@ERoni ndugu mwingine huyu kaachiwa nyumba
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hawa kruta wametoka wapi tena?
πŸ‘ŠπŸ‘Š wanaitwa kurutu wa Mungu.πŸ™πŸ™. Mafinga jkt .
Nakumbuka wakati tumemaliza mahovyo hovyo ya six week . Ikatokea mkuu wa majeshi alikua anatembelea kambi yetu wakati ule alikua ni Mwamunyange . Sasa kota za maafande zilikuwa choka mbaya , maafande wakaja kutuchukua kurutu tuliokua na uwezo na ujuzi wa fani mbalimali. Hasa mafundi ujenzi, selemara na kupaka rangi. Basi bwana
Tukachukuliwa kwenda kuanza kazi ya kuzikarabati zile kota za wanajeshi . Kwa kweli tuli enjoy sana sisi mafundi . Maafande walitokea kutupenda mno .
Wengi wa makurutu mle hawakua na ujuzi saaana !!!, ila baadhi tulikuwa na skills za kutosha za kushika mwiko na konobao so kazi tulikuwa tunapga inaonekana . Hadi jamaa wakawa wanashangaa.
Utaratibu ulikuwa ni kwamba asubuhi sisi mafundi tunakabidhiwa vifaa na kuelekea site . Tulikuwa free sana yaan tulikabidhiwa mamlaka yote . Maafande waliokua wanakuja wanaangalia kazi inaendeleaje then wanaondoka .
Mimi na washkaji zangu tulitokea kuelewana sana na matroni mmoja ambaye alikuwa ni nesi wa zahanati ya pale jeshini . Matroni yule alikuwa na mtoto wake alikuwa anasoma form one , pia alikuwa anawadogo zake wengine wawili wa kike , Mmoja alikua form 4 , mkubwa wake alikuwa form 6 shule ya jeshi Kawawa .
Kipindi hicho kidato cha 4 walikuwa wanafanya necta. Kwa hiyo yule dogo alikuwa akimaliza mtihani anarudi home anawaacha wenzake shule. Siku moja amerudi akatukuta tunaendelea na job tuko vumbi balaa. Nakumbuka ilikuwa mida ya saa tano hivi akawa kesha rudi . Nikamuuliza Leo mbona mapema akasema amemaliza paper . Sasa Mimi na kibarua wangu tulikuwa tunapiga plasta upande wa mbele na wenzangu wengine wapo upande wa nyuma wa nyumba. Punde mtoto akatoka amefunga taulo kabeba na ndoo anaelekea bafuni kuoga . Nikamtania "yaani unaenda kuoga na ulivyo msafi hivyo . humuoni fundi alivyochafuka ?". Mtoto akatabasamu akanambia utaoga ukimaliza kazi . Nikamwambia " hata Jana nlioga , ila Leo tayari nshachafuka " akacheka akanambia karibu basi . Duuhh yule kibalua wangu akajiongeza akafanya kama kaenda kuchota maji . Nikashuka chapu nkamfuata mtoto bafuni aiseeee ilikuwa balaa nlikachakata hatari huko mtoto anaugulia utamu kalikuwa na nyege balaa. Tukamaliza nkacheki mazingira nkatoka nako kakatoka .
Long live mafinga πŸ‘ŠπŸ‘Š
 
Mmmmh haya bwana[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Hivi nyie Kumma mbona hamuelewi...? Acheni habari zenu za jeshini, leteni kimasihara kama hamna story basi kaeni kimya
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sifa wepesi. Wiiiiiii8iiii8
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…