeisha
Inawezekana vipo lakini kimasihara hakunaLeta ww au huna sehemu za siri??
DaaahLeta ww au huna sehemu za siri??
Mmmmh story haileweki mbele wala nyuma.Ni Jana tuu npo kweny basi natok mby kuchkua chet, Mara nikawa naikagua kagua blog yangu brieflyhow.com
Bas kweny sit nlbahtik kukaa na kadem kamoj kakawaid sikakawa kanazoom screen yang bas nkajiongza nkaend kweny about page Kule Kuna pich yang sikakaion kakaniulz Kwan iyo blog Ni yako nikajib ndyo bi yang katk style Fulani ya kutokujal Mara kakanip hongra kakiwa Kama kananikubal ivi . Bas story zikaanzia mara stor 2 3 nkaingizia utan wa hap n pale ..... Nkagndua Kama kapo kweny bajet halaf gar infik usiku bas mzee njakaalik guest japo nlkuwa nmfika nkalpia chmb na kukdangny kuwa na mm sijfik bado ebwana ee usiku Sasa kiulain kakanip vuwil na asubuh nkapig kimoj kakaondk nkakaongzea na ya kula njian.
Ni Jana tuu npo kweny basi natok mby kuchkua chet, Mara nikawa naikagua kagua blog yangu brieflyhow.com
Bas kweny sit nlbahtik kukaa na kadem kamoj kakawaid sikakawa kanazoom screen yang bas nkajiongza nkaend kweny about page Kule Kuna pich yang sikakaion kakaniulz Kwan iyo blog Ni yako nikajib ndyo bi yang katk style Fulani ya kutokujal Mara kakanip hongra kakiwa Kama kananikubal ivi . Bas story zikaanzia mara stor 2 3 nkaingizia utan wa hap n pale ..... Nkagndua Kama kapo kweny bajet halaf gar infik usiku bas mzee njakaalik guest japo nlkuwa nmfika nkalpia chmb na kukdangny kuwa na mm sijfik bado ebwana ee usiku Sasa kiulain kakanip vuwil na asubuh nkapig kimoj kakaondk nkakaongzea na ya kula njian.
Hivi inakuwaje mwanamke unajidhalilisha hivi khaa!!!
Yaani jitu linishike mkono naliangalia tu???? Loooh ningelipea bao hiol la mwana ukome,.
Sent using Jamii Forums mobile app
Life is too short mama let's have fun and enjoy to the fullestHivi inakuwaje mwanamke unajidhalilisha hivi khaa!!!
Yaani jitu linishike mkono naliangalia tu???? Loooh ningelipea bao hiol la mwana ukome,.
Sent using Jamii Forums mobile app
IendeleeLife is too short mama let's have fun and enjoy to the fullest
#Kimasihara Iendelee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ni kweli ntu na ntu,,Inategema ntu na ntu...
Ndio maana ikawa kimasihara... Kuna zingine mission zinakua failed, tunaishia kutukanwa ...
MmmmmmmmhHivi inakuwaje mwanamke unajidhalilisha hivi khaa!!!
Yaani jitu linishike mkono naliangalia tu???? Loooh ningelipea bao hiol la mwana ukome,.
Sent using Jamii Forums mobile app