Unakimbilia wapi Mkuu, Relax kunywa maji ya kutosha , uje utuchambulie vizuri mchakato mzima ulivyoenda mpaka point ya kumla. Sorry lakini
Dah mie mvivu sana wakuandika story ndefu.
Dhana ya huduma Bora kwa wateja wangu katika shughuli zangu zinasababisha nakula sana kimasikhara.
 
Hahaha share tu mkuu,we do make mistake(s) as a human beings
Nilisema kuna siku nitaleta story ya mke wa staff wa TRA. Uwa naandika hii kimasihara halafu nafuta sikuwahi kufikiria kula mke wa mtu Mungu anisamehe.

Siku moja mwaka jana 2021 nilipeleka gereji gari moja ndogo ilikaa sana bila kutumika so ilikufa AC na pia nikaenda kufanya normal services ili irudi kwenye mstari.

Nimefika gereji kwa fundi wangu Sinza namkuta yuko busy na Harrier matako ya nyani ya dada mmoja ana shepu la kuvunja chaga sura imeenda mileage kidogo ila mzuri na kapiga jeans t-shirt na miwani full tinted. Sikumjali kivile nikamweleza fundi matatizo ya gari akawaita vijana wake wakaanza kufungua mfumo wa kiyoyozi.

Wakati kazi inaendelea mie nikaenda kwenye benchi nikakaa na yule dada wakati magari yanatengenezwa

Tulisalimiana na kuendelea kuperuzi mitandao ya kijamii kila mtu na simu yake.

Muda umeenda nikamuuliza fundi chimbo niende kugonga kongoro, fundi bila shida akaniambia niende Corner Bar ndio kuna kongoro bora kabisa. Nikainuka kutaka kwenda kutafuta bajaji yule dada akaniomba twende wote kukill time. Nilistuka ila nikasema leo namla huyu

Tukaenda Corner Bar tukapata kongoro safi yule dada kwenye story akawa analalamika usiku wa jana yake alilala late sana walienda kwenye send off so akawa anasinzia sinzia. Nikamuuliza ulikunywa akasema yes alikunywa wine basi nikamshauri apige glass moja arudi kwenye mstari akakubali

Ile kunywa glass moja akachangamka na kuanza stori mara sijui mme wangu ananichunga sijui nini mie namcheki tu huku napiga maji kubwa. Baadae akaongeza glass ya pili akachangamka zaidi akawa kanizoea sana mara ooh me wine zinanipa nyege. Nikamwambia tukachukue room nikutoe hizo nyege. Akaniambia fundi si atastukia maana ni fundi wao wa familia miaka mingi na ni rafiki ya mme wake. Nikampanga kuwa hawezi kujua nikaita bajaji nikampeleka hotel moja ipo karibu na Lion inaitwa Mkomilo.

Tulipoingia demu akaingia bafuni kapiga maji kurudi kajifunga taulo anasikia baridi maana niliweka kiyoyozi chini kabisa hapo me nishasaula nguo mnara unasoma 5G. Yule manzi akatupa taulo kabaki kama alivyozaliwa akanivaa kitandani analalamika baridi. Nilimkubatia nikawa napitisha mkono mgongoni manzi full vipele vya baridi nilibambia kwa sana na madenda ya hapa na pale kisha nikapiga sana mashine peku piga bao la kwanza tuka break nikamuuliza kuhusu mme wake na familia akanipa mkanda mzima wa maisha yake akidai mmewe ana nyumba ndogo hivyo wanagombana mara kwa mara (ingawa nilihisi ni fix ya kujustify ujinga wake).

Baadae tukarudi ulingoni wakati natafuta bao la pili naona fundi ananipigia akauliza yule dada nimempeleka wapi gari yake tayari, nikamdanganya tuliachana kona bar alikutana na rafiki zake. Nikamfunga kamba me niko Mwenge napoteza muda. Fundi akaelewa akasema anamtafuta hapokei simu. Kucheki simu ya manzi kuna missed call kama 10 hivi za fundi alikuwa ameweka silent.

Tukamalizia bao la pili tukapiga maji kila mtu akaondoka kivyake. Demu akaenda gereji mie nikazuga kitaa kama nusu saa nikaenda kuchukua gari. Fundi wala hakustukia mchezo

Demu alinitafuta mara mbili tatu nikawa nampotezea mpk akakata tamaa. Tumeishia ku-like status insta tu. Ilikuwa bahati mbaya na sitarudia kula mke wa mtu tena maishani mwangu
 
Hiyo bar kama sio shetembaa basi itakuwa cheers
Hapana. Shetembaa si mlimani pale karibia na darajani. Mi nazungumzia kona pale pale, nadhani ni cheers. Kama unapandisha, unaivuka toroka uje (chipsi) sijui kama bado ipo hiyo toroka uje.
 
Hapana. Shetembaa si mlimani pale karibia na darajani. Mi nazungumzia kona pale pale, nadhani ni cheers. Kama unapandisha, unaivuka toroka uje (chipsi) sijui kama bado ipo hiyo toroka uje.

Hiv cheers pub bado ipo maana ni kitambo sana toka 2000’s huko
 
Luchelele Mzunguko fanya kuchukua hao wa hapo SAUT [emoji3]
Sema nipo na kazi sana mkuu hafu Nisha achana na mambo za kukimbizana na awa mabinti nikujipa stress tu mkuu, hao tunawala sana pale Nyegezi kwenye danguro wakicharara uwa wanakuja pale kuuza[emoji39]
 
Ulimwagia ndani mzee?
 
Apite huko. Dem singo maza maanina mi nimpeleke wapi. Halafu siku namkula alikua analalamika anaumia.
Mzee mara ya kwanza ulipiga show mbovu ndo maana ya pili alikukazia ila ungepiga show vizur angekuwa anakutafuta mwenyewe
 
Na simu ukatoa bure!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…