geraldincredible
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 2,035
- 7,235
ww ni nani unataka nini??[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]maswali ya haraka haraka[emoji41]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]anaonekana kama mchungaji vile[emoji41]ww ni nani unataka nini??
afu dp yake haweki kacheka wala kasmile kanuna sana....nikawaza huyu ndio mawardat au anko wake kamweka dp[emoji3][emoji3][emoji3]
Mnatishana wenyewe[emoji23]Lengo la huu uzi sio kutishana bana.
Tangu nibalehe hadi nimeumaliza ujana na utu uzima hadi uzee huu sikuwahi kususia Qumma hata sekunde moja hakiyanani!
Tisha Sana...Ila Mimi ningejitahidi hivyo hivyoKuna demu nilimuona mahala hapa Dar es Salaam, anyway nikamuomba namba akanipa, nikamtext jion hakujib, nikauchuna mwwz mzima, baada ya mwez kuna siku nikawa na zile njaa za kei kuna wakat inafikaga ukiwa hujala kei muda mrefu unakuwa nayo hamu sana, basi kupitia pitia msg zangu nikakutana na hiyo yake delivered but unreplied, nikamtext tena kwamba aache pozi mwanamke mzima inakuaje atextiwe asijibu, nikaona anapiga eti sorry simu yangu msg natuma hazitoki.
Nikasema nilikumiss karib kwangu gheto, bila hiyana akasema kuna mahali nipo nikitoka jion nitakustua unifuate,
Baharia nikasema ewaa leo napunguza hungry,
Saa moja anapiga njoo unifuate mahali x.
Nikamfuata njian tunapiga story mingi saafi, tumefika gheto sasa lile dubuwashwa si likaanza pozi had maji au soda kila kitu asante, huwa sipend demu mwenye pozi anyway nikasema ngoja nivunge kama sijaona pozi zake nimle asepe.
Akaanza kaa hapa tuongee kwanza, mama yangu zikaanza story hizo za wanaume wakuadi wanavyosumbua na ambavyo hapend kusumbuliwa na wanaume, ikaanza shule ya namna ya kumheshimu msichana na kutokumchukulia poaw kama wanaume wengi wanavyowachukulia wasichana, ikapigwa shulee had nikahisi usingizi, yan sipew kuda wa kusema ni yeye anashusha nondo, nikaona mbinu za kimasihara zote tayari blocked.
Kibaya zaidi lilivyomaliza likasema naomba sasa nisindikize niondoke muda umeenda sana[emoji3][emoji3][emoji1]
Nikalibembeleza lilale likasema wewe acha utani naanzaje kuja kwako na kulala, kwanza nitakuta geti limefumgwa hebu niwahishe basi.
Duuuh nikasema nimekoma kuunguza mafuta ya gari langu leo,
Basi likasimama, nikaenda kulihug niliage hata nililenga akirespond huwa nahug strongly, akilegeza naomba deep kiss, akilegeza nashika tako, akilegeza hatua ya mwisho napemyeza mkono chini ya pichu kupima oil, aisee likakubali hug ila ile ya partialy yan haraka haraka na kuachia,
Nikasema ***** nahangaikia kei, kei zimejaa kila mahali kisha naletewa pozi hapa, nikamaindi kidogo niache kumtoa kurudi kwao ila nikasema anyway ngoja nimpeleke.
Nikampeleka nikashusha nikasepa, naulizwa mbona kama umekasirika mm najibu umeona wapi, relax.
Nikashusha nikasepa, naambiwa usik mwema nikasema haya.
Sikumtafuta wala kumtext, siku tatu akanitafuta whatsapp salaam mm kimia, siku ya tano salaam mm kimia.
Baada ya week akapiga simu akauliza nn shida nikasema najuta kupoteza muda na attention zangu kwa watu wasio faa.
Hahaa wanawake bwana akasema leo nakuja, nikasema ukija upande boda siji huko mm, akapanda akaja, siku hiyo sikusikia naondoka giza limeingia, nikaona mtu anaulizia bafu taulo, akamaliza kuoga bed...
Akalala hapo had moning ila mm ukinitune off first time ndo nakuwa off mazima.
Asbh akaondoka nikakaa kimia kama alivyokuwa amekaa awali, analaumu eti mabaharia wenzangu nisaidieni[emoji3][emoji3][emoji3]
Story yako bado ipo kwa sababu kuna walio wahi ku REPLY ama KUI QUOTE..waombe wafute REPLIES zao ili itoke mazima isibakie.Story niliiweka mkuu lakini wataalam wa mambo wamenishauri nifute, nimefuta
Za siku nyingi ndugu kweli hujasema uongoHapo sasa, weuweeeeeeeeh [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee subiri bado hujajua vizuri kihenge, hebu kuwa mpoleeeh, mbna utaleta mrejesho.Za siku nyingi ndugu kweli hujasema uongo
Nishapata toto la kingoni huku ***** kweli Diamondi hakukosea alivyotaja uno la kingoni ila kikubwa tu nisisahau kilichonileta huku songea mikono juu
Sema namchora tu kashaanza kujifanya anasahau nguo ghetto zikijaa nambebesha hashikwi mtu hapa mi nimeaga nyumbani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wangoni ni habari nyingne ktk ulimwengu wa mapenzi, hakuna wa kutufikia.Kuna mwingine wa TRA nae kamfungulia mpaka biashara bidada kamuelewa vibaya [emoji1787]
Halmashauri ya wilaya ya Songea Vijijini, unabisha nn?Hakuna wilaya inaitwa Songea vijijini, Wilaya ni Songea labda hiyo Premiho ni Halmashauri wilaya ya Songea
Thubutuuuuh yako wangoni unawajua unawasikia? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jaribu watoto wa Lindi na mtwara mngoni itamuona cartoon tu
Ondoa neno vijijini hakuna halmashauri ...... vijijini kama ipo itajeHalmashauri ya wilaya ya Songea Vijijini, unabisha nn?
Wee ni mbishi sana sasa peramiho ni makao makuu ya halmashauri ipi? Km sio Songea Vijijini.? Acha ubishi khaaahOndoa neno vijijini hakuna halmashauri ...... vijijini kama ipo itaje
Ni Halamshauri ya Wilaya ya Songea na siyo Halamshauri ya wilaya ya Songea vijijini sawa kijana ondoa hilo neno vijijiniWee ni mbishi sana sasa peramiho ni makao makuu ya halmashauri ipi? Km sio Songea Vijijini.? Acha ubishi khaaah
Wee ni mbishi sana huna unalolijua, nimeamua nikuache tyuuh.Ni Halamshauri ya Wilaya ya Songea na siyo Halamshauri ya wilaya ya Songea vijijini sawa kijana ondoa hilo neno vijijini
Tushike lipi, Mtoto wa KITANGA au KINGONI?Nlitia mtoto wa kitanga aliomba poo enzi hizo Nipo moto kweli kweli kwenye kupeleka moto nkakutana na mtoto wa kingoni kwanza alinizungusha mno kunipa uchi siku iyo nkambana kweli akakubali kunipa si nkamwinamisha chuma mboga Piga tako Kazaa akaniambia subiri… haya kaa hapo “nkakaa kitako pwaa” akaja kwa juu aichomeka eeh bana eh nkijidai nachochea ananiambia tulia nkatulia kidume aisee nlikatikiwa balaa mara aichomoe ajisugue nayo kwenye kiarage arudishe kuna mda akaamisha mlango wa pili yani full mjegejo nkawa Nabana pumbu tu mana wazungu walikua wana gonga hodi balaa, nlipomaliza akaamka akaenda msalani akajiweka Sawa akapita hivi sikumuonaga tena kumbe alikua kachumbiwa na ka wiki mbili mbeleni akaolewa.
Wangoni soo powah.
Wangoni viuno, milio ni wanajua, Tanga (Michezo kumchezea mwanaume, milio, na viuno kidogo)Tushike lipi, Mtoto wa KITANGA au KINGONI?
Tushike lipi, Mtoto wa KITANGA au KINGONI?
duuuuuuuhhhhStory yako bado ipo kwa sababu kuna walio wahi ku REPLY ama KUI QUOTE..waombe wafute REPLIES zao ili itoke mazima isibakie.