Ilaa wee Jamaa inabdi upewe tuzo yani uko straight sanaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Muhimu nimechomeka utambi
Kama umechomeka utambi kulikuwa na haja gani kukataa tangu mwanzo? Shetani kakuzidi ujanja tena unakula mbususu ndani ya eneo takatifu, na wazee wako umewatia uchafu. Hebu assume wanapata picha kuwa ulikula mbususu ndani ya gari na wao wametoka mazabahuni?

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 

Bado anaendelea kuja nyumbani kwenye shughuli au na shughuli za ntumbani zikaishia hapo?
 
Usijaribu hii Moshi 50,000/= usafi inakuhusu
 
Ww huna kinyaa kumbe
 
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
 
huyu mimi kabisa
 
Wewe umesema nimwambie nataka kutoka nae,,lkn ndugu yetu anasema tuwaambie nataka kukutomba au njoo huku nikunyonye matako,

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Kila nkiiona hii ID ya Carlos The Jackal namkumbuka yule jamaa aliefata ushauri wake akamtumia mke wa mjumbe sms "njoo nkunyonye matako" [emoji23][emoji23][emoji23]jamaa alimlaani vikali sana[emoji23]
Hahahaha nimecheka kinouma huyo jamaa analaani mpaka na Leo hahahaha jf Raha Sanaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…