Mbona Mimi Sukupimwa, au Tz waliamua kuchukua vibamia TU😂!
 
Unakimbizwa ama?
 
Aiseeee. Huko makumazani wapo wengi sana.
 
Chukua rula na tepu jipime mwenyewe ujijue size yako,
huo Ni wastani TU kimahesabu.

Ila wengi TZ wanachezea humo humo mkuu,

ukijiona uko above that avarage Basi nawwe kibongo bongo unanafas ya kutamba [emoji4]
Hata mimi naona tunachezea humo sijui tunagundu gani sisi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Wapi mpk wa magobole ya nchi 18 chief[emoji4]
wengine vibamia vya nchi 1[emoji4]

suala linalozungumzwa ni wastani, yaani JUMLA ya wore gawanya kwa idadi[emoji4]
Mkuu inamaana wa nchi 1 wapo? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kutoka wingwi, Tanzania.

Mwaka mmoja nlipata bahati ya kupata kazi eneo la nyumbani, hivyo nikawa nna safari za hapa na pale kila wikiendi.

Moja ya masiku nkawa nimekosa kupanda chombo cha kuvuka, siku ya Jumatatu mapema, ikabidi nipande cha pili na kazi ianze kufanyika nkiwa bandarini. Mpaka tunaondoka kazi haijaisha, nmekaa kwenye chombo nafanya kazi nkiwa na mawazo sana.

Ghafla nliguswa bega, moyo ukawa kasi kwa hasira nkigeuka na kuona nani ananiondolea ile concentration nlikua nmeweka kumaliza ile kazi. Moyo uliingia baridi kuona tabasamu la yule mtoto, "hey, mambo! eti unaeza nipiga picha, afu utanitumia, nakupa email yangu".

Nlishindwa kukataa ombi la kile kiumbe, nkainuka na Camera. Nkaomba alokua pembeni yangu aniangalizie bag na pc. Nkaenda nje, nkampiga picha kadhaa, kisha nkarudi ndani. Nkachukua namba yake ili anipe e-mail ya kumtumia picha.

Ile week ikaisha sikumtafta maana kazi zilikua nyingi. Nlipokua sina kazi Ijumaa nkamtumia sms anitumie email yake ili nimtumie picha zake. Akapiga na kulalamika kidogo, kisha nkamueleza nlivobanwa na kazi. Akanielewa, wakati huo sasa sina presha ya kazi na shetani akaniuliza unamuachaje huyu.

Nkamwambia naomba nkampige nyingine, ili ziwe nyingi. Alisita, ila hatimaye alikubali, nkachagua chaka nnalojua haliko busy, na wengi ni watalii sio wakaazi. Alipofika majira ya jioni, nkampiga picha nzuri, na nkamshawishi nguo zipungue ili aweze pata picha tofauti. Nlichotaka nlikiona, maana kama kuumbwa aliumbwa. Wazo likaja huyu mtoto namtia vipi, nikamwambia picha zikipigwa gizani hutoka vizuri sana kwenye camera kubwa. Na yule ibilisi wa zamu akanisaidia mtoto akakubali, kilipoanza kiza, nkampiga picha kadhaa na kumgusa maeneo kadha wa kadha. Ilibidi afunue nguo tuonje halua iliyomo ndani, takro chache tu dafu nmelivunja. Nae alikuwa na ngale za karne, akafurahia kidogo, nkaomba game rasmi sasa, likapigwa Dar tukipigwa na upepo wa bahari. Sijui alipo tena, maana nlikua na mambo mengi mengi 😂😂akapotea
 
muhimu sana hii[emoji122]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…