achana na starehe za watu...falaa wewe...unafanya nn huku??
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]EIIITI AU KESHANIUNGANISHA GRIDI YA TAIFA....
Watundu pekee Etu ndoo tunaekewa hapo.....[emoji115]
 
Ndio...Tena kali..

Kwa mfumo ule ule .Mimi nikifika tu, sirembeshi nafanya kilichonipeleka.

Nikiona analeta story story naanza kumpa blowjob au anashangaa nishaanza romance

No strings attached ila natamani nisi fall in love.
Weee Mtoto Mnyawezi Sanaa.....Inatia wivuu!! Coz Mko wachache wa aina Yako....
 
Pole saaana mzeee duh
 
Mkuu popote ulipo barikiwa sana [emoji122][emoji122]
 
Duh ka nakuona ulivo mtamu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] essay za kimasikhara ziendeleee, woiiiiiiiih.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…