Yan ushakula utamu kunoga saiv unajisikia vibaya[emoji23][emoji23]
 
Nakumbuka nikiwa nimepanga chumba kuna binti mpangaji nilimkuta bafuni anaoga halafu hajafunga vizuri mlango, nilidhani hamna mtu nikazama moja kwa moja nikamkuta kasimama ,akasema Mungu wangu imeona kila kitu hujabakiza hata kidogo ,kama utani nikamwambia nishaona vyote kama vipi nionje ,utani utani nikamshikisha ukuta
 
Ulitaka niWeKE Na video Au vipi? Ndo SHIDa YA kUishi Kwa mume Wa dada yaKo. Masenge mengine bhana
9
Ndy maana nikisafiri sipendagi mazoea na mtu hasa jinsi me... Asa mambo gan haya ya kulana.

Waiiiiiiiiiiii
 
mzee wa mikeka upo na huku?
 
[emoji2][emoji1][emoji1][emoji1]
 
Weweee unatafuta kuliwa...[emoji23]

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…