[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaaaah.Hahaha.....wewe jamaa bhana
Nasubiria hicho kisa cha cocastic kuliwa kimasihara
Mkuu Prince Mhando ulikuta yaliyomo yamo?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimekumbuka mbali Mgambo JKT, kabuku woiiiiiiiih.Mkuu 2018 nlikuwa mujibu 822kj.. tulivyoenda Shabaha nilikuwa target namba moja,yani ile ilikuwa kama imepinda hivi na unaona kabisa imepinda lakini anamuuliza mkuu anakwambia,"kwahiyo unategemea adui atajiweka hapo mbele akwambie haya niue"[emoji2][emoji2].
Mpaka tunamaliza ile kitu details zaidi ya 40 haikupigwa na mtu.Lakini mule katikati watu wanapigiana kinoma,unakuta kidada hakina hata nguvu ya kubeba mashine et kimepiga tatu[emoji23][emoji23]
[emoji1][emoji1]boss hizi kumbukumbu tungezitumia shuleni tungekuwa ma-TONi sahihii hiiki kisaa kishawah simuliwaa huko juuu[emoji1][emoji1]sasa cjajuwaa ndio yeye muhusikaa au kacopy na kupaste,,,,
YAMO....yani mtoto ni kama hajaguswa kuna mnato wa haja...nisimalize uhondo subiri kisa kinakujaHahaha.....wewe jamaa bhana
Nasubiria hicho kisa cha cocastic kuliwa kimasihara
Mkuu Prince Mhando ulikuta yaliyomo yamo?
haaahaaa...nitakutagi mchumba...maana kuna wanga humu wanakuletea nuksi nataka niwazibe midomo..wasiuchuulie poua[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] usisahau kuni tag bas babee, ili nijionee kumbukumbu ilivyokua.
Nasubiri kisa chakosema chochote
, hahaaa,let mkuu nasikia kana sauti nzur haka katotoYAMO....yani mtoto ni kama hajaguswa kuna mnato wa haja...nisimalize uhondo subiri kisa kinakuja
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]YAMO....yani mtoto ni kama hajaguswa kuna mnato wa haja...nisimalize uhondo subiri kisa kinakuja
Ndyoooooh babeeee ake, [emoji3059][emoji3059][emoji3059]haaahaaa...nitakutagi mchumba...maana kuna wanga humu wanakuletea nuksi nataka niwazibe midomo..wasiuchuulie poua
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee umesikia wapi?, hahaaa,let mkuu nasikia kana sauti nzur haka katoto
,,humu humu,Kuna mdau alifunguka amemis saut yako[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee umesikia wapi?
Hebu tafuta niione kwan lol. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23],,humu humu,Kuna mdau alifunguka amemis saut yako
,sikumbuki ni Uzi upi,Hebu tafuta niione kwan lol. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Oyaaa 822kj umenikumbusha Kenge wa pakstani nyang'au moja hivi,captain teddy jicho nyanya😀,afande ntobi "wabaya watengwe"Mkuu 2018 nlikuwa mujibu 822kj.. tulivyoenda Shabaha nilikuwa target namba moja,yani ile ilikuwa kama imepinda hivi na unaona kabisa imepinda lakini anamuuliza mkuu anakwambia,"kwahiyo unategemea adui atajiweka hapo mbele akwambie haya niue"😃😃.
Mpaka tunamaliza ile kitu details zaidi ya 40 haikupigwa na mtu.Lakini mule katikati watu wanapigiana kinoma,unakuta kidada hakina hata nguvu ya kubeba mashine et kimepiga tatu😂😂
,sio lazima ufunuliwe Kila kitu ,jiongeze 🤣🤣Sasa huyo kinembene anatolea wapi mzee [emoji38][emoji38] sema ulisugua mbupu ya mwenzko
Sema umejitahidi kupika story
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
UNAmfahamu...?Sasa huyo kinembene anatolea wapi mzee [emoji38][emoji38] sema ulisugua mbupu ya mwenzko
Sema umejitahidi kupika story
Sent from my SM-G960U1 using JamiiForums mobile app
Unaingia kihela hela mkuuKila nayetaka kumpiga phumbu kimasihara naishia kupigwa mizinga!
View attachment 2183940
Mwambie aje achukue geto, akifika mwambie awe mpole umemuita hela ipo! Nunua juice ya box ya elf 3, mmininie kwenye glass mpe anywe, akifikisha funda 2 chukua glass mwambie unatamani umnyweshe mwenyewe huwa wanakataa endelea kumuomba kwamba unataman sana umunyweshe juice walau fundo moja tu, atakubali, akisha kubali ila anameza tu mkiss nakumwambia asante kwa kukubalia kunywesha, kaa karibu nae msogolee, atavunga kusogea mbali, msogelee pia...mwambie toka afike hujamsalimia hivo unaomba umsalimie kwa kumkumbatia, ila akisimama ili umuhug umpe salama, mkisi shingoni, sikioni na mpapase makalio...atalegea utakula mzigo. Ukisha kula nwambie hela siku nyingine mtandao wa bank uko downKila nayetaka kumpiga phumbu kimasihara naishia kupigwa mizinga!
View attachment 2183940